" หลงอดีตพลาซ่า " รวมสินค้านานาภัณฑ์จากวันวานครับ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: " หลงอดีตพลาซ่า " รวมสินค้านานาภัณฑ์จากวันวานครับ

อ่อง's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (67%)

เรียบร้อยแล้วครับลูกพี่....เดี๋ยวอีก1/2วันจัดส่งให้ถึงหน้าบ้านครับ
    ลูกพี่..............ถูกใจเปล่าครับ

(ปล.ต่อทะเบียนทำประกันให้เรียบร้อยแล้วครับลุกพี่)

ตามหาความทรงจำ's Avatar
    สถานที่
    สเตทททท
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนหลงอดีต อ่านข้อความ
    อัพเดทข้อมูลหน่อยครับ
    มาแล้วครับมาแล้ว " ทัศ บ๊อบเท " ที่พี่น้องรอคอย
    ไปเจอตัวมาแล้ว ววววววว
    เดี๋ยวนี้มาแปลก นึกว่าหายหน้าจากบอร์ดไปไหน หายไปนาน
    แกบอกว่าแกไปซุ่มเรียนเปียโนกับ " น้องโต๋ ศักดิ์สิทธิ์ " มาครับ
    ว่าแล้วก็ลองโชว์ฝีมือให้เราได้้ดูความพริ้ว ในภาพนี่เริ่มบรรเลงแบบโซโล่เดี่ยวเพลงหากินของแกครั บ
    นั่นคือ...... หนูมาลีมีลูกแมวเหมียว........ โห เพราะโคตร ฟังแล้วจากอารมณ์ดี ๆ เปลี่ยนเป็นอารมณ์
    " ปวดขี้ " แบบไม่รู้สาเหตุ เหอะ ๆ ไม่เชื่อใครที่ท้องผูกอยู่เดี๋ยวผมทำลิ้งค์ให้ เอาไว้โหลดไปฟัง
    ตอนท้องผูกครับ....... รับรองฮากระจาย
    ไม่มีหน้าตรงหรือคับ...
    ผมดูแล้วไม่เหมือนเล่นเปียโนเลย
    เหมือนเด็กนักเรียนสมัยก่อนโดดเรียนมานั้งเล่นเกมPAC MANมากกว่า

CHENLY's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

จัดให้หน้าตรงพี่ อิอิ

รูป รูป  
    ที่อยู่ สโรช ฐิติกุลรัตน์
    607/2 อาคาร E1 คอนโดลุมพินีวิลล์ศูนย์วัฒนธรรม
    ถ.ประชาอุทิศ ห้วยขวาง กทม 10320

เลขบัญชี 2150545677 ออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขา ถ.พระราม9 ชื่อบัญชี สโรช ฐิติกุลรัตน์
    โทร ( 0817106006 ) เชน
    ++++++++++++++++++++++++++++++++

Senior Member Ruj's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    0

กี๊ซซซซซซซซซซซซซซซซ....

ถูกใจป้าหลาย... สุดหล่อจะมาส่งเองป่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนหลงอดีต อ่านข้อความ
    ฝากรูปป้ารุจน์ แม่ไอ้บี้ครับ
    ดิส อีส อะ ตู้ ใบที่ให้ไปจีบมาครับ สำเร็จเสร็จสมตามอารมณ์หมายแล้ว เชิญพิจารณา
    ด้านหน้า ขนาดสูง 2.30 เมตร กว้าง 2.80 เมตร

Senior Member Ruj's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    0

เอามาแบ่งหน่อยนะ ชื่นชีวันน่ะ ที่มี รังสี เอาทุกใบ

Please please please
    มันจะมาเจ็บปวดเอาตอนมาเห็นข้างหลังนี่ล่ะครับ
    ซื้อแบบไม่ต่อราคาเลยครับ โดนใจอย่างแรง

num0106's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อีกสักหน่อยผมก็คงเก็บของเก่งเหมือนท่านพี่นั้นแหละ
    เดี๋ยวถ้าได้หมูมาน้องจะขี่ไปส่งถึงที่ครับกะผม
    นาย รัฐพล ผลิตะพูลศรี
    กสิกรไทย ออมทรัพย์ 433-2-33666- 0 สาขาย่อยเดอะมอลล์
    086-2458877
    ซื้อของหรือสนใจโทรคุยได้เลยครับจองเกิน 2 วันยกเลิก
    บางที่ไม่ได้ตอบต้องขอโทษนะ
    283 ถ กำแหงสงคราม ต ในเมือง อ เมือง จ นคราชสีมา 30000

ขอบคุณ
    0
    0

เข้ามาชมครับคุณกิตติ มีหนังสือฮีโร่มาแบ่งขายบ้างมั้ยครับ

คนหลงอดีต's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ off0007 อ่านข้อความ
    เข้ามาชมครับคุณกิตติ มีหนังสือฮีโร่มาแบ่งขายบ้างมั้ยครับ
    สวัสดียามดึกครับพี่อ๊อฟ
    เห็นพี่เข้ามาเพิ่งนึกได้ว่าเมื่อวานไม่ได้รับสายพี่
    พอดีเมื่อวานช่วงนั้นกำลังง่วน ๆ เรื่องยื่นซองประมูลงานอยู่เชียงใหม่ครับ
    เลยต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับพี่

เรื่องหนังสือฮีโร่ ยังไม่ได้ว่างเอามากางดูเล่มซ้ำ ๆ เลยครับ
    งั้นขอเอารูปเก่า ๆ ที่เคยถ่ายเก็บไว้ที่เป็นเซ็ทแรกเมื่อหลายปีก่อนเอาม าให้ชมก่อนนะครับ
    ยังไงถ้าว่าง ๆ ได้รื้อออกมาจัด มาเรียงใหม่ จะถ่ายรูปอีกที แล้วจะรีบโทรหาพี่นะครับ
    ขอบคุณทีั่เข้ามาทักทายครับผ๊ม ท่านผู้พัน

Senior Member LIVERPOOL06's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

[
    [COLOR="#483d8b"][SIZE="3"][B]

[/QUOTE]
    อยากได้หนังสือพิริยะสาส์น พอมีแบ่งขายให้บ้างไหมครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CHENLY อ่านข้อความ
    จัดให้หน้าตรงพี่ อิอิ
    โฮ้....ไปหามาจากไหนกันเนี่ย
    เล่นประกาศตามจับ ดีนะไม่ให้เข้ารายงานตัวภายใน 7 วันด้วย

ไม่ได้หายไปไหนไกล
    เพียงแต่มีความลำบาก ยากเข็ญในชีวิตเท่านั้น

คิดดู ตื่นเช้ามาก็ต้องไล่เซ็นเอกสารรับรองการช้อนหุ้นรายว ัน
    ทำงาน ข้าวก็ไม่ได้รับทาน มีแต่ซีเรียว์สกับนมสด และผลไม้สอง สามลูก
    พอเที่ยง ก็ต้องกระเดือกกับข้าวจากดินเนอร์วันก่อน มีแต่พิซซ่าแห้งๆ กับพวกแมสโซโลนี่ และเศษเนื้อนิวซีแลนด์
    ที่เหลือจากเลี้ยงท่านฑูต ที่โอเลนเตล
    พอบ่าย ก็ต้องเรียนเขียนสีน้ำ ทำเบเกอรี่ และภาษาฝรั่งเศษเพิ่มเติม
    ตกเย็น พวกๆ ข้างบ้านก็ลากไปขี่ม้า โปโลคลับ
    กว่าจะได้ทานข้าวเย็นก็ปาเข้าไปเกือบ 4 โมงเย็น
    ต้องมาไล่ดู เมนูร้านข้าวอีก กว่าจะโทรนัด โทรสั่ง โทรจอง......โอ้ยลำบาก

นี่กลับเข้าบ้านมีบิลค่าไฟวางบนโต๊ะอีก 270 บาท ตัดภายในเจ็ดวัน
    ตายหอก....จะเอาที่ไหนมาจ่ายว่ะ....สงสัยทั้งหมดมีแต ่ตรงนี้หละเรื่องจริง

เอ้า เอ้า ฝากลึงค์ ข้างล่างไว้ดู ให้หายคิดถึง
    http://www.youtube.com/watch?v=_GLp7NmsqeU

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tiwa23 อ่านข้อความ
    ขออนุญาติเจ้าของกระทู้นะค๊า..
    ดูแล้วอยากเป็น "อภิมนุษย์" และที่พี่สอนว่าคุ้นกับหนุมาน ไกรทอง ขุนแผน ทำให้นึกถึงบอร์ด thaiscooter ทันทีเลย..
    แล้วก็ชอบโลโก้ของซุปเปอร์แมนที่สีเหลืองทำหน้าที่ขั บสีแดงออกมาข้างหน้า..
    ไม่รู้จักพี่เป็นการส่วนตัวแต่ชอบในหลักการส อนอ่ะ..อินเทรนด์มาก
    ยินดีครับคุณ Tiwa
    ถ้าลองไปเดินรัชดานะครับ จะพบอภิมนุษย์นั่งๆ อยู่แถวนั้นครับ
    ขายของไม่เน้น เก็บของไม่เน้น แต่สุขใจในประสพการ์ณชีวิตในทุกๆ วันมากกว่า
    ลองถามคนแถวนั้นครับชื่อ "ตาด่วย"

เคยเจออีกคนอยู่โคราช แต่ไม่รู้หายไปไหนชั่วคราว อะ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tiwa23 อ่านข้อความ
    หมายถึงพี่อดุลย์ใช่มั้ยค๊า...อยากให้พี่แกกลับมาขาย ของไวๆ เนาะ..
    (เดี๋ยวลบให้ค๊า..)
    นั่นหละครับ ตัวพ่อเลย
    เข้าใจมันครับ

ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

ฝากอีกรูปครับ
    เผื่อมีใครจะไม่มั่นใจว่ามันเคย....... " เก่า "

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

ตู้ ๆ ๆ ๆ ๆ
    ไม้สักแท้ ๆ ทุกชิ้น 8000 บาท ค่าส่งโลจิกตามจริงครับ
    กว้าง * ยาว * สูง 1.57 * 0.36 * 1.70 เมตรครับ
    ก่อน และ หลัง อาบน้ำแต่งตัวครับ
    [/b]

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนหลงอดีต : 01-05-2010 เมื่อ 18:53
    จะขอเป็นข้ารองบาท เป็นราษฎรไทยใน " พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว " ตลอดไป

หากแม้นว่า ตัวข้า ฯ เลือกเกิดได้
    ก่อนชีพวาย ขอตั้งจิต อธิษฐาน
    ยอมเป็นทาส ตามติดพระ ภูมิบาล
    ขอก้มกราน รองพระบาท ทุกชาติไป

กิตติศักดิ์ วัฒนภิญโญ 081-7242400
    ธ.ไทยพาณิชย์/สาขาแพร่ 518-237-614-9
    ที่อยู่ 12 ซ.1ยันตรกิจ ต.ในเวียง อ.เมือง จ.แพร่ 54000

ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

ฝากพี่สาธิตครับ
    ดูแล้วเอาไง โทรบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ

รูป รูป    
    จะขอเป็นข้ารองบาท เป็นราษฎรไทยใน " พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว " ตลอดไป

หากแม้นว่า ตัวข้า ฯ เลือกเกิดได้
    ก่อนชีพวาย ขอตั้งจิต อธิษฐาน
    ยอมเป็นทาส ตามติดพระ ภูมิบาล
    ขอก้มกราน รองพระบาท ทุกชาติไป

กิตติศักดิ์ วัฒนภิญโญ 081-7242400
    ธ.ไทยพาณิชย์/สาขาแพร่ 518-237-614-9
    ที่อยู่ 12 ซ.1ยันตรกิจ ต.ในเวียง อ.เมือง จ.แพร่ 54000

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 32 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks