ขอเชิญพี่น้องตากลมเที่ยวประจวบ 26-28 มีนาคม 53 ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอเชิญพี่น้องตากลมเที่ยวประจวบ 26-28 มีนาคม 53 ครับ

Junior Member ninja13's Avatar
    สถานที่
    ssp2009
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญพี่น้องตากลมเที่ยวประจวบ 26-28 มีนาคม 53 ครับ

เนื่องด้วยวันที่ 27 มีนาคม 53 มีงาน PRACHUAPKHIRIKHAN BIKE WEEK 4st

ผมเป็นคนหนึ่งที่ใช้เจ้า SR ในจังหวัดประจวบรวมถึงเพื่อนๆอีกหลายท่าน

คิดว่าคอเดียวกันคงจะมีอะไรที่มาแลกเปลี่ยนกันได้ไม่ มาก็น้อย

จึงอยากจะเชิญชวน พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาวตากลมมาพบปะสังสรรค์และเปลี่ยนบรรยากาศ

ผมและเพื่อนๆยินดีต้อนรับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่านด้ว ยความยินดี

ชาวตากลมหรือสมาชิกกลุ่มอื่นที่สนใจก็ติดต่อมาได้นะค รับ

ผมได้โทรคุยกับพี่ปันแล้วพี่ท่านเค้าแนะนำให้มาตั้งก ระทู้

หวังว่าคงจะมีโอกาศได้ต้อนรับนะครับ

ส่วนกำหนดการต่างที่จะต้อนรับผมจะมาบอกรายละเอียดให้ ทราบนะครับ

ขอบคุณมากครับ เบิร์ด 085-668-6947

สถานที่ต้อนรับบาร์ริมทะเลบรรยากาศชิวมากครับ
    Name:  BkfYAI715564-01..jpg
Views: 267
Size:  4.4 KB

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninja13 : 12-03-2010 เมื่อ 15:36

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สงสัยคงจะไปไม่ได้ 27 ตรงกับ motor show วันโชว์รถญี่ปุ่นพอดี

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ต้องขอโทษน้องเบิร์ดด้วยครับ
    คงจะไปตามคำเชิญไม่ได้จริงๆเพราะติดงาน Motor Show อย่างที่น้ามอสเค้ามาโพสไว้
    เอาเป็นโอกาสหน้าแล้วกันนะครับ ประจวบแค่นี้เองไม่ไกลเกินใจเราอยู่แล้ว
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Junior Member ninja13's Avatar
    สถานที่
    ssp2009
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับพี่คงมีโอกาสได้ต้อนรับนะครับ

Bookmarks