สองล้อร่วมใจสานฝันเพื่อน้อง#1 (โสเสคลาสสิคคลับ) 24-25 เมษายน 2553 - หน้า 15

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สองล้อร่วมใจสานฝันเพื่อน้อง#1 (โสเสคลาสสิคคลับ) 24-25 เมษายน 2553

Member freedomesan's Avatar
    สถานที่
    โUsาณพญาIIถu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bassc200 อ่านข้อความ
    ยโสบ่มากางเต้นช่วยแหน่บ่
    ตอนนี้ยโสติดภาระกิจใหญ่หลวง
    โคโยตี้ อาระวาด ติดกันงอมแง้ม
    555 เจอกันเช้าน้อง
    โบราณพญา แถน
    บรุษเมืองยศกับรถฮ่างๆ
    hi5 ก๊าบบ
    <auddy>
    0875594172

Junior Member noothing's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เตรียมตัวแล้วครับ
    รถพร้อม เงินพร้อม คนพร้อม
    งานดีๆ ไม่มีพลาดแน่ครับผม
    เอ่ออยากถามว่า ชาลีผมอ่ะคับ
    เอามาใส่กระบอกแกนโช๊คยกสูง
    สามารถประกวดอะไรได้ป่าวน้ออ

The"แหมบ JOMJAMC70's Avatar
    สถานที่
    Mc>>สองล้อบ้านใต้<<นครพนม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วิริยะ อ่านข้อความ
    ไปด้วยคนนะคับ ไปคนเดียว มารับหน่อยสิ เหอๆๆ

รอ หน้า บ้าน นะ เด๋ วจิ ไป รับ อิอิ....
    The"แหมบ
    Mc สองล้อบ้านใต้ นครพนม

The"แหมบ JOMJAMC70's Avatar
    สถานที่
    Mc>>สองล้อบ้านใต้<<นครพนม
    ขอบคุณ
    0

พรุ่ง นี้ เจอ กัน ข๊ะ เพ่ น้องสอง ล้อ

GooD BaY ไป พัก ผ่อน ล่ะ ข๊

เดิน ทางกัน ปลอดภัย ทุกคน ข๊ เพ่ น้องสองล้อ
    Name:  sdhR6X207964-02.jpg
Views: 278
Size:  40.0 KB
    The"แหมบ
    Mc สองล้อบ้านใต้ นครพนม

bassc200's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ(โสเส)
    ขอบคุณ
    0

Talking

ยินดีต้อนรับชาวสองล้อทุกท่าน
    ขอให้ขับรถอย่างสุภาพ ปลอดภัย
    เราพร้อมต้อนรับพี่น้องทุกท่านแล้ว
    แล้วเจอกันคับ
    รถไม่แรง แต่คนมันแสดงเอง
    ไม่มีไม่ว่า แต่ขอให้ข้า หน้าใหญ่
    085-0140969
    083-6689110
    จำหน่ายรถมอเตอร์ไซร์classicทุกรุ่น

MCamnatcharoen2007's Avatar
    สถานที่
    MCอำนาจเจริญ
    ขอบคุณ
    0

mcอำนาจเจริญ

พร้อมลุย

เด๋ซเจอกันบ่ายๆครับพี่
    MC อำนาจเจริญ 2007
    โดย อาร์ม MCอำนาจเจริญ

Junior Member กิ๊ก จร้า's Avatar
    สถานที่
    กันและกัน คลาสสิคclub อุบลราชธานี(เขื่อนสิรินธร)
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up กิ๊ก ก๊อก..

2 ล้อ ผัวป่ะ พร้อมแล้วค่ะ (กันและกัน)

แล้วเจอกัน

อย่า ลืม มิสสสสส ด้วย น่ะค่ะ

...........
    Name:  fdIymM625677-01.jpg
Views: 189
Size:  4.2 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กิ๊ก จร้า : 24-04-2010 เมื่อ 14:01
    กันและกันClassic Club อุบลราชธานี
    Hi 5
    แอดมาคุยกันนะจ๊ะ
    ขอบคุณชาวสองล้อทุกท่านที่มาร่วมงาน สองล้อโบราณสานฝันเพื่อน้อง ครั้งที่1
    โดย ชมรมรถโบราณกันและกันคลาสสิค อุบลราชธานี
    ไปให้สุดแล้วหยุดกับคำว่าพอ
    (ไปแบบหล่วงๆ)

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิค ไบค์ ยโสธร

กำลังจะออก เดินทาง เเร้ว นะคับ ๆ

อัพ ๆ
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

Senior Member scootertsuyu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนป่าอิสระคลาสสิคไบค์

Up!!!! Up!!!

bassc200's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ(โสเส)
    ขอบคุณ
    0

เราโสเสคลาคสิคขอขอบคุณพี่น้องทุกท่าน
    ที่มาร่วมงาน และทางเรากราบขอโทษพี่น้องทุกท่านที่มีผู้ประสงค์ร้า ยก่อความวุ่นวายภายในงาน ทำให้เจ้าหน้าที่ตำรวจมาสั่งทางเราให้ปิดงานเพราะมัน กลายเป็นสถานะการที่ควบคุมไม่ได้ เราเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น เพราะเราต้อนรับพี่น้องได้ไม่ดีเท่าที่ควร ขอบคุณทุกท่านมากๆๆคับ
    รถไม่แรง แต่คนมันแสดงเอง
    ไม่มีไม่ว่า แต่ขอให้ข้า หน้าใหญ่
    085-0140969
    083-6689110
    จำหน่ายรถมอเตอร์ไซร์classicทุกรุ่น

Junior Member พี่คำผาน's Avatar
    สถานที่
    DONGLUANG CLASSIC BIGBIKE
    ขอบคุณ
    0

เหตุการณ์มันเป็นอย่างไร ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ
    คุณที่รัก(ประธานชมรม) 081-3929017
    DONGLUANGCLASSIC-BIGBIKE
    (เชิญแวะเยี่ยมบ้านของเรา)
    http://www.thaiscooter.com/club/dongluang

MCamnatcharoen2007's Avatar
    สถานที่
    MCอำนาจเจริญ
    ขอบคุณ
    0

ผมเข้าใจสถานการณ์นะครับพี่ๆ

บางครั้งการควบคุมคนจำนวนมากในจำนวนสต๊าฟที่น้อยกว่า มันก็ยากนะครับ

แต่คนนอกก็ไม่ควรไปว่าให้พี่ศักดิ์แบบนั้น

ก็พวกเราไม่อยู่ในกฎระเบียบเองจนพี่เขาต้องใช้คำที่ไ ม่เหมาะสม

ผมเชื่อนะครับว่าพี่น้องทุกคนมางานไม่ต้องการมีเรื่อ งแน่นอนครับ

เหอะๆคนนอกนี่ช่างไม่เข้าใจความคลาสสิคจริงๆ

ผมขอบอกว่างานสนุกมากๆนะครับพี่ๆ

วงดนตรีก็เล่นมันมากๆๆ

ถ้าไม่มีพวกก่อกวน

ยังใงก็สู้ต่อไปนะครับชาวmcอำนาจเจริญเปนกำลังใจให้

ยังใงต้องมีครั้งแก้ตัวนะพี่mcอำนาจเจริญไปช่วยเหมือ นเดิม

มิตรภาพที่ยั่งยืน โสเสคลาสสิค//mcอำนาจเจริญ
    MC อำนาจเจริญ 2007
    โดย อาร์ม MCอำนาจเจริญ

Senior Member scootertsuyu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนป่าอิสระคลาสสิคไบค์

สบายมาก

ว่างๆเอารูปมาลงให้ดู

ด้วยน๊ะคร๊าบบบบบ

Junior Member เรียว ชัยมงคลคลาสสิก's Avatar
    สถานที่
    ชัยมงคลคลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณนะครับ

เสียใจม่วนแปปเดียว

แต่งานนี้สตาฟน้อยไปหน่อยนะครับ

ถ้วยสวยดี ชัยมงคลคลาสสิก กินคนเด๋ว 2 ถ้วย

ไงก็ฝากด้วยน้าครับ

ปีหน้าเอาใหม่ (รถรถมารับคนเก่งด้วยมันค่อยไม่ซ่า)

เอออีกเรื่อง ผมไปเติมน้ำมัน อยู๋ ป.ต.ท

ผมเหมคนขีโมตาสคันหนึ่งบิดกวนตำรวจ

จี่รถตัดหน้าโดนจับรถเลย (ผึ่งรู้ว่าพี่แกอยู่ กลู่ม -*-*-*-ครับ)

ก็สมน้ำหน้าอยู้คนอืนขี่ดีๆๆมะเห็นโนจับ

แสดงก็ต้องโดนอย่างงี่ละ55555555+++

คลาสสิกอยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแสนิยม

*-*ชัยมงคลคลาสสสิก*-*

Junior Member กิ๊ก จร้า's Avatar
    สถานที่
    กันและกัน คลาสสิคclub อุบลราชธานี(เขื่อนสิรินธร)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กิ๊กๆๆๆๆ

พี่ ค่ะ งาน สนุกมากเรย แต่ไม่น่าเป็น นี้เรยน่ะค่ะ

ปี น่าเอา ใหม่ ...

แต่พวกก่อ กวน นี้ เก่ง จิงๆๆๆๆ สุด ยอด ((( ไอ้ ที่ใส่เสื้อสีแดงอะ)))

แล่ว พี่ ไม่มี รางวัล กับ ช้า ให้ หนู เหรอ

นอน กะ ยุง ทั้งคืน

อิอิ
    กันและกันClassic Club อุบลราชธานี
    Hi 5
    แอดมาคุยกันนะจ๊ะ
    ขอบคุณชาวสองล้อทุกท่านที่มาร่วมงาน สองล้อโบราณสานฝันเพื่อน้อง ครั้งที่1
    โดย ชมรมรถโบราณกันและกันคลาสสิค อุบลราชธานี
    ไปให้สุดแล้วหยุดกับคำว่าพอ
    (ไปแบบหล่วงๆ)

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks