โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53 - หน้า 51

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53

กองทัพ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ฝากรูป
    จากอ.นาทวี จ.สงขลา 5คัน7คน กับ1คัน5คน(รถบรรทุกแม่บ้านกับลูกๆ)ส่วนผมขโยกcl90ตา มหลังไปคนเดียวสนุกดีคับ ถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคนถ้ามีไรกะบอกได้คับเบอรโทรตาม ลายเซนต์ได้เลยคับ
    สัตยานินทร์ ไชยวงค์แก้ว
    54/1 ม.1 ต.ควนมะพร้าว อ.เมือง จ.พัทลุง 93000
    โทร0803985949
    ธ.กรุงเทพ เลขที่บัญชี 4010389296
    sattayanin@hotmail.com

Senior Member AB_100cc's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดเลยเปงละภาพ
    มิตรภาพไม่มีวันศูนย์หาย ขอแค่เดินทางด้วยน้ำใจ

E-mail Krisada_ab@hotmail.com (เมล์นี้ใช้ทั้ง hi5,Facebook)
    Tel.
    081-3697668

Member @TER@CD 125's Avatar
    สถานที่
    คลื่นใต้น้ำ classic team
    ขอบคุณ
    0

กลับถึงบ้านวันที่ 30 พ.ค.เวลา 24.30 น. งานสนุกดีครับ
    ขากลับมันมากมากันหลายกลุ่ม อัดกันจมเลย
    ของใหม่ยังไงก็ต้องเก่า ถ้าอย่างนั้นก็เอาของเก่าดีกว่า

ปธิกร ยอดยิ่ง (เตอร์) 087-693-7001คลื่นใต้น้ำ classicteam (เขาโพธิ์) สุดเขต ประจวบคีรีขันธุ์ ต่อกันที่ ชุมพร

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ถึงบ้านแล้ว 02.15 น. (ตีสองสิบห้านาที) 31 พค. 53

ปลอดภัย สะดวก สบายดีทุกคน

เป็นการเดินทางที่เหนื่อยที่สุดเท่าที่เคย คุ้ม สุด

เช้านี้ว่ากันใหม่

ขอบคุณครับ
    ถึงเร็วจังเลยครับ 55+ ถึงเร็วกว่าผมครึ่งชั่วโมง

ทริปนี้เหนื่อยจิงๆๆครับ แต่มันสุดๆๆ

ไว้เจอกันทริปหน้านะครับ
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

รวมระยะทางตลอดการเดินทาง 1,799.80 กิโลเมตร
    การเดินทางทริปนี้ขอบอกเลยว่า "หรอยแรง"

ขอบคุณมิตรภาพดีๆ
    ขอบคุณ คุณจอม no war
    ขอบคุณ ช่างปอ ประจวบฯ บริการซ่อม ต้อนรับทุกระดับประทับใจ
    ขอบคุณ เสือกุย ช่วยประสานช่างปอ
    ขอบคุณ ทีมงานละแม บุราณ
    ขอบคุณ ทีมงานเต่าคลาสสิคทุ่งสง
    ขอบคุณ คุณเตอร์ คลื่นใต้น้ำ (ที่จะคอยต้อนรับแต่ไม่ได้เจอ ไว้รบกวนโอกาสหน้า)
    ขอบคุณ ทุกคนที่เข้ามาทักทาย
    ขอบคุณ ทุกคนที่เข้ามาแลกสติกเกอร์
    ขอบคุณทุกคนที่ไม่ได้เอ่ยถึง

จากใจทีมงานนกขมิ้นออนทัวร์(นอกรอบ)
    ช่างทร แปดริ้ว
    ช่างเดช แปดริ้ว+เจ้หลิน
    ตาต๋อง บางน้ำเปรี้ยว
    มนตรี บางน้ำเปรี้ยว
    นายพริก+หญิงเร
    หนุ่ม บางคล้า+เอี้ยง
    ตาเบญ+เจ้
    ตาตู้ สัมมากร
    ตาทิว นาป่า
    นายทัด นาป่า
    ตัวผมเอง ตาก้อง

โอกาสหน้าทริปหน้าว่ากันใหม่
    นกขมิ้น นกขมิ้น เฮ้.....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ถึงบ้านแล้ว 02.15 น. (ตีสองสิบห้านาที) 31 พค. 53

เป็นการเดินทางที่เหนื่อยที่สุดเท่าที่เคย คุ้ม สุด

ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    ถึงเร็วจังเลยครับ 55+ ถึงเร็วกว่าผมครึ่งชั่วโมง

ทริปนี้เหนื่อยจิงๆๆครับ แต่มันสุดๆๆ

ไว้เจอกันทริปหน้านะครับ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

รวมระยะทางตลอดการเดินทาง 1,799.80 กิโลเมตร
    การเดินทางทริปนี้ขอบอกเลยว่า "หรอยแรง"

ขอบคุณ ช่างปอ ประจวบฯ บริการซ่อม ต้อนรับทุกระดับประทับใจ
    ขอบคุณ เสือกุย ช่วยประสานช่างปอ
    ขอบคุณ ทีมงานเต่าคลาสสิคทุ่งสง
    ขอบคุณ คุณเตอร์ คลื่นใต้น้ำ (ที่จะคอยต้อนรับแต่ไม่ได้เจอ ไว้รบกวนโอกาสหน้า)
    ขอบคุณ ทุกคนที่เข้ามาแลกสติกเกอร์

จากใจทีมงานนกขมิ้นออนทัวร์(นอกรอบ)
    ตาเบญ+เจ้
    ตาทิว นาป่า

โอกาศหน้าผมขอร่วมทริปกับนกขมิ้นออนทัวร์ด้วยคนนะครั บพี่ก้อง

ผม เป้ อิสระชน นนทบุรี ค๊าฟฟ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าฟ
    งานพี่จอมไม่ได้ไปเพราะติดสอบ แต่งานหน้าจะไม่พลาดเป็นแน่แท้คับ
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ตาเบญ+เจ้
    ตาทิว นาป่า

ขอขอบคุณพ่อ แม่ พี่ก้อง ที่ทำแกงใต้อร่อยๆให้กิน แล้วยังพาไปกินขนมจีนสดอิกตั้งหาก

ขอบคุณพี่ๆแปดริ้วทุกคนที่ร่วมเดินทางด้วย ทริปหน้าว่ากันใหม่ครับพี่น้อง

เข้าพรรษาเจอกันที่"ทีลอซู" นะครับ
    NAPA

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

djbenz's Avatar
    สถานที่
    Freedom bike ฉช.
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ
    ถึงใกล้เคียงกันครับ มารายงานตัวช้าไปนิดตั้งแต่กลับมาก็ยังไม่ว่างเข้ามา ดูเลย
    ขอบคุณรถดีๆที่พาเราไปถึง
    ขอบคุณเพื่อนร่วมทางที่ดี
    ขอบคุณถนนหนทางที่เราได้เหยียบย่ำ
    และขอบคุณคนที่จัดงานดีๆที่เป็นประโยชน์แก่สังคม
    ที่ขาดไม่ได้ครอบครัวพี่ก้องมากๆนะครับและขอบคุณเป็น พิเศษก็หลวงปู่ทวดที่คุณพ่อคุณแม่พี่ก้องให้มาคุ้มคร องตลอดการเดินทางขากลับกราบงามๆซักหนึ่งทีครับ(ถึงจะ ไม่ได้กินหนมจีนเส้นสดๆเสียดายมาช้าไปนิดแต่ยังได้กิ นซาลาเปาอร่อยๆ)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณพ่อ แม่ พี่ก้อง ที่ทำแกงใต้อร่อยๆให้กิน แล้วยังพาไปกินขนมจีนสดอิกตั้งหาก

ขอบคุณพี่ๆแปดริ้วทุกคนที่ร่วมเดินทางด้วย ทริปหน้าว่ากันใหม่ครับพี่น้อง

เข้าพรรษาเจอกันที่"ทีลอซู" นะครับ
    ทริปหน้าห้ามขาดนะครับน้องทิว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย djbenz : 02-06-2010 เมื่อ 00:46
    เด็กกระแส ไม่แคร์สื่อv1

สนใจโทร 085-299-2160 Ben แปดริ้ว
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยสถานีขนส่ง ฉะเชิงเทรา
    ชื่อบัญชี นาย อมรฤทธิ์ สีผึ้ง

เลขที่บัญชี 420-2-22713-4

#โปรดระวังผู้แอบอ้างผมมีเบอร์เดียวบัญชีเดียวนะครับ #

ที่อยู่ 16/20 ม.5 ต.บ้านใหม่ อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

~ Vw Prite ~'s Avatar
    สถานที่
    BaNgYai Motor Classic Surat
    ขอบคุณ
    0

น้ำตก อ้ายเขียว เย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

555555555555555555555+
    I
    LOVE
    V O L K S W A G E N

รถทุกคัน ตังพ่อกูทั้งเพ

B.Y. สายแว้น

ถึงหน้าตาผมไม่หล่อ แต่หน้ารถผม หล่อมาก!!!!!!

[

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

Talking

งานนี้ขอบอกเลยว่าสุดยอดๆๆๆ
    -- ระยะทางพิสูทรถ
    และสภาพความเหนื่อยเมื่อยล้าของร่างกาย
    ความเห็นแก่ตัวออกมาจากจิตใต้สำนึกได้จริงๆ

แม่โขง วันผลิต 8-10-45 รวมแล้ว 8 ปี เป็นเหล้าที่สุดยอดจริงๆ
    เหล้าเมืองคร..ฯ

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Junior Member Dukeyl2's Avatar
    สถานที่
    ลวะปุระ Classic Club Lopburi
    ขอบคุณ
    0

ลพบุรีขี่มา 2 คน ระยะทางไกลมากๆ ...แต่สิ่งที่ได้กลับคืนมามันยาวไกลยิ่งกว่าคือ"มิตรภาพ"??
    ลวะปุระ classic club lopburi
    "ดุ๊ก"
    E-mail : dp_musician@hotmail.com 084-1020899
    "ไม่ได้แรงอย่างใคร แต่ไกลแค่ไหนก็ไปถึง"

รถเก่า = รถที่มีสภาพคงอยู่ตั้งเริ่มเดิมทีที่ซื้อมา ผุพังไปบ้างตามกาลเวลา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djbenz อ่านข้อความ
    ถึงใกล้เคียงกันครับ มารายงานตัวช้าไปนิดตั้งแต่กลับมาก็ยังไม่ว่างเข้ามา ดูเลย
    ขอบคุณรถดีๆที่พาเราไปถึง
    ขอบคุณเพื่อนร่วมทางที่ดี
    ขอบคุณถนนหนทางที่เราได้เหยียบย่ำ
    และขอบคุณคนที่จัดงานดีๆที่เป็นประโยชน์แก่สังคม
    ที่ขาดไม่ได้ครอบครัวพี่ก้องมากๆนะครับและขอบคุณเป็น พิเศษก็หลวงปู่ทวดที่คุณพ่อคุณแม่พี่ก้องให้มาคุ้มคร องตลอดการเดินทางขากลับกราบงามๆซักหนึ่งทีครับ(ถึงจะ ไม่ได้กินหนมจีนเส้นสดๆเสียดายมาช้าไปนิดแต่ยังได้กิ นซาลาเปาอร่อยๆ)

ทริปหน้าห้ามขาดนะครับน้องทิว
    จัดไปครับพี่เบญ ทริปไปอยู่แล้วล่ะครับ ยังงัยก้อบอกล่วงหน้าซักเดือนก้อแล้วกันนะพี่

ทริปนี้นับถือครับพี่เบญ ฉายเดียวคันเดี่ยวเลยอ่ะสุดยอดครับ เกือบทันขนมจีนมาช้าไปประมาณ5นาทีเอง

แต่ยังงัยก้อขอขอบคุณพ่อแม่พี่ก้องมากๆๆนะครับ(ใจดีส ุดๆๆ)

ทริปหน้าว่ากันใหม่ครับ
    NAPA

Junior Member surnsak's Avatar
    สถานที่
    ท่ามะกา คลาสสิก กาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

งานนี้สนุกมาก ๆ พวกผมท่ามะกา คลาสสิก กาญจนบุรี

ต้องขอบคุณ พี่ หนุ่มในเมือง ที่นำทางพวกผมเข้างาน

และพี่ ๆ สตาฟ ทุก ๆ คนงานนี้สนุกมาก เอาใจผมไปเลย ๆ

จัดงานอีกเมื่อไหร่ ผมไปแน่นอน 100% ๕๕๕+
    I Reggar Ska
    THAILAND ORIGINAL ******

surnsak@hotmail.com

Member nakhon si classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน โพตส์จาก กลุ่ม นครศรีฯคลาสสิค

ขอรับคำแนะนำและติชมทุกชมรม จากงาน "หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง"
    ขอให้โพสต์ใน
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=429296&p=4026877#post4026877
    ลิงค์เลยคับ
    ความสุขแห่งการเดินทาง คือการช่วยเหลือสังคมและผ่องเพื่อน
    กลุ่ม นครศรีฯคลาสสิค
    ผม เอก นครศรีฯคลาสสิค(อ.บ.ต.)
    เมลล์aek_mv@hotmail.com
    hi5กลุ่มnakhonsiclassic.hi5.com
    สามารถติดต่อได้ 084-2457984
    คุยกันได้ ที่บอร์ด นครศรีฯคลาสสิค
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=353

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

สิ่งเดียวที่อยากจะบอก...จากใจ จอม No War

เราร่วมเดินทางสร้างความฝัน สร้างความสุข เพื่อชาวสองล้อ

สิ่งหนึ่งที่ผมทำให้วงการ และการส่งเสริมการจัดงาน ซึ่งทุกวันนี้

หลายๆ จังหวัดไม่กล้าจัดงาน เพราะจัดแล้วกลัวมีปัญหาต่างๆ ตามมา

ผมเองคนหนึ่งที่กล้าจัดงาน และผลที่ได้รับมีทั้งดี และไม่ดีต่างๆ กันไป

ไม่ได้แก้ตัว แต่ทุกอย่างเป็นครั้งแรกจริงๆ ทีมงานน้อย สถานที่แคบ อาหารไม่เพียงพอ

ไฟห้องน้ำดับ และอีกหลายอย่างที่เพื่อนฝากบอกมา สิ่งนี้เป็นสิ่งดี เจ้าภาพยินดีรับ และพร้อมจะขอโทษทุกคน

และครั้งที่ 2 จะมีหรือเปล่า เราขอแก้ปัญหาใหญ่ของเราก่อน ถ้าแก้ไขได้เรายินดีจัดต่อ แต่ถ้าปัญหานี้แก้ไขไม่ได้

เราขอยกเลิกในการจัดงานครั้ง 2 จึงประกาศให้ชัดเจน ในนาม

จอม No War....

หากใครมีข้อสงสัยหรือติดใจอะไรในเรื่องต่างๆ ขอให้ถามผม ไม่ต้องถามใคร

เพราะความจริงมันอยู่ที่ผม ไม่ใช่พวกที่พูดปากต่อปาก ทำให้การสื่อสารผิดจากเดิมไป

วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks