โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53 - หน้า 19

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53

Senior Member shehot's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มสนิมกังราย็อง (มาบตาพุด)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แล้วเจอกันนะค่ะ
    สนิมกังราย็องไปแน่ๆ

อยากไปเที่ยวใต้
    อิอิ

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ช่วงวันที่ 9-18 เม.ย. อาจจะไม่ค่อยว่างอัฟนะคับ เพราะต้องเดินทางไปหนองคาย และ ลาว เพื่อไปบอกงานนครฯ 555 และอยากให้เพื่อนรู้ว่า วิ่งไกลแค่ไหนเราก็มีมิตรภาพตลอดการเดินทาง มาปรับเปลี่ยนการเดินทางกันดีกว่า แทนทีจะไปเที่ยวกันอย่างเดียว แวะทักทายกลุ่มต่างๆ ซึ่งตอนนี้จากระทู้งานนครฯ ผมประทับใจ ตรงที่ กลุ่มหนึ่งไป คนสองคน แล้วก็นัดเจออีกกลุ่มหนึ่งเพื่อไปงานพร้อมกัน นี่แหละมิตภาพที่อยากให้มีในงาน แล้วเจอกันครับ
    คู่หู จอม+แบงค์ ถึงสระบุรีแล้ว ประมาณเที่ยง วันนี้ตะกี้นี่เอง
    เห็นว่าจะไปนอนบ้านไผ่ ขอเป็นกำลังใจให้เด้อ สู้สู้

ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ขากลับก็แวะมาอีกเด้อ ยังไงก็เจอกันที่ นครฯ

ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Member nakhon si classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน โพสต์จาก ทีม staff "หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง"

หรอยแรงนิ คู่หูนี้

จะเป็นกำลังใจให้คับ

ทีม staff นครศรีฯ ทุกคนขอเป็นกำลังใจให้คับ

ขอให้ปลอดภัยสำหรับการเดินทางคับ
    ความสุขแห่งการเดินทาง คือการช่วยเหลือสังคมและผ่องเพื่อน
    กลุ่ม นครศรีฯคลาสสิค
    ผม เอก นครศรีฯคลาสสิค(อ.บ.ต.)
    เมลล์aek_mv@hotmail.com
    hi5กลุ่มnakhonsiclassic.hi5.com
    สามารถติดต่อได้ 084-2457984
    คุยกันได้ ที่บอร์ด นครศรีฯคลาสสิค
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=353

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อยากเที่ยวใต้จิงหรอจ๊ะสาวฝน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ shehot อ่านข้อความ
    แล้วเจอกันนะค่ะ
    สนิมกังราย็องไปแน่ๆ

อยากไปเที่ยวใต้
    อิอิ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อัพครับๆ
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Member @TER@CD 125's Avatar
    สถานที่
    คลื่นใต้น้ำ classic team
    ขอบคุณ
    0

ไปกันเกินครึ่งทางแล้วคู่นี้ ใจเกินร้อยจริงๆ

ขับปลอดภัยนะครับ รถเยอะด้วยช่วงนี้
    ของใหม่ยังไงก็ต้องเก่า ถ้าอย่างนั้นก็เอาของเก่าดีกว่า

ปธิกร ยอดยิ่ง (เตอร์) 087-693-7001คลื่นใต้น้ำ classicteam (เขาโพธิ์) สุดเขต ประจวบคีรีขันธุ์ ต่อกันที่ ชุมพร

Senior Member aeksr400_400's Avatar
    สถานที่
    มังกร..RIDER
    ขอบคุณ
    0

พอดีวันที่ 29-30 ติดงานพอดีอะครับ
    แต่ของที่ระลึกสวยมากเลยอะครับ
    ผมขอเลขที่บัญชี ธนาคาร
    ได้ปะครับเเล้วผมจะโอนเงินไปให้ครับ
    (ยากได้เสื้ออะครับสวยดีชอบๆครับ)
    ขอบคุณครับ
    ...ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตัวเอง....
    ...ถ้าคุณไม่รู้จักพอดี คุณก็จะเป็นหนี้ เเล้วคุณคอยดู...

TAKLOM CLASSIC RIDERS CLUB
    Catch The Wind

Senior Member MINT เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน)Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

วันที่ 10 เมษายน เวลา 21.00น พี่จอมและพี่แบงค์99 ถึง อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น โดยปลอดภัยคับ โดยพี่จอมและพี่แบงค์99 นอนค้างที่อ.บ้านไผ่คับ และตอนนี้11เมษายน เวลา11.30น. พี่จอมและพี่แบงค์99 นอนยังไม่ตื่นยังจะรายงานให้ทราบเป็นระยะคับด้วยความ เคราพ
    ในโลกนี้ไม่มีคำว่า"ทำไม่ได้"
    มีแต่คำว่า"ไม่ได้ทำเท่านั้น"
    ฉะนั้นถ้ายังไม่ได้ลองทำอะไรอย่างจริงจัง
    และเต็มความสามารถของตัวเองจนถึงที่สุดแล้ว
    อย่าได้ปิดโอกาสตัวเอง
    ด้วยคำว่า"ทำไม่ได้"คำเดียว

MINT เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE
    Tel. 083-6758348 เบอร์ใหม่ๆ 084-6001300
    บอร์ดกลุ่มคับ

บิ๊ก คลาสสิคบางวัว ninjamater's Avatar
    สถานที่
    คลาสสิคบางวัว
    ขอบคุณ
    0

มาอัพตอนบ่ายแก่ๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อัพครับ

ถึงไหนแล้วเนี่ยพี่จอม

Junior Member
    สถานที่
    เมืองหญิงกล้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จ้อย พลกรัง

ขอไปด้วยได้หรือป่าวครับ ผมอยู่โคราช
    ...มาอยู่ปักษ์ใต้บ้านเรา มาเลี้ยงนกเขา เลี้ยงกุ้งกุลาฯ
    มาแลรองแง็ง หนังลุงโนราห์ ออกเรือหาปลา อยูเลอันดามัน...

กำหนดเดินทาง
    เย็น 27 หรือ เช้า 28 พค. ออกจากแปดริ้ว นอนบ้านหนึ่งคืน(ทุ่งสง)
    เช้า 29 พค. กินหนมจีนหน้าบ้าน ก่อนเดินทางสู่หน้าเมือง+เข้างาน
    เช้า 30 พค. เดินทางกลับ เมืองคอน-แปดริ้ว

(กำลังหาเพื่อนร่วมเดินทาง ตอนนี้แน่แล้วสองคนกับ ช่างเดช แปดริ้ว)[/quote]

Junior Member อาร์มมี่'s Avatar
    สถานที่
    mc ubon
    ขอบคุณ
    0

อยากไปอยู่คับ

อยู่ไกลมาก

แต่ไม่แน่ไปแน่คับ

เพราะเคยคุยกันยุ

mc ubon
    em87/\7em87em95

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

อัพ ๆๆ คับ ๆ
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

เดินทางปลอดภัยนะครับพี่ๆ
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks