โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53 - หน้า 39

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 39 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

งานมีตีกันป่าวพี่จอม

ดูแลผมด้วยนะ 555+

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

djbenz's Avatar
    สถานที่
    Freedom bike ฉช.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    update

สมาชิกร่วมเดินทางสายแปดริ้ว

ช่างเดช แปดริ้ว
    ตากุ้ง+พี่กุ๊ก ซีแอนเจิ้ล
    ช่างทร แปดริ้ว
    นายทิว นาป่า (พร้อมทีมอีก 2-3 คัน)
    ตาต๋อง
    มนตรี
    ตากบ
    นายพริก+หญิงเร
    พี่หนุ่ม บางคล้า
    จะเด็ด
    ตาเบ็ญ
    ตาตู้
    ผมด้วย
    (พี่โบ้ เอ่ยปากอยากไปแล้ว ยังไม่รับปากขอเคลียงานก่อน)

รวมๆแล้วเป็นทีมงานนกขมิ้นออนทัวร์เมื่อช่วงปีใหม่ที ่ผ่านมา หรอยแรง

"...นกขมิ้นรักษ์ถิ่นแดนไทย เราจะไปทางไหนใช้ไฟฉายตากบ..."

".....นกขมิ้น เฮ้ นกขมิ้น เฮ้ นกขมิ้น เฮ้ เฮ้ เฮ้....."

กำหนดเดินทาง ปัจจุบัน
    สองทุ่ม 27 พค. ออกจากแปดริ้ว พักกลางทางที่จุดพักรถเขาโพธิ์ (จุดเชื่อมต่อประจวบฯ กับ ชุมพร)
    เช้า 28 พค. ออกจากจุดพักรถเขาโพธิ์ ทานข้าว 1 มื้อที่ละแม + นอนบ้านหนึ่งคืน(ทุ่งสง)
    เช้า 29 พค. กินหนมจีนหน้าบ้าน ก่อนเดินทางสู่หน้าเมือง+เข้างาน
    เช้า 30 พค. เดินทางกลับ เมืองคอน-แปดริ้ว
    สงสัยจะอร่อยจริงขนมจีนหน้าบ้านนี่โปรโมทจังเลยพี่ (สงสัยแม่ค้าสวยแน่เลย)
    กินแล้วควันออกเลยอะเปล่าเนี่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย djbenz : 17-05-2010 เมื่อ 20:05
    เด็กกระแส ไม่แคร์สื่อv1

สนใจโทร 085-299-2160 Ben แปดริ้ว
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยสถานีขนส่ง ฉะเชิงเทรา
    ชื่อบัญชี นาย อมรฤทธิ์ สีผึ้ง

เลขที่บัญชี 420-2-22713-4

#โปรดระวังผู้แอบอ้างผมมีเบอร์เดียวบัญชีเดียวนะครับ #

ที่อยู่ 16/20 ม.5 ต.บ้านใหม่ อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    งง หมดเลย แรกๆ คิดว่าบอร์ดงานใคร งานเรานี่หว้า...

น้องๆ อัฟกันซ่ะ พี่โพสตกไปล่างสุดเลย

ขอบใจนะ ไม่อยู่แค่วันเดียว อัฟกันเร็วจริงๆ

อย่างงัยเดินทางปลอดภัย หนี้ความวุ้ยวายทางการเมือง ไปพักผ่อนที่ นครฯ กันดีกว่าครับ

ไปขอบแก่นรอบนี้รีบกลับครับ เพราะต้องกลับมาดูแลพ่อที่ไม่สบายด้วยคับ งานเข้าสุดๆๆ
    ถ้าไม่เข้ามาอัปบ่อยๆเดี๋ยวแปดริ้วยึดนะครับ อิอิอิ

สนใจโทร 085-299-2160 Ben แปดริ้ว
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยสถานีขนส่ง ฉะเชิงเทรา

#โปรดระวังผู้แอบอ้างผมมีเบอร์เดียวบัญชีเดียวนะครับ #

ที่อยู่ 16/20 ม.5 ต.บ้านใหม่ อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

Up to you. ค๊าป พี่จอม ^^
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Mc ร่วมใจ คลาสสิค bodyslam77777's Avatar
    สถานที่
    MC ร่วมใจ คลาสสิค สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    งง หมดเลย แรกๆ คิดว่าบอร์ดงานใคร งานเรานี่หว้า...

น้องๆ อัฟกันซ่ะ พี่โพสตกไปล่างสุดเลย

ขอบใจนะ ไม่อยู่แค่วันเดียว อัฟกันเร็วจริงๆ

อย่างงัยเดินทางปลอดภัย หนี้ความวุ้ยวายทางการเมือง ไปพักผ่อนที่ นครฯ กันดีกว่าครับ

ไปขอบแก่นรอบนี้รีบกลับครับ เพราะต้องกลับมาดูแลพ่อที่ไม่สบายด้วยคับ งานเข้าสุดๆๆ

ขอหั้ยหายไว ๆ น่ะ เพ่
    Ruamjai - Classic - Surin

Phone _ 086-2520919 --- BB _ 22CF0D6F

R - Jan - Au _ Super cub
    Name _ Adipong _ Kakarndee
    Krung - thai Bank _382-107-17-45

Member @TER@CD 125's Avatar
    สถานที่
    คลื่นใต้น้ำ classic team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับคุณเตอร์

ยังไงรอบนี้ได้รบกวนแน่นอน

รบกวนชี้เป้าที่กางเต้นท์ให้ด้วย อยู่ที่ประมาณ อย่างน้อย 10 คัน เอาแบบหลบๆ m79

เรื่องตอนรับไม่ต้องห่วงครับ ที่กว้างขวางมากเลย

ส่วน m79 แถวนี้หายากครับ มีแต่ที่เอาทางกล้วยมาทำแล้วดัง เปรี๊ยๆๆๆๆ อ่ะ ฮิๆๆ

เดินทางปลอดภัยนะครับ
    ของใหม่ยังไงก็ต้องเก่า ถ้าอย่างนั้นก็เอาของเก่าดีกว่า

ปธิกร ยอดยิ่ง (เตอร์) 087-693-7001คลื่นใต้น้ำ classicteam (เขาโพธิ์) สุดเขต ประจวบคีรีขันธุ์ ต่อกันที่ ชุมพร

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

เรื่องคุณพ่อ จะกลับนครฯ แล้วครับ หายห่วง

เรื่องงานหายห่วง เพราะวันนี้เข้าไปทำจนเสร็จ

เรื่องลาสิ ไม่มีคนเซ็นให้ เพราะหยุดการเมืองกันหมด

ปัญหามีให้แก้ไข พรุ่งนี้จะไปหาถ้วยรางวัล

งานนี้เราทำกันเองจริงๆ จริงใจและโปร่งใส

ทุกอย่างที่เราทำ เพราะให้ครบรูปแบบการจัดงานจริงๆ

เพราะงานล่าสุด พูดกันมากกว่าจัดเพื่ออะไร ทำแล้วได้อะไร

มีแต่คำถาม แต่คุณมาหาคำตอบจากงานเราได้ ข้อนี้เราชัดเจนทุกประการ

และขอบคุณน้องๆ พี่ๆ หลานๆ ด้วยสิ ที่มาช่วยกันอัฟ กันตลอด ขอบใจจริงๆ พี่น้องชาวคลาสสิค
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

เอาซะหน่อย เรียบๆ ง่ายๆ

ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    ก็โดนรบเร้าเหลือเกินอ่ะน้องทิว พี่ก้องพี่เดชโทรมายั่วซะ ต่อมแตกเวย...555++
    น้าก้องกับน้าเดชเค้าคงกลัวไม่มีตากล้องมือโปรอย่างพ ี่ต๋องไปถ่ายรูปให้ล่ะมั่งครับ

ไปกันเยอะๆอ่ะดีครับพี่ต๋อง ยังงัยก้อรอๆกันหน่อยนะพี่
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เรียบๆง่ายๆ
    NAPA

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เรื่องคุณพ่อ จะกลับนครฯ แล้วครับ หายห่วง

เรื่องงานหายห่วง เพราะวันนี้เข้าไปทำจนเสร็จ

เรื่องลาสิ ไม่มีคนเซ็นให้ เพราะหยุดการเมืองกันหมด

ปัญหามีให้แก้ไข พรุ่งนี้จะไปหาถ้วยรางวัล

งานนี้เราทำกันเองจริงๆ จริงใจและโปร่งใส

ทุกอย่างที่เราทำ เพราะให้ครบรูปแบบการจัดงานจริงๆ

เพราะงานล่าสุด พูดกันมากกว่าจัดเพื่ออะไร ทำแล้วได้อะไร

มีแต่คำถาม แต่คุณมาหาคำตอบจากงานเราได้ ข้อนี้เราชัดเจนทุกประการ

และขอบคุณน้องๆ พี่ๆ หลานๆ ด้วยสิ ที่มาช่วยกันอัฟ กันตลอด ขอบใจจริงๆ พี่น้องชาวคลาสสิค
    ขอให้หายไวๆนะครับ
    NAPA

napadonza's Avatar
    สถานที่
    ......
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับขอใบผ่านทางครับ ส่งไห้ทาง Kubota_naja@hotmail.com ขอบคุณครับพี่พิษณุโลก - นครศรีธรรมราชครับ รถผมNo-Bookคันเดียวเลยครับแต่ใจรักที่จะไป

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่ก้องส่งเมลรูปนกให้หน่อย bvoodoo_7@hotmail.com

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

หะหะหะ จัดไปครับพี่ก้อง....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    น้าก้องกับน้าเดชเค้าคงกลัวไม่มีตากล้องมือโปรอย่างพ ี่ต๋องไปถ่ายรูปให้ล่ะมั่งครับ

ไปกันเยอะๆอ่ะดีครับพี่ต๋อง ยังงัยก้อรอๆกันหน่อยนะพี่
    แม๋ๆผมไม่ได้โปรครับน้องทิว อั้ยมือโปรตัวเจงอ่ะมานไม่ไปมานติดธุระกับที่บ้านอ่ะ
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djbenz อ่านข้อความ
    สงสัยจะอร่อยจริงขนมจีนหน้าบ้านนี่โปรโมทจังเลยพี่ (สงสัยแม่ค้าสวยแน่เลย)
    กินแล้วควันออกเลยอะเปล่าเนี่ย
    งั้นพี่ก้องก็ควันออกปากอ่ะดิ่ตาเบ็น...กร๊ากๆๆ มาเป็นสายเวย..เอิ๊กๆๆ
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

หน้าที่ 39 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks