ขอถามผู้รู้เรื่องc70 ครับ

ชื่อกระทู้: ขอถามผู้รู้เรื่องc70 ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามผู้รู้เรื่องc70 ครับ

ผมขี่c70ครับ แล้วมีเพื่อนๆของผมมาขอคำแนะนำอยากจะซื้อไปขี่บ้าง แต่ผมมีความรู้แค่หางอึ่ง(รู้แค่รถตัวเอง)อยากจะขอคว ามรู้จากผู้ที่รู้จริงในการดูรถดูของให้ตรงรุ่น เคยได้ยินว่าแค่c70 มีสามรุ่น k1 k2 ka(แล้วรุ่นdeluxeมันคือkaรึป่าว)มันแตกต่างยังไงดูย ังไง แฮนตรง แฮนปีนก ถังรวม ถังแยก ไฟหน้าไฟท้าย มีไฟหรี่ไม่มีไฟหรี่ เครื่อง เกียร์แบบย่ำอย่างเดียว(ไม่รู้ว่าจะเรียกยังไง) เกียร์แบบย่ำแล้วงัด(แบบโซนิก(ผมไม่แน่ใจว่าแบบเดิมม ันมีรึป่าวแต่เห็นคนเขาเล่ามา)) ท่อ(เห็นส่วนใหญ่เป็นท่อจรวด แต่ถังรวมบางคันก็เป็นแบบc700)อะไรอย่างเงี้ย ผมงงข้อมูล ช่วยแนะนำอันที่ถูกต้องตรงรุ่นหน่อยครับ จะได้ไปแนะนำเขาถูก ถ้ามีรูปด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ปล1.ขอแบบเดิมๆนะครับ
    ปล2.แนะนำCอื่นด้วยก็ได้ผมก็อยากได้รุ่นอื่นมั่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Coo160 : 13-03-2010 เมื่อ 13:03

Bookmarks