ถ้า ผมจะไม่ประมูล แต่ ผม จะ bid ขอความเหงพี่ๆน้องๆหน่อยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถ้า ผมจะไม่ประมูล แต่ ผม จะ bid ขอความเหงพี่ๆน้องๆหน่อยครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ถ้า ผมจะไม่ประมูล แต่ ผม จะ bid ขอความเหงพี่ๆน้องๆหน่อยครับ

คือ ผมตั้งใจจะจัด การbid ขึ้นเดือนละ ครั้งถึง 2ครั้ง ครับโดย นำรองเท้าหรือแฟชั่นต่างๆ มาbidกัน ของทุกอย่างไม่ต่ำก่า หลักพันแน่นอนครับ

แต่ คงจะเน้นvans ตามสเต็ปครับผม โดย มีการ นำรองเท้าvansรุ่นต่างๆ แท้จากช็อบ มีกล่องของครบ

ทุกยี่ห้อ ครับ แล้วแต่รอบๆไป ว่าตัวไหนอาไรอย่างไง มีไซดให้เลือกสำหรับคนที่ได้รางวัลครับไม่ต้องกัว

โดย มีการ บิดกัน โดย ที่ราคา ตั้งแต่ 1-50บาท( แล้วแต่จำนวนคน จะถามก่อนเรื่มเล่นอีกครั้ง อาจมากหรือก่าหรือน้อยก่าตามจำนวนคนเล่นครับ) แต่ทุกครั้งที่บิดราคา ต้องลงท้าย ด้วยเศษ สตางค์ ค่อ25 สตาง์ 50สตางค์ 75สตางค์ ตัวอย่างเช่น 50.25 สตาง 25.75 สตาง 57.50 สตาง์ประมาณฯครับ

โดยมีการ ร่วมสนุก ในการทายผลบิด ครั้งละ50 ต่อ1คนห้ามบิดเกิน2ครั้งตกคนละ100บาท ถ้าใครบิดได้ในราราคาที่ไม่ซ้ำใคร พอถึงทุกครึ่งเดือนหรือสิ้นเดือนแล้วแต่ เวลาที่เล่น เราจะมา ลงรายชื่อผู้ร่วมเล่น และราคาที่ทุกคนบิดมา บน ข้อความ มือถือผม (ไม่รับpm) โดยมีการ ตรวจสอบการโกง ทั้ง 2ฝ่ายดังนี้ครับ
    ( อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ ตามความเหมาะสมของ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่มีความคิดเหงดีๆครับ)
    1 ทุกคนที่โอนเงินมาบิดราคาต้องเก็บใบเสร็จไว้จนก่าจะถ ึงวันประกาศผลถ้าผู้ที่ได้รับรางวัลต้องมีใบเสร็จไม่ งั้นหมดสิทธิ์รับของรางวัล
    2 ทุกครั้งโอนเงินมาหาเรา( ต้องมีการแจ้งเมสเสจเบอร์โทรมา ทางตู้จะมีการอำนวยความสะดวกอยู่หลังจากการโอนเสร็จ ทุกครั้งครับ )แล้วทางผม จะไม่มีการ ลบข้อความออก เพราะเปงหลักฐานในการ รับของครับ
    3ทุกครั้ง ก่อนการประกาศผู้ได้รับของจะมีการ นำ รายชื่อทั้งหมด ที่ได้มีการ ร่วมสนุก มาลงพร้อม ราคาที่ผู้ร่วมเล่นได้บิดมา ทั้งนี้เพื่อความสบายใจทั้ง 2ฝ่าย ครับ
    เพราะถ้าทางคุณโกง เราจะรู้ได้โดย เมสเสจ ที่คุณ ส่งมาผมจะมาประกาศในเน็ต ถ้าในกรณีที่มีปัญหาการโกงเกิดขึ้นส่วทางเราถ้าโกงัย งไงก็ต้องมีรายชื่อทั้งหมดถ้าผมไม่ลงรายชื่อคนไหน คุณมาประท้วงได้ทันทีครับแต่ต้องมีหลักฐานเด้อ^^
    4กรณีที่มีผู้ร่วมสนุก ทายมาแล้วโชคดีจิงๆไม่มีคนซ้ำเลยมากก่าหนึ่งคน เราจะลดจำนวน เลขในการ บิดลงมาแล้วแต่ความเหมาะสมของจำนวนคนที่เหลือ โดย ครั้งนี้ไม่มีการเสียค่าบิดครับ

ที่ผมคิดได้ มีประมาณนี้ครับ ถ้ามีวิธีใดที่ดีก่านี้หรือสามารถ วัดผลได้ชัดเจน ก่า ช่วยๆกัน บอกด้วยครับหรือ ถ้าเหงไม่สมควรยังไง ขออภัยมา ณที่นี้ด้วยครับ ( อย่าคิดว่าผมได้ฝ่ายเดียวเด้อคิดลึกๆ พวกคุณก็ได้รองเท้าหรือของ ที่บางคนไม่ มีแรงซื้อครับในราคาถูกๆ) เกมส์ยังไม่ได้เริ่มนะครับ อย่าคิดมาก ปรึกษาพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ที่รู้กจักกันดูครับ

ขอบคุณครับผม
    ( บิดไม่เหมือนประมูล ประมูลคือเอาราคาที่สูงที่สุดได้ แต่บิดคือเอาราคาที่ไม่มีใครซ้ำครับผม 1 บาท.25ยังได้ถ้าไม่มีใครเหมือน ) รอดูกระแสตอบรับครับ ว่าดีหรือไม่ ถ้าดีก็จะเริ่มใลยอาทิตย์หน้าโดยจะ ให้ลงชื่อคนเล่นเปงรอบๆ วันเวลาจะบอกอีกทีครับ ขอบคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KIM_mink : 09-03-2010 เมื่อ 02:13

Senior Member kunagon's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ดันซัก 1 ที

Senior Member Ledzeppelin's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

จัดไป แต่ขอสินค้าหลากหลายหน่อยนะครับ

Senior Member rudeboy2527's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้าว สู้ๆ เดี๋ยวจะบิดให้เขียวเลย 5555

kktc family
    ( ก้านกระทุ้ง )

OKUS'27
    Fck this! Let's Ride

Member **อนุบาลล้อเล็ก**'s Avatar
    สถานที่
    Freedom-----ไปคนเดียวบายใจดี
    ขอบคุณ
    0
    0

จัดไปลูกพี่>0<
    หากทุกอย่าง Perfect 100 % มนุษย์จะไม่มีคำว่า เจริญเติบโต
    ความพยายาม อาจไม่ได้มาซึ่งความสำเร็จ แต่คนที่ประสบความสำเร็จ เพราะเค้าไม่เคยหยุดพยายาม

อะไรที่ผิดแปลงไปจากเดิม ถือว่าเป็นของแต่ง
    ไม่หล่อแล้ว แถมยังไม่เล้าหรืออีก
    0853831445
    0813655554

Member absobba's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มีสิทธิได้ของดีราคาถูกอะดิพี่

ติดต่อ 082-5884397 *

Senior Member ts020111388's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

จัดน่อย 55

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ledzeppelin อ่านข้อความ
    จัดไป แต่ขอสินค้าหลากหลายหน่อยนะครับ
    ได้ครับ อันนี้แล้วแต่ ความเหง ทางผู้ร่วมสนุกเปงหลักครับ เสนอมาได้เรื่อยๆ อันไหนได้มีการพูดถึงเยอะสุด
    ก็ ว่ากันไปครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ absobba อ่านข้อความ
    มีสิทธิได้ของดีราคาถูกอะดิพี่
    ชัวเลยแก ราคามีตั้งแต่ 1-4000ครับ อยู่ที่คนร่วมเล่นยิ่งเยอะ ราคาของ ของรางวัลก็เยอะตามครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rudeboy2527 อ่านข้อความ
    อ้าว สู้ๆ เดี๋ยวจะบิดให้เขียวเลย 5555
    อย่าๆเค้าห้ามบิดเกิน 2ครั้ง 555 ความรวย ช่วยไม่ได้ในกระทู้นี้ครับ เอาดวงครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ดันจ้า ดันๆๆๆ

จัดไปครับๆๆ

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    1
    0

มีข้อความตัวแดงๆอยู่ด้านบนก่อนตั้งกระทู้ครับ
    ประกาศ: ประกาศห้าม "ประมูล" ของในบอร์ดซื้อ-ขาย ยกเว้นเพื่อหารายได้ ไปทำบุญ หรือการกุศลเท่านั้น
    webmaster
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ครับผม กรูณาลบทิ้งได้เลยครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    มีข้อความตัวแดงๆอยู่ด้านบนก่อนตั้งกระทู้ครับ
    ประกาศ: ประกาศห้าม "ประมูล" ของในบอร์ดซื้อ-ขาย ยกเว้นเพื่อหารายได้ ไปทำบุญ หรือการกุศลเท่านั้น
    webmaster

ต้องขอโทษ คุณเวปมาสเตอร์ด้วยนะครับ เนื่อง จากผมไม่ได้ จะทำการ ประมูล สินค้าแต่ถ้าอยู่ ในเครือ ข่ายเดียวกัน ก็ ช่วยลบทิ้งไปได้เลยครับ เพราะ จะทำให้ดูไม่ดีครับ
    ต้องขออภัยมาณ ที่นี้ด้วยครับด้วยครับผม ขอบคุณ ครับ

ยกเลิกทุกอย่างกับหัวข้อ ในบอร์ดนีครับ ไม่มีการกระทำใดๆแล้วครับ

Senior Member Ledzeppelin's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

กำลังตั้งตาคอยเลยเสียดาย

Senior Member kunagon's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ง่า กำลังศึกษาวิธีเล่นอยู่เรยพี่

Bookmarks