ช่วงนี้เงียบก็เงียบ ร้อนก็ร้อน เที่ยวหวาไป

ชื่อกระทู้: ช่วงนี้เงียบก็เงียบ ร้อนก็ร้อน เที่ยวหวาไป

PKN 222 TH make way's Avatar
    สถานที่
    Hatyai Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วงนี้เงียบก็เงียบ ร้อนก็ร้อน เที่ยวหวาไป

summer ร้อนๆ แบบนี้ หาเรื่องแว้นเล่นๆกันดีกว่ามั้ยครับ

ใกล้ๆ ตรังก็ได้ นครก็ดีนะ

HATYAI SCOOTER CLUB

VIP เมมเบอร์นะโว้ย น้ำมันพราย's Avatar
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ make way อ่านข้อความ
    summer ร้อนๆ แบบนี้ หาเรื่องแว้นเล่นๆกันดีกว่ามั้ยครับ

555..ผมอยากไป.นคร..คับ..ตั้งใจจะไปกินกุ้งให้หมดบ่อ..กินปูดำให้หมดนา ไปเลย...

เมื่อวันพุธบ๊อบที่แล้วบ๊อบเล่นเอ็มกับผม....นี่คือก ารสนทนา

บ๊อบ:พี่ๆกินกุ้งมั๊ยพี่

ผม: กินดิ่..เอามาเยอะๆเลย..จะใด้ทำกินกันหลายๆคน

บ๊อบ : ใด้ๆคับพี่..เด๋วจะเอาไปฝาก พอดีเค้าพึ่งเปิดบ่อธรรมชาติ..เด๋วผมกลับไปวัน พฤหัส นะคับ

ผม : โอเค จะรอคับ..(พร้อมกับโทรบอกเพื่อนๆ เฮ้ย รอกินกุ้งหว่ะ..น้องกุเอามาฝาก มีเยอะ555)

ผลปรากฏว่า...เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆคน...อิ่มกันพุงแท บแตกคับ..555

ต่อมาอีก 1 วัน ก็เล่นเอ็มกันเช่นเคย

บ๊อบ : พี่ร้อนมั๊ย

ผม : ร้อนคับ

บ๊อบ : ไปเที่ยวน้ำตกกันดีมั๊ยพี่

ผม : เอาสิ..ไปๆๆ

บ๊อบ : โอเค วันอาทิตย์ผมสอบเสร็จเที่ยงพอดี...ค่อยนัดเจอกันนะพี ่

ผม : ใด้คับ...

หลังจากนั้นผมก็จัดกระเป๋า จัดเสื้อผ้าไปน้ำตก เพราะเมื่อถึงเวลาจะใด้ไปเลย
    เมื่อถึงเวลา บ๊อบก็โทรมา

บ๊อบ: พี่ๆไปเที่ยวสงขลามั๊ยพี่

ผม : อืม...อากาศมันร้อนนะบ๊อบ...

บ๊อบ : โอเคพี่ งั้นผมไปก่อนนะ..ค่อยเจอกันนะคับ..

ผม :

.................................................. .................................................. ................................................

มางวดนี้ บ๊อบ จะ หลอน พี่ไปใหนดีคับ...555..

ปล. ( บ๊อบ...เพราะรักดอกจึงหยอกเล่น...อิอิอิ)

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ make way อ่านข้อความ

ไปนครฯ โทรหาผมได้ครับ ผมกลับนครฯ วันที่ 12-15 มี.ค. เพราะเหตุบ้านการเมืองไม่ค่อยดี + ไปติดตามเรื่องงานนครฯ ที่จะจัดวันที่ 29 พ.ค. 53 นี้ด้วยครับ 081-4457711 เบอร์ผมนะคับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member BeeR_808's Avatar
    สถานที่
    Songkla
    ขอบคุณ
    0

โอเค งั้นอาทิตย์นี้เราก็ไปน้ำตกกันซะสิ อยากไปเหมือนกัน
    ts32

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำมันพราย อ่านข้อความ
    555..ผมอยากไป.นคร..คับ..ตั้งใจจะไปกินกุ้งให้หมดบ่อ..กินปูดำให้หมดนา ไปเลย...

เมื่อวันพุธบ๊อบที่แล้วบ๊อบเล่นเอ็มกับผม....นี่คือก ารสนทนา

บ๊อบ:พี่ๆกินกุ้งมั๊ยพี่

ผม: กินดิ่..เอามาเยอะๆเลย..จะใด้ทำกินกันหลายๆคน

บ๊อบ : ใด้ๆคับพี่..เด๋วจะเอาไปฝาก พอดีเค้าพึ่งเปิดบ่อธรรมชาติ..เด๋วผมกลับไปวัน พฤหัส นะคับ

ผม : โอเค จะรอคับ..(พร้อมกับโทรบอกเพื่อนๆ เฮ้ย รอกินกุ้งหว่ะ..น้องกุเอามาฝาก มีเยอะ555)

ผลปรากฏว่า...เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆคน...อิ่มกันพุงแท บแตกคับ..555

ต่อมาอีก 1 วัน ก็เล่นเอ็มกันเช่นเคย

บ๊อบ : พี่ร้อนมั๊ย

ผม : ร้อนคับ

บ๊อบ : ไปเที่ยวน้ำตกกันดีมั๊ยพี่

ผม : เอาสิ..ไปๆๆ

บ๊อบ : โอเค วันอาทิตย์ผมสอบเสร็จเที่ยงพอดี...ค่อยนัดเจอกันนะพี ่

ผม : ใด้คับ...

หลังจากนั้นผมก็จัดกระเป๋า จัดเสื้อผ้าไปน้ำตก เพราะเมื่อถึงเวลาจะใด้ไปเลย
    เมื่อถึงเวลา บ๊อบก็โทรมา

บ๊อบ: พี่ๆไปเที่ยวสงขลามั๊ยพี่

ผม : อืม...อากาศมันร้อนนะบ๊อบ...

บ๊อบ : โอเคพี่ งั้นผมไปก่อนนะ..ค่อยเจอกันนะคับ..

ผม :

.................................................. .................................................. ................................................

มางวดนี้ บ๊อบ จะ หลอน พี่ไปใหนดีคับ...555..

ปล. ( บ๊อบ...เพราะรักดอกจึงหยอกเล่น...อิอิอิ)

ไม่เป็นไรครับพี่ ตามประสาคนซอกแซกอย่างผม...

555 ถ้าอยากกินกุ้งจริง รอแลมตอง 333 บิวส์เสร็จจากอู่โกติ่ง

ก็วิ่งไปกินกันให้ถึงปากบ่อเลยนะครับ กินให้อ๊วก

ถ้าใครที่บอกอยากกินแล้วไม่วิ่ง เป็นตุ๊ดนะ กร๊ากกก

ส่วนเรื่องน้ำตก มีเสียงคอมเม้นต์กันว่าจะไปแว้นกันสงขลา เลยเปลี่ยนแผนกระทันหัน

มีแต่ท่านน้ำมันพรายท่านเดียว ที่ชวนแล้วไม่ไป 555 ไหนบอกไม่กลัวร้อน

แล้วเจอกันนะครับคุณพี่ชายสุดที่รัก

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BeeR_808 อ่านข้อความ
    โอเค งั้นอาทิตย์นี้เราก็ไปน้ำตกกันซะสิ อยากไปเหมือนกัน
    ติดงานบวชวัยรุ่นครับพี่เบียร์

ชวนแล้วไม่มา ในที่สุดก็ได้บังก๊อตมาตีหัวเมืองเป็นเพื่อน 555

Member ขอน้ำกินหน่อย's Avatar
    สถานที่
    hatyai scooter club
    ขอบคุณ
    0

ได้ข่าวไปดูรถที่นครด้วยไม่ใช่เหรอบ๊อบ ตกลงได้มาไหม

VIP เมมเบอร์นะโว้ย น้ำมันพราย's Avatar
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

วันเสาร์ที่จะถึงนี้ ใด้ข่าวว่าลูกพี่ใหญ่นัดพบปะสังสรรค์ ณ คฤหาสน์หลังคาร์ฟู ยังไงรอบ๊อบมาแจ้งอีกทีนะคับ

ส่วนกระแสความบันเทิงนั้น ตอนนี้ใด้ข่าวว่า Westsite Saloon Pub กระแสกำลังมามากๆ น้องเก้ายืนยันว่าของเค้าดีจริง...จากการใด้ไปคลุกวงในมา...เก้ายืนยัน

อิอิอิ

ปล.โรคเมียเผลอแล้วเจอกันเนี่ยกำลังระบาดนะคับ....55 5

Junior Member my mint's Avatar
    สถานที่
    Hatyai sc.
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำมันพราย อ่านข้อความ
    วันเสาร์ที่จะถึงนี้ ใด้ข่าวว่าลูกพี่ใหญ่นัดพบปะสังสรรค์ ณ คฤหาสน์หลังคาร์ฟู ยังไงรอบ๊อบมาแจ้งอีกทีนะคับ

ส่วนกระแสความบันเทิงนั้น ตอนนี้ใด้ข่าวว่า Westsite Saloon Pub กระแสกำลังมามากๆ น้องเก้ายืนยันว่าของเค้าดีจริง...จากการใด้ไปคลุกวงในมา...เก้ายืนยัน

อิอิอิ

ปล.โรคเมียเผลอแล้วเจอกันเนี่ยกำลังระบาดนะคับ....55 5
    สายันจะจัดให้สาสมแก่ใจกันเลยทีเดียวเชียว.....

Junior Member my mint's Avatar
    สถานที่
    Hatyai sc.
    ขอบคุณ
    0

ใครไปมาลงชื่อได้ที่ บังบ๊อบ.......

สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

เอ้า สมาชิกทั้งหลายใครอยากไปเวสไซด์ บ้างก็ไปเฮฮา บ้างก็อยากมีเมียน้อย บ้างก็อยากส่งเสียเด็กเสริฟ ใครสนใจก็ไปลงชื่อกันเลยนะคับกับบ๊อบ สายฉ็อง รับประกันฉ็องอย่างดีมีคุณภาพอีกแล้ว ครับทั่น!!!(ของแท้ต้องบ๊อบใส่แว่นตาดำเท่านั้น)

Senior Member soo_surprise's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    1

ทำไม ของเรา มันไม่เผลอมัง วะ
    บริการนำเที่ยว เกาะตะรุเตา เกาะไข่ เกาะหินงาม เกาะหลีเป๊ะ เกาะอาดัง เกาะราวี จังหวัดสตูล

089-7389830
    084-2515852
    ((บังสู))

" นครแลม " (เนวิเกเตอร์ สกู๊ดเตอร์ คลับ)

Member ขอน้ำกินหน่อย's Avatar
    สถานที่
    hatyai scooter club
    ขอบคุณ
    0

ร้านนี้มันอยู๋ตรงไหนครับ Westsite Saloon Pub แบบว่าจะออกไปสำรวจพื่นที่ก่อน

สถานที่
    Songkla
    ขอบคุณ
    0

กระทู้ข้างบนนี้มันอะไรกันเนี่ย เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีนัก ไครเข้ามาอ่านอย่าทำตามน่ะครับ มันไม่ดี ขอบอก...
    ts32

สถานที่
    Songkla
    ขอบคุณ
    0

เสาร์ที่ 20 มี.ค. หรือวันพรุ่งนี้ เจอกันที่บ้านพี่ตู่น่ะคับพี่น้องทั้งหลาย ไครว่างเข้าไปช่วยแกซื้อของจัดที่จัดทาง ด้วยน่ะคับ จะได้กินกันเร็ว ๆ
    ts32

Bookmarks