โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53 - หน้า 33

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

พี่จอมยังไงเรื่องเสื้อแจ้งด้วยนะครับบางวัวไป3คันคร ับ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Junior Member nok_2546's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากไปมากเลยอ่ะ แต่อยากทราบว่าถ้าจะติดต่อบ้านพัก จะติดต่อได้ที่เบอร์ไหนอย่างไร และดูแผนที่ไปงานได้ที่ไหนช่วยตอบด้วยนะจ๊ะ ตอบที่เมล์ก้อได้นะ nn_2546@hotmail.com จักขอบคุณมากจ้า
    จาก เด็กนครปฐม
    nok_2546
    131-123-8012 k.ratpom B.krungsri
    โทร..0870688255

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิสระชน นนทบุรี (Independen Classic Nonthaburi).

อ่าๆๆๆๆๆ
    ใกล้ๆถึงวันงานเข้ามาทุกทีๆแล้ว
    ทุกคนเตรียมรถ ให้พร้อมกันรึยัง รถพร้อม
    คนก็ต้องพร้อมด้วยนะครับ
    ในเมื่อรถพร้อม คนพร้อม ตังมี
    เจอกันอีกที ก็นครศรีเลยคร๊าฟฟฟ

ขี่รถเค้ารพกฎจราจร ช่วยลดอุบัตเหตุนะครับ
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Question

ถ้าได้ไปคงจะมาไกลที่สุ่ดเลยว่ามะ......
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Mc ร่วมใจ คลาสสิค bodyslam77777's Avatar
    สถานที่
    MC ร่วมใจ คลาสสิค สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

อัฟ ๆ ๆ คับ เพ่ จอมม ม
    Ruamjai - Classic - Surin

Phone _ 086-2520919 --- BB _ 22CF0D6F

R - Jan - Au _ Super cub
    Name _ Adipong _ Kakarndee
    Krung - thai Bank _382-107-17-45

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อัพๆไม่สนเดินทางมั้งหรอพี่ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bodyslam77777 อ่านข้อความ
    อัฟ ๆ ๆ คับ เพ่ จอมม ม
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Mc ร่วมใจ คลาสสิค bodyslam77777's Avatar
    สถานที่
    MC ร่วมใจ คลาสสิค สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    อัพๆไม่สนเดินทางมั้งหรอพี่ อิอิ

นั่ง รถ ทัว ไป

อิอิ
    Ruamjai - Classic - Surin

Phone _ 086-2520919 --- BB _ 22CF0D6F

R - Jan - Au _ Super cub
    Name _ Adipong _ Kakarndee
    Krung - thai Bank _382-107-17-45

ล้อเล็กๆ's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) Classic bike
    ขอบคุณ
    0

ว่าจาไปกะพี่แมนอยู่ครับ
    มาดันอิกแรง++
    เด็กโบ(ลาน) จงเจริญ
    พี่น้องและผองเพื่อน

0857502001.......แบงค์_DaXคับ
    นัฐพล ตอสกุล 291 ม.13 ต.กุดเค้า อ.มัญจาคีรี จ.ขอนแก่น 40160

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    พี่จอมยังไงเรื่องเสื้อแจ้งด้วยนะครับบางวัวไป3คันคร ับ
    รับทราบครับ เดี๋ยวแจ้งให้

อยากไปมากเลยอ่ะ แต่อยากทราบว่าถ้าจะติดต่อบ้านพัก จะติดต่อได้ที่เบอร์ไหนอย่างไร และดูแผนที่ไปงานได้ที่ไหนช่วยตอบด้วยนะจ๊ะ ตอบที่เมล์ก้อได้นะ nn_2546@hotmail.com จักขอบคุณมากจ้า
    จาก เด็กนครปฐม
    เดี๋ยวจัดให้ครับ

อ่าๆๆๆๆๆ
    ใกล้ๆถึงวันงานเข้ามาทุกทีๆแล้ว
    ทุกคนเตรียมรถ ให้พร้อมกันรึยัง รถพร้อม
    คนก็ต้องพร้อมด้วยนะครับ
    ในเมื่อรถพร้อม คนพร้อม ตังมี
    เจอกันอีกที ก็นครศรีเลยคร๊าฟฟฟ

ขี่รถเค้ารพกฎจราจร ช่วยลดอุบัตเหตุนะครับ

จัดไปปปปป
    ถ้าได้ไปคงจะมาไกลที่สุ่ดเลยว่ามะ......
    ตอนนี้มีหนองคาย กับสุริน นะคับทางอีสาน ไกลไม่ไกล ก็ได้รางวัลมาไกล vip อยู่นะคับ เล็กๆ น้อยๆ แทนคำขอบคุณครับ

นั่ง รถ ทัว ไป อิอิ
    หากมารถทัวร์ ติดต่อพี่ได้เลย เดี๋ยวไปรับ ที่ขนส่งนครฯ ครับ

ว่าจาไปกะพี่แมนอยู่ครับมาดันอิกแรง+
    ถ้าว่างก็มาได้ครับ ไม่มาไม่ว่ากัน แล้วเจอกันในงาน ด โบราณ นะไอ้น้อง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 12-05-2010 เมื่อ 09:24
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กำหนดการงานนครฯ ล่าสุดนะครับ กับผู้ใหญ่ในจังหวัดที่จะมาร่วมกับงานนี้

ต้องขอขอบคุณผู้ใหญ่ในจังหวัดมากๆ ด้วยความเคารพอย่างสูง

ช่วงเวลา 11-13 น. มีกิจกรรมเสริม คือ กิจกรรมการละเล่นไทยๆ เพิ่มความสนุกสนานกับพี่น้องชาวคลาสสิค

ช่วง 14.00 น. เคลื่อนขบวนแห่รอบตัวเมือง

โดยมี นายกเทศมนตรีเทศบาลนครนครศรีธรรมราช (กล่าวเปิดต้อนรับสู่เมืองนคร)
    และ ภูธรนครศรีธรรมราช (กล่าวเปิดงานในโครงการเปิดไฟใส่หมวก)

ช่วงภาคเย็น

ขบวนถึงน้ำตกพรมโลก หัวหน้าน้ำตกพรมโลก (กล่าวเปิดต้อนรับ)

ช่วงภาคค่ำ

ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช กล่าวเปิดงาน

พร้อมทั้ง นายอำเภอ, สารวัตรอำเภอพรหมคีรี, นายกเทศบาล, อบต, ร่วมในพิธี

ทั้งนี้หากท่านทั้งหมดที่กล่าวมาไม่ติดงานด่วน เพราะได้รับการตอบรับเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member TONG.38's Avatar
    สถานที่
    ชมรมยานยนต์ย้อนยุค เพชรบูรี
    ขอบคุณ
    0

วา หว่า ..วา.........วาว ใกล้แล้ว ครับ ใกล้แล้ว

ลงใต้ กัน ครั้งใหญ่

. สนใจ 087 4134465 ตอง เพชรบุรี
    ธ.ไทยพาณิช 7092114435 พิสิฐ รอดสาย
    ส่งมา 154 ถ.บันไดอิฐ ต.คลองกระแชง อ.เมือง จ.เพชรบุรี 76000
    น้ำตาลสด ยานยนต์ย้อนยุค เพชรบุรี

Member nakhon si classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน โพสต์จาก ทีม staff งาน "หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง" นครศรีธรรมราช

ตอนนี้น่ะคับทางผู้จัดงานได้เปิดโอกาส

ให้ผู้มางานลงทะเบียนก่อนล่วงหน้าคับ

เพราะทางทีมงานกลัวเสื้อจะหมดก่อนท่านเข้างานคับผม

เพราะเสื้อมีจำนวนจำกัดและการตอบรับของผู้มางานตอนนี ้ล้นหลามมากมายเลยคับ

ส่วนลายละเอียดการโอนเงินทางทีมจัดงานจะมาโพสต์อีกคร ั้งครับน่ะคับผม
    ความสุขแห่งการเดินทาง คือการช่วยเหลือสังคมและผ่องเพื่อน
    กลุ่ม นครศรีฯคลาสสิค
    ผม เอก นครศรีฯคลาสสิค(อ.บ.ต.)
    เมลล์aek_mv@hotmail.com
    hi5กลุ่มnakhonsiclassic.hi5.com
    สามารถติดต่อได้ 084-2457984
    คุยกันได้ ที่บอร์ด นครศรีฯคลาสสิค
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=353

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาเลยๆพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bodyslam77777 อ่านข้อความ
    นั่ง รถ ทัว ไป

อิอิ

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    กำหนดการงานนครฯ ล่าสุดนะครับ กับผู้ใหญ่ในจังหวัดที่จะมาร่วมกับงานนี้

ต้องขอขอบคุณผู้ใหญ่ในจังหวัดมากๆ ด้วยความเคารพอย่างสูง

ช่วงเวลา 11-13 น. มีกิจกรรมเสริม คือ กิจกรรมการละเล่นไทยๆ เพิ่มความสนุกสนานกับพี่น้องชาวคลาสสิค

ช่วง 14.00 น. เคลื่อนขบวนแห่รอบตัวเมือง

โดยมี นายกเทศมนตรีเทศบาลนครนครศรีธรรมราช (กล่าวเปิดต้อนรับสู่เมืองนคร)
    และ ภูธรนครศรีธรรมราช (กล่าวเปิดงานในโครงการเปิดไฟใส่หมวก)

ช่วงภาคเย็น

ขบวนถึงน้ำตกพรมโลก หัวหน้าน้ำตกพรมโลก (กล่าวเปิดต้อนรับ)

ช่วงภาคค่ำ

ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช กล่าวเปิดงาน

พร้อมทั้ง นายอำเภอ, สารวัตรอำเภอพรหมคีรี, นายกเทศบาล, อบต, ร่วมในพิธี

ทั้งนี้หากท่านทั้งหมดที่กล่าวมาไม่ติดงานด่วน เพราะได้รับการตอบรับเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

อัพครับพี่
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nakhon si classic อ่านข้อความ
    ตอนนี้น่ะคับทางผู้จัดงานได้เปิดโอกาส

ให้ผู้มางานลงทะเบียนก่อนล่วงหน้าคับ

เพราะทางทีมงานกลัวเสื้อจะหมดก่อนท่านเข้างานคับผม

เพราะเสื้อมีจำนวนจำกัดและการตอบรับของผู้มางานตอนนี ้ล้นหลามมากมายเลยคับ

ส่วนลายละเอียดการโอนเงินทางทีมจัดงานจะมาโพสต์อีกคร ั้งครับน่ะคับผม
    แล้วแจ้งเงื่อนไขด้วยนะคับ ว่าทำอะไรบ้าง จะได้ไม่มีข้อสงสัย

หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks