น้องเจมบางใหญ่สุราษฎร์ธานีครับ bymc แวะมาทักทายยินดีด้วย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: น้องเจมบางใหญ่สุราษฎร์ธานีครับ bymc แวะมาทักทายยินดีด้วย

Member jame555's Avatar
    สถานที่
    BYMC
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้องเจมบางใหญ่สุราษฎร์ธานีครับ bymc แวะมาทักทายยินดีด้วย

หวัดดีครับ
    หวัดดีครับผู้พันแบ็งยินดีกับบอร์ดใหม่ครับ
    หวัดดีพี่ปอนแทนผมด้วยน่ะครับ
    ได้ข่าวมาว่ากลับไปถึงค่ายกันตี 4เลยเหรอครับ
    กลุ่มนครก้อถึงกันตี 12 เลยครับ ขับรถจากสุราษร์ธานี- นคร กัน 6 ชั่วโมง ครับ
    ไปลาว อย่าลืมมาแวะบางใหญ่ก่อนน่ะครับ
    ขอให้เดินทางโดยสวัสดีภาพครับ ถ้าปีหน้ามีอีกขอไปด้วยคนน่ะครับ
    งานนครเจอกันน่ะครับ ไม่ไปมีเครียงแน่งานนี้ งานนี้บางใหญ่ขอน่ะ

(ไม่เมาไม่นอน)

รูป รูป  

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jame555 อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ

หวัดดีครับผู้พันแบ็งยินดีกับบอร์ดใหม่ครับ
    หวัดดีพี่ปอนแทนผมด้วยน่ะครับ
    ได้ข่าวมาว่ากลับไปถึงค่ายกันตี 4เลยเหรอครับ
    กลุ่มนครก้อถึงกันตี 12 เลยครับ ขับรถจากสุราษร์ธานี- นคร กัน 6 ชั่วโมง ครับ
    ไปลาว อย่าลืมมาแวะบางใหญ่ก่อนน่ะครับ
    ขอให้เดินทางโดยสวัสดีภาพครับ ถ้าปีหน้ามีอีกขอไปด้วยคนน่ะครับ
    งานนครเจอกันน่ะครับ ไม่ไปมีเครียงแน่งานนี้ งานนี้บางใหญ่ขอน่ะ
    (ไม่เมาไม่นอน)

นี่พี่เพิ่งกลับมาจากประชุมเรื่อง การจัดงานที่นคร สดๆ ร้อนๆ เลยนะเนี่ย

ไม่ต้องห่วงงานนี้เจอกันแน่นอน...
    ** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

Bookmarks