รับซื้ออ >> DT100 ,TS100, YL2

สภาพ ขี่ได้วิ่งได้ ไม่น่าเกลียด ไม่ขาดอะไหล่ ทะเบียนเล่มครบ

อยู่ กทม. หรือใกล้เคียงคับบ ไม่ต้องโอนผมไปเองง..

งบ >> 6,000 - 7,000 * ( ราคาตายตัวคับผมจน 555! )

อ่านนิดนึง !! >> กรุณาลงรูป , บอกสิ่งที่ขาดหรือครบ , แจ้งที่อยู่ , และเบอร์โทรศัพไว้นิดนึงนะคับ (ย้ำ*)

ปล. ขอคนขายจริงนะครับ ทิ้งไว้วันนี้ถูกใจ พรุ่งนี้ซื้อเลยครับ ( ขอบคุนนทางเว็ปครับ )

[email protected]
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน