โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53 - หน้า 54

หน้าที่ 54 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 4 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chemarleyliverpoolthekop อ่านข้อความ
    ประทับใจมากครับ มีงานดีๆแบบนี้ก็ส่งข่าวมาบ้างนะครับ ขับมาจากกทม. เข้างานเเล้วหายเหนื่อยเลยครับ

friday club km.2 lamintra
    ผู้จัด มีคำแบบนี้เราก็หายเหนื่อย รอบนี้เรามีข้อผิดพลาดเยอะจริงๆ รอบหน้าจัดตัวเมือง ถ้ามีครั้งที่ 2 นะคับ จะจัดแบบทางภาคกลางแล้วครับตอนนี้
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

djbenz's Avatar
    สถานที่
    Freedom bike ฉช.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chemarleyliverpoolthekop อ่านข้อความ
    ประทับใจมากครับ มีงานดีๆแบบนี้ก็ส่งข่าวมาบ้างนะครับ ขับมาจากกทม. เข้างานเเล้วหายเหนื่อยเลยครับ

friday club km.2 lamintra
    เห็นด้วยอย่างยิ่ง
    เด็กกระแส ไม่แคร์สื่อv1

สนใจโทร 085-299-2160 Ben แปดริ้ว
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยสถานีขนส่ง ฉะเชิงเทรา
    ชื่อบัญชี นาย อมรฤทธิ์ สีผึ้ง

เลขที่บัญชี 420-2-22713-4

#โปรดระวังผู้แอบอ้างผมมีเบอร์เดียวบัญชีเดียวนะครับ #

ที่อยู่ 16/20 ม.5 ต.บ้านใหม่ อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

Member saeree lopburi's Avatar
    สถานที่
    ลวปุระ club classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dukeyl2 อ่านข้อความ
    ลพบุรีขี่มา 2 คน ระยะทางไกลมากๆ ...แต่สิ่งที่ได้กลับคืนมามันยาวไกลยิ่งกว่าคือ"มิตรภาพ"??
    มิตรภาพรึว่าแม่โขงหรอประธานดุ๊ก...555 ได้ข่าวกลับมาลุกม่ายขึ้นเลยหรอ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saeree lopburi อ่านข้อความ
    มิตรภาพรึว่าแม่โขงหรอประธานดุ๊ก...555 ได้ข่าวกลับมาลุกม่ายขึ้นเลยหรอ
    555+ ติดใจกันใหญ่ สงสัยไปนครฯ ต้องไปซื้อเก็บไว้สักขวดเป็นที่ระลึก

ผมดีใจนะคับ จัดงานครั้งนี้ แม้งานเสร็จไปนานแล้วเพื่อนยังอัฟกระทู้เหมือนงานพึ่ งเริ่ม
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมขอสรุปยอดเงินทั้งหมด หลังหักค่าใช้จ่ายในงานหนึ่งดวงใจปั่นใจให้น้อง ครั้งที่ 1

เพราะผมเองทำอะไรก็เพื่อสังคม ไม่มีธุรกิจในการจัดงาน ส่วนเงินที่เหลือทั้งหมด อยู่ที่ทีมงานนครศรีฯ

ทั้งหมด จึงแจ้งให้ทีมงานนครศรีฯ ระบุให้ชัดเจน

ขอให้ท่านปิดบัญชีเงินทั้งหมด และบริจาคเพื่อสังคมในส่วนที่เหลือทั้งหมด เพราะเราคุยกันทำเพื่อสังคมตั้งแต่แรกที่ชวนพวกผมมาร ่วมในการจัดงาน

ไม่มุ่งหากำไร อย่างงัยช่วยชี้แจ้งให้ชัดเจน เพราะประธานหลายกลุ่มสอบถามกับผมอยู่

ผมขอแจ้งยอดทั้งหมด หลังหักค่าใช้จ่ายในงาน คือ

รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย 76,203 บาท เจ็ดหมื่นหกพันสองร้อยสามบาท + เงินค่าบัตรงานของนาป่า ที่ไม่ได้เสื้ออีก 350 x 7 = 2,450 รวมทั้งสิ้นที่เหลือในบัญชีของทีมงานนครศรีฯ 78,653 บาท

ล่าสุดเท่าที่ทราบ บริจาคให้โรงเรียน 40,000 บาท สี่หมื่นบาทถ้วน

อีกส่วนให้ค่าทำขวัญ น้องปัตตานี 3,000 บาทรอบแรก และให้เพิ่มอีก 2,000 บาท ในรอบ 2

เงินคงเหลือล่าสุด 78,653 - 40,000 - 5,000 บาท = 33,653

เพราะฉะนั้น กลุ่มนครศรี ช่วยชี้แจ้งเงินที่เหลืออีก 33,653 บาท

เพราะล่าสุดโทรไปพวกคุณไม่รับสาย ทางทีมงานขอความชัดเจนด้วย แต่ขอให้บริจาคเงินทั้งหมดเพื่อสังคม

ผมบอกคำเดียวที่ช่วยเหลืองานนี้เพื่อสังคม เพื่อให้ประชาชนได้รับรู้พวกเราทำอะไร อย่าเก็บเงินไว้กับชมรมโดยเด็ดขาด

เนื่องจากมีสตาฟหลายชมรมช่วยกันจัดงานให้คุณ เพราะฉะนั้นต้องบริจาคเงินที่ได้ทั้งหมดเพื่อสังคมโด ยแท้จริง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 10-06-2010 เมื่อ 14:38

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djbenz อ่านข้อความ
    เห็นด้วยอย่างยิ่ง
    เห้นด้วยครับถึงแล้วหายเหนื่อย

ปีหน้านาป่าไปอิกแน่นอน แล้วเจอกันครับพี่จอม
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    งานนี้ขอบอกเลยว่าสุดยอดๆๆๆ
    -- ระยะทางพิสูทรถ
    และสภาพความเหนื่อยเมื่อยล้าของร่างกาย
    ความเห็นแก่ตัวออกมาจากจิตใต้สำนึกได้จริงๆ

แม่โขง วันผลิต 8-10-45 รวมแล้ว 8 ปี เป็นเหล้าที่สุดยอดจริงๆ
    เหล้าเมืองคร..ฯ

แล้วไม่บอกว่าชอบ แม่โขง

จะได้จัดที่บ้านไปให้

** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

Senior Member thunthawat's Avatar
    สถานที่
    เกษตรศาสตร์(ศรีราชา)
    ขอบคุณ
    0

ใครมีข้อข้องใจประการใด
    สามารถโทรถามได้เลยคับ

เอก พรหมคีรี (นครศรีฯคลาสสิค) 085-5913236

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยกเลิกการสั่งซื้อเสื้อครับ

Member nakhon si classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน มาแล้ว เทปบันทึกภาพ งาน หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง ครั้งที่ 1 จ.นครศรีธรรมราช

http://www.sukiflix.com/video/1691/ห...จ-ปันใจให้น้อง

จัดให้ตามคำเรียกร้องครับ....ต้องขออภัยสำหร ับความล่าช้าในการนำเสนอเนื่องจากต้องใช้เวลาในการตั ดต่อและต้องขอขอบคุณสำหรับการรอคอย
    ท่านใดที่ดูแล้ว....รบกวนขอคำติชมด้วยนะครับ....ในhttp://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=429296 ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakhon si classic : 12-06-2010 เมื่อ 00:49
    ความสุขแห่งการเดินทาง คือการช่วยเหลือสังคมและผ่องเพื่อน
    กลุ่ม นครศรีฯคลาสสิค
    ผม เอก นครศรีฯคลาสสิค(อ.บ.ต.)
    เมลล์[email protected]
    hi5กลุ่มnakhonsiclassic.hi5.com
    สามารถติดต่อได้ 084-2457984
    คุยกันได้ ที่บอร์ด นครศรีฯคลาสสิค
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=353

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thunthawat อ่านข้อความ
    ใครมีข้อข้องใจประการใด
    สามารถโทรถามได้เลยคับ

เอก พรหมคีรี (นครศรีฯคลาสสิค) 085-5913236
    เน้น กรุณา ชี้แจ้งให้ทราบด้วย ไม่ใช่ให้โทรหา มีอะไรลงในบอร์ด น้องๆ มันได้รู้ข้อมูลที่ชัดเจน ส่วนคนโพส เป็นใคร แนะนำตัวด้วย เผื่อมีอะไรผิดพลาด ได้รับผิดชอบแทนนะครับ เน้น กรุณาชี้แจ้งทางบอร์ด เค้าไม่โทรหาหรอก คุณเอก พรหมคีรีเป็นใคร เค้าไม่รู้จัก เค้าไม่โทรหาหรอกไอ้น้อง ปัญหานี้ไม่จบแน่ๆ ถ้ายังไม่โพสว่าเอาเงินก้อนนั้นไปไหน

ล่าสุดไปแอบทำเสื้อโดยไม่แจ้งพี่ ระวังโดนลิขสิทธิ์นะ พี่ขอเตือน เพราะคุยกันแล้วว่าขอให้แจ้งก่อนทำเสื้อทุกครั้ง เลยต้องยกเลิกการทำเสื้อในที่สุด

India Scooter nooktheleng's Avatar
    สถานที่
    WalailakClassic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    เน้น กรุณา ชี้แจ้งให้ทราบด้วย ไม่ใช่ให้โทรหา มีอะไรลงในบอร์ด น้องๆ มันได้รู้ข้อมูลที่ชัดเจน ส่วนคนโพส เป็นใคร แนะนำตัวด้วย เผื่อมีอะไรผิดพลาด ได้รับผิดชอบแทนนะครับ เน้น กรุณาชี้แจ้งทางบอร์ด เค้าไม่โทรหาหรอก คุณเอก พรหมคีรีเป็นใคร เค้าไม่รู้จัก เค้าไม่โทรหาหรอกไอ้น้อง ปัญหานี้ไม่จบแน่ๆ ถ้ายังไม่โพสว่าเอาเงินก้อนนั้นไปไหน

ล่าสุดไปแอบทำเสื้อโดยไม่แจ้งพี่ ระวังโดนลิขสิทธิ์นะ พี่ขอเตือน เพราะคุยกันแล้วว่าขอให้แจ้งก่อนทำเสื้อทุกครั้ง เลยต้องยกเลิกการทำเสื้อในที่สุด

มั่วดีนิ เสื้อผมก็ไม่ใช่ได้ เห็นใจพี่จอมคาด*-*

Senior Member thunthawat's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอความเห็นใจกันด้วยนะคับ

ทางกลุ่มไม่สะดวกที่จะตอบในเว็บนะคับ
    (สู้คนที่มีสื่ออยู่ในมือไม่ได้)
    ตัวผมเองเป็นคนในกลุ่ม ไม่ได้อยู่ในจุดนั้น(อยู่ห่างไกล)
    อย่างที่บอกไว้นะคับ มีข้อสงสัยอย่าง
    จริงๆ
    โทรสอบถาม เอก ในเมือง 086-5953380,
    เอก พรหมคีรี 085-5913236,
    nakhonsri classic
    ขอความเห็นใจกันด้วยนะคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thunthawat อ่านข้อความ
    ทางกลุ่มไม่สะดวกที่จะตอบในเว็บนะคับ
    (สู้คนที่มีสื่ออยู่ในมือไม่ได้)
    ตัวผมเองเป็นคนในกลุ่ม ไม่ได้อยู่ในจุดนั้น(อยู่ห่างไกล)
    อย่างที่บอกไว้นะคับ มีข้อสงสัยอย่าง
    จริงๆ
    โทรสอบถาม เอก ในเมือง 086-5953380,
    เอก พรหมคีรี 085-5913236,
    nakhonsri classic
    ขอความเห็นใจกันด้วยนะคับ
    มาพูดแบบนี้ได้งัย มีสื่อ คืออะไร ถ้าไม่รู้จริงๆ เงี๊ยบไปเลยดีกว่า ความจริงคือความจริง ถ้าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องในงานห้ามโพสโดยเด็ดขาด

เพราะทุกอย่างผมทำ เพื่อความชัดเจน คนไม่มีส่วนเกี่ยวข้องมาลงทำไม ทำไมไม่ให้เอก อบต. มาโพส คุณไม่ต้องมาลงอีกนะ ผมขอเตือน ที่ผมโพสก็จะให้ เอก อบต. มาโพส คุณไม่เกี่ยวผมว่าอยู่เฉยๆ ดีกว่า เพราะผมอยากให้คนจัดงานจริงๆ อธิบาย ไม่ใช่พวกน้องในชมรมเป็นใครไม่รู้ ตัวเองไม่กล้าแนะนำชื่อเลย จะมาแสดงความคิดเห็นได้อย่างไร แต่ถ้าเสนอก็อีกรูปแบบหนึ่ง ไม่ใช่มาตอบแทนพวกทีมงานแบบนี้ ตอนนี้ผู้สนับสนุนของงานเค้าจะขอเงินคืนอยู่ เดี๋ยวผมให้พี่ชายผมไปคุยด้วยนะ เป็นตัวแทนผม เพราะผมทำงาน กทม. ไม่งั้นเรื่องนี้จบไปนานแล้ว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    มาพูดแบบนี้ได้งัย มีสื่อ คืออะไร ถ้าไม่รู้จริงๆ เงี๊ยบไปเลยดีกว่า ความจริงคือความจริง ถ้าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องในงานห้ามโพสโดยเด็ดขาด

เพราะทุกอย่างผมทำ เพื่อความชัดเจน คนไม่มีส่วนเกี่ยวข้องมาลงทำไม ทำไมไม่ให้เอก อบต. มาโพส คุณไม่ต้องมาลงอีกนะ ผมขอเตือน ที่ผมโพสก็จะให้ เอก อบต. มาโพส คุณไม่เกี่ยวผมว่าอยู่เฉยๆ ดีกว่า เพราะผมอยากให้คนจัดงานจริงๆ อธิบาย ไม่ใช่พวกน้องในชมรมเป็นใครไม่รู้ ตัวเองไม่กล้าแนะนำชื่อเลย จะมาแสดงความคิดเห็นได้อย่างไร แต่ถ้าเสนอก็อีกรูปแบบหนึ่ง ไม่ใช่มาตอบแทนพวกทีมงานแบบนี้ ตอนนี้ผู้สนับสนุนของงานเค้าจะขอเงินคืนอยู่ เดี๋ยวผมให้พี่ชายผมไปคุยด้วยนะ เป็นตัวแทนผม เพราะผมทำงาน กทม. ไม่งั้นเรื่องนี้จบไปนานแล้ว
    ยังไงก็ขอโทษด้วยนะคับ
    ตัวผมเองก็ไม่อยากมีจะปัญหาอะไรคับ
    เดียวจะประสานงานให้

หน้าที่ 54 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 4 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks