บันทึก 1,000ไมล์ 100ภาพประทับใจ งานบุญเพื่อน้องด้อยโอกาส - หน้า 6

ชื่อกระทู้: บันทึก 1,000ไมล์ 100ภาพประทับใจ งานบุญเพื่อน้องด้อยโอกาส

pOrtUi's Aholic onsingha28's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

ได้กะเค้าไปทั่วงาน

เบิ้องหลังของคนเบื้องหลัง

pOrtUi's Aholic onsingha28's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น้องสาวคนดีของพี่...ทำทุกหน้าที่เพื่องานพี่ ซึ้งใจจริงๆ นู๋นุ้ย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผู้ที่ไปร่วมงานทุกท่าน...หากอยากแชร์รูปไว้ร่วมกัน
    เรียนเชิญด้วยความยินดีนะครับผม
    เก็บความประทับใจของพวกเราไว้ด้วยกันที่นี่ได้เลยครั บ
    ส่วนภาพจากลำดับหลังจากนี้
    เครดิต...โก๋ป๊อบ ณ บ้านเพลง racers only ราชบุรี ครับ

ปล.ขอบคุณเป็นพิเศษ สำหรับเจ้าของหัวใจและมันสมองอีกซีกของผม
    ที่ร่วมหัวจมท้าย ตั้งแต่เริ่มครีเอทงานจนจบด้วยภาพสวยๆ เหล่านี้
    ขอบคุณครับแม่นู๋ อ่อนสิงห์

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณพี่ตุ้ย พี่ปอ และพี่ๆๆทีมงานโบลานลิซึ่ม
    ที่ได้ร่วมกันจัดงานบุญดีๆๆๆอย่างนี้ขึ้นมาครับผม
    ผม น้องๆจากกลุ่มแฟมิลี่ คลาสสิค นนทบุรี ครับ
    ภึงพวกเราจะอยู่ไกล แต่ถ้ามีงานที่เป็นบุญจิงๆๆ
    ไม่ได้เอื้อผลประโยชกะใคร
    พวกเราเต็มใจและพร้อมจะไปร่วมบุญด้วยแน่นอนครับ
    กว่าพวกผมจะมาถึงงานนึกว่างานจะเลิกไปแล้ว
    เพราะว่ากว่าจะเข้าถึงงานก็เกือบ5ทุ่มและครับ
    แต่พอถึงงานก็หายเหนื่อยเลยครับ ต้องขอบคุณ พี่ตุ้ย และพี่ปอ
    ที่ดูแลน้องๆเป็นอย่างดี ขอบคุณพี่ โอ๋ คลืบคลาน ชุมพร
    ที่เข้ามาทักทายเข้ามาต้อนรับเราอย่างดี
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆๆชาวคลาสสิค สายใต้ ทุกๆท่านที่ต้อนรับเราอย่างดี
    เพราะทริปนี้เป็นทริปแลกที่พวกเราวิ่งลงภาคใต้ พี่ๆ น้องๆ
    ให้การต้อนรับเราเป็นกันเองมากครับ
    สดท้ายผมดีใจมากครับไม่นึกว่าจะได้ รางวัลมาไกลครับ
    เพราะพวกเรา มากันด้วยใจครับผม
    ได้บุญกันถ้วนหน้าเลยครับ

Family Classic Nonthaburi
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อิสสระชน ฅนคลาสสิค : 13-03-2010 เมื่อ 14:27
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ประกวดหมวกกันน็อคสวยงามสร้างสรรค์
    ผู้ที่ได้ไป คือ พี่หนุ่ม ทุเรียนนนท์ กับความคิด พลังศรัทธา ขนพระมาทั้งกุฎิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

...สิ่งเล็กๆ ที่ยิ่งใหญ่ในคุณค่า...

กรวด เม็ดเล็ก ๆ รวมกันเป็นภูเขาสูงใหญ่
    ก้าวเดินก้าวเล็ก ๆ เป็นระยะทางได้หลายพันไมล์
    การกระทำเล็ก ๆ ด้วยความรักความกรุณา
    สร้าง โลกให้สดใส สดสวยด้วยรอยยิ้ม
    คำพูดเล็ก ๆ สามารถบรรเทาปัญหาที่แสนจะยากเย็น
    อ้อมกอดเล็ก ๆ เช็ดน้ำตาให้เหือดแห้ง
    เทียนไขเล็ก ๆ ส่องแสงนำทางในความมืดมิด
    ความจดจำสิ่งเล็ก ๆ คงอยู่นานหลายปี
    ความฝันใฝ่เล็กๆ นำไปสู่ความยิ่งใหญ่
    ชัยชนะเล็กๆ นำไปสู่ความสำเร็จที่ปรารถนา
    สิ่งเล็กๆ ต่าง ๆ ในชีวิต
    นำมาซึ่ง ความสุขอันยิ่งใหญ่
    ถ้าเราได้คิดสักนิดถึงสิ่งเล็ก ๆ เหล่านี้แล้วล่ะก็
    ความอบอุ่นเมื่อคิดถึงก็ผุดขึ้นในใจเสมอ
    มันเป็นความสุขใจอันสุดแสน จะบรรยาย
    .. เสมอมาและตลอดไป...

มากกว่า "คำขอบคุณ"
    มากกว่า "การกระทำ" ที่จะแสดงออก
    ด้วยหัวใจจริงๆ
    กลุ่ม Staff พันธมิตรทุกท่านที่รักใคร่กันเสมอมา
    คนคุ้นเคย พี่วิทย์และครอบครัว โบราณคลับ
    น้องๆ สามสาวผู้น่ารัก เป้,เดฟ,กอล์ฟ
    โก๋ป๊อป สาวนุ้ย เจ้าอั้ม เทใจลงไปช่วยงานตั้งแต่พี่เริ่มเกริ่นออกปากชวน
    พี่เล็กกะพี่หนุ่ม พี่ชายที่ไม่เคยทิ้งน้อง
    และกลุ่มรถคลาสสิคต่างๆ
    Nolimit Classic Team
    ปะผุ คลาสสิค
    บางคอย คลาสสิค
    ทุเรียนนนท์
    กิม ม้าอิสระ
    Independent Classic
    Freedom Rider Classic
    Cowboy ท่าชนะ
    Nowar นครศรีฯ
    นิตยสาร Classic Rider
    Under Water
    บางสะพานใหญ่ คลาสสิคไบค์
    มหาชัยคลาสสิคคลับ
    JD Classic
    BYMC สุราษฎร์
    รวมเพื่อน MC
    วิภาวดี คลาสสิค
    หัวหินฟริ้นสโตน คลับ
    แทนทาลั่ม ภูเก็ต
    ท่าข้าม คลาสสิค
    นครศรีฯ คลาสสิค
    Freedom เสรีภาพ ตรัง
    สับปะรด ปราณ
    พี่เล็ก ปราณบุรี
    คลืบคลาน คลาสสิค
    สบาย คลาสสิค
    AUTY MOOD
    กลุ่ม BigBike ชุมพร โดย ป๋าภิรมย์
    กลุ่ม
    BigBike เพชรบุรี โดย สจ.เล็ก
    หัวโบราณ ประจวบฯ
    หัวหินร้อยปี
    บางสะพานน้อย
    Suvivor Biker ระนอง
    ห้วยยางคลาสสิค
    ทุ่งตะโก คลาสสิค
    เขาปีก
    เสือกุย
    เต่าคลาน คลาสสิค ทุ่งสง
    SRBY มาบอำมฤต
    ละแมโบราณ
    ปูเจ้าฟ้าระนอง คลาสสิค
    Racers Only ราชบุรี
    Liberty เพชรบุรี
    แฟมิลี่ คลาสสิค นนท์
    ชุมพร คลาสสิค
    สวีโบราณ
    Motor Old ประจวบฯ
    Bank99 กลุ่มเทพสตรี คลาสสิคคลับ นครศรีฯ
    และกลุ่มคลาสสิค อิสระทุกท่าน
    ขาดตกบกพร่องกลุ่มใดไป รายงานตัวเพิ่มให้ผมทราบด้วยนะครับผม

ขอบคุณเป็นพิเศษ "คนของหัวใจ"

ด้วยความเคารพอย่างสูง

เสกสรรค์ อ่อนสิงห์
    บุตรชายคนเล็กนางสุภัค ชัยศรี

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onsingha28 : 14-03-2010 เมื่อ 23:58

Senior Member เต่าคลาสสิคทุ่งสง's Avatar
    สถานที่
    ชุมทางทุ่งสงเต่าคลานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากคับงานนี้สนุกมากๆ
    ถ้ามีงานแบบนี้อีกในภาคใต้พวกเรายินดีจะไปคับ
    ป.ล.เต่าคลานคลาสสิค

V I P MEMBER unique's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Motor Classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onsingha28 อ่านข้อความ
    ...สิ่งเล็กๆ ที่ยิ่งใหญ่ในคุณค่า...

กรวด เม็ดเล็ก ๆ รวมกันเป็นภูเขาสูงใหญ่
    ก้าวเดินก้าวเล็ก ๆ เป็นระยะทางได้หลายพันไมล์
    การกระทำเล็ก ๆ ด้วยความรักความกรุณา
    สร้าง โลกให้สดใส สดสวยด้วยรอยยิ้ม
    คำพูดเล็ก ๆ สามารถบรรเทาปัญหาที่แสนจะยากเย็น
    อ้อมกอดเล็ก ๆ เช็ดน้ำตาให้เหือดแห้ง
    เทียนไขเล็ก ๆ ส่องแสงนำทางในความมืดมิด
    ความจดจำสิ่งเล็ก ๆ คงอยู่นานหลายปี
    ความฝันใฝ่เล็กๆ นำไปสู่ความยิ่งใหญ่
    ชัยชนะเล็กๆ นำไปสู่ความสำเร็จที่ปรารถนา
    สิ่งเล็กๆ ต่าง ๆ ในชีวิต
    นำมาซึ่ง ความสุขอันยิ่งใหญ่
    ถ้าเราได้คิดสักนิดถึงสิ่งเล็ก ๆ เหล่านี้แล้วล่ะก็
    ความอบอุ่นเมื่อคิดถึงก็ผุดขึ้นในใจเสมอ
    มันเป็นความสุขใจอันสุดแสน จะบรรยาย
    .. เสมอมาและตลอดไป...

มากกว่า "คำขอบคุณ"
    มากกว่า "การกระทำ" ที่จะแสดงออก
    ด้วยหัวใจจริงๆ
    กลุ่ม staff พันธมิตรทุกท่านที่รักใคร่กันเสมอมา
    คนคุ้นเคย พี่วิทย์และครอบครัว โบราณคลับ
    น้องๆ สามสาวผู้น่ารัก เป้,เดฟ,กอล์ฟ
    โก๋ป๊อป สาวนุ้ย เจ้าอั้ม เทใจลงไปช่วยงานตั้งแต่พี่เริ่มเกริ่นออกปากชวน
    พี่เล็กกะพี่หนุ่ม พี่ชายที่ไม่เคยทิ้งน้อง
    และกลุ่มรถคลาสสิคต่างๆ
    nolimit classic team
    ปะผุ คลาสสิค
    บางคอย คลาสสิค
    ทุเรียนนนท์
    กิม ม้าอิสระ
    independent classic
    freedom rider classic
    cowboy ท่าชนะ
    nowar นครศรีฯ
    นิตยสาร classic rider
    under water
    บางสะพานใหญ่ คลาสสิคไบค์
    มหาชัยคลาสสิคคลับ
    jd classic
    bumc สุราษฎร์
    รวมเพื่อน mc
    วิภาวดี คลาสสิค
    หัวหินฟริ้นสโตน คลับ
    แทนทาลั่ม ภูเก็ต
    ท่าข้าม คลาสสิค
    นครศรีฯ คลาสสิค
    freedom เสรีภาพ ตรัง
    สับปะรด ปราณ
    พี่เล็ก ปราณบุรี
    คลืบคลาน คลาสสิค
    สบาย คลาสสิค
    auty mood
    กลุ่ม bigbike ชุมพร โดย ป๋าภิรมย์
    กลุ่ม
    bigbike เพชรบุรี โดย สจ.เล็ก
    หัวโบราณ ประจวบฯ
    หัวหินร้อยปี
    บางสะพานน้อย
    suvivor biker ระนอง
    ห้วยยางคลาสสิค
    ทุ่งตะโก คลาสสิค
    เขาปีก
    เสือกุย
    เต่าคลาน คลาสสิค ทุ่งสง
    srby มาบอำมฤต
    ละแมโบราณ
    ปูเจ้าฟ้าระนอง คลาสสิค
    racers only ราชบุรี
    liberty เพชรบุรี
    แฟมิลี่ คลาสสิค นนท์
    ชุมพร คลาสสิค
    สวีโบราณ
    motor old ประจวบฯ
    และกลุ่มคลาสสิค อิสระทุกท่าน
    ขาดตกบกพร่องกลุ่มใดไป รายงานตัวเพิ่มให้ผมทราบด้วยนะครับผม

ขอบคุณเป็นพิเศษ "คนของหัวใจ"

ด้วยความเคารพอย่างสูง

เสกสรรค์ อ่อนสิงห์
    บุตรชายคนเล็กนางสุภัค ชัยศรี

อันที่ผมทำสีแดงใว้ bymc สุราษฎร์ คับผม(ไม่ใช่bumc)
    พอดีช่วงนี้ติดภาระกิจกัน เลยไปกันน้อยครับ
    ปกติงานชุมพร จะไปกันอยู่เรื่อยๆครับ ครั้งต่อๆไปถ้าไม่ติด
    ขัดอะไรจริงๆ อยากจะไปกันทั้งทีมงาน

ติดต่อ 081-9786333 ท็อป

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

ขอขอบคุณทางกลุ่ม bymc สุราษฎร์ฯ
    ที่มาร่วมงานกัน
    และขออภัยด้วยนะครับกับชื่อกลุ่มที่ผิดพลาด

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

ผม Bank99 ทีมงานค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)

งานนี้ไปกันแค่ 2คน 2คัน แต่ไปด้วยใจ

โอกาสหน้าเจอกันอีกนะครับ....

** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bank99 อ่านข้อความ
    ผม Bank99 ทีมงานค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)

งานนี้ไปกันแค่ 2คน 2คัน แต่ไปด้วยใจ

โอกาสหน้าเจอกันอีกนะครับ....

คุณ Bank เพิ่มเติมกลุ่มให้แล้วนะครับ
    แลขอบคุณมากครับที่มาร่วมงานกัน

Bookmarks