โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53 - หน้า 49

หน้าที่ 49 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการ หนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จัดโดยทีมงานนครศรีธรรมราช 29-30 พ.ค. 53

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ @TER@CD 125 อ่านข้อความ
    หวัดดีตอนเช้าครับ
    รอรับเขาโพธิ์ มากี่คนกันดรับ นกขมิ้นกะนาป่า
    แล้วคุณตองมายังไงครับกระบะหรือมอเตอร์ไซค์
    ยังไงก็ทุกท่านที่มางานนะครับ
    ตอนนี้มีฝนประปรายบางช่วงเวลา เสื้อกันฝนนะครับอย่าลืม
    เดินทางปลอดภัยครับ ผ่านมาแวะได้ครับ
    ครับผม

ที่แน่ๆประมาณ12อ่ะครับ

วันออกประมาณ2ทุ่มอ่ะครับพีเต้อ

ถึงเขาโพธิ์น่าจะประมาณตี2-3แหละครับถ้าฝนไม่ตกนะ

แล้วเจอกันคืนนี้นะครับพี่เต้อ
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

ประกาศ งดขบวนแห่รอบตัวเมืองนครศรีธรรมราชในวันเสาร์ที่ 29 พ.ค. 53

เนื่องจากติดขบวนเสด็จของ.....ทางตำรวจจึงต้องยกเลิก ในการแห่รอบเมืองนครศรีฯ

จึงขอเปลี่ยนกำหนดการ ให้ลงทะเบียนที่ โรงเรียนบ้านในเขียว หรือน้ำตกอายเขียวได้เลย

ตั้งแต่เวลา 08.00 ทั้งนี้กิจกรรมจะเริ่มบ่าย 3 โมง ในส่วนกิจกรรมในโรงเรียน

จึงขอแจ้งให้ทราบและขอโทษในความไม่สะดวกเนื่องจากเกิ ดเหตุการณ์ไม่คาดคิดจึงๆ

แต่งานจัดได้ปกติครับ คนก็เดินทางเที่ยวได้ปกติ แต่ยกเลิกขบวนแห่แค่นั้น ขอบคุณครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ประกาศ งดขบวนแห่รอบตัวเมืองนครศรีธรรมราชในวันเสาร์ที่ 29 พ.ค. 53

เนื่องจากติดขบวนเสด็จของ.....ทางตำรวจจึงต้องยกเลิก ในการแห่รอบเมืองนครศรีฯ

จึงขอเปลี่ยนกำหนดการ ให้ลงทะเบียนที่ โรงเรียนบ้านในเขียว หรือน้ำตกอายเขียวได้เลย

ตั้งแต่เวลา 08.00 ทั้งนี้กิจกรรมจะเริ่มบ่าย 3 โมง ในส่วนกิจกรรมในโรงเรียน

จึงขอแจ้งให้ทราบและขอโทษในความไม่สะดวกเนื่องจากเกิ ดเหตุการณ์ไม่คาดคิดจึงๆ

แต่งานจัดได้ปกติครับ คนก็เดินทางเที่ยวได้ปกติ แต่ยกเลิกขบวนแห่แค่นั้น ขอบคุณครับ
    แล้วที่ให้ไปเจอกันที่หน้าเรือนจำเก่า ไม่ต้องไปแล้วใช่ไหมครับ

แล้วให้ไปเจอกันที่งานเลยใช่หรือป่าวครับพี่จอม

แล้วเจอกันครับ จะออกเดินทางเเล้ว เหลืออิกไม่กี่ชั่วโมงครับผม
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

พร้อม คืนนี้ออกเดินทางไม่เกินสามทุ่ม

วันงาน จะเข้าไปเที่ยววัดพระธาตุก่อน เข้างาน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.kk : 27-05-2010 เมื่อ 17:22
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอให้พี่ๆเพื่อนๆทุกคนเดินทางโดยสวัดดิภาพนะครับ
    ผมคงไม่ได้ไปแล้วอ่าเอาไว้เจอกันงานหน้าละกันนะครับ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    ไม่ไปพร้อมพวกผมหรอครับคุณพี่มาศ
    อยากไปครับ แต่รถโดนจับที่สัต**บ ยังไม่ได้เอาออก รอคนโตไปเคลีย ครับ โดนเมื่อวาน ดูสิดูเค้าทำ

C CREW CUSTOM
    FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิสระชน นนทบุรี (Independen Classic Nonthaburi).

ขอให้ทุกๆท่านที่จะเดินทางไปงานที่ นครศรีธรรมราช เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพ
    ปลอดภัยจากตำรวจ นะคร๊าฟฟพี่น้อง
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ
    ** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

A ☮ m : MexicanGangSter's Avatar
    สถานที่
    After shock 77 Richter`
    ขอบคุณ
    0

เดือนทาง ไป-กลับปลอดภัย ครับ
    CB-77 Superhawk `
    นาย อานพ เนคมานุรักษ์ 38/3 หมู่ 1
    ต.นาดี อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
    บัญชีเลขที่ 050-0-07227-2
    ธนาคารกรุงไทย ประดิพัทธิ์ 16
    after shock Gangster
    โรงเรียนกรุงเทพวิจิตรศิลป์

India Scooter nooktheleng's Avatar
    สถานที่
    WalailakClassic
    ขอบคุณ
    0

ตอเช้าแล้วเจอะกัน นะครับ

A ☮ m : MexicanGangSter's Avatar
    สถานที่
    After shock 77 Richter`
    ขอบคุณ
    0

คุณย้ง มหาชัย-คลาสสิค
    ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ
    เพื่อน ๆ พี่ ๆ เป้นห่วงมาก แต่ช่างมันเหอะ มันโตแล้ว 55 +
    CB-77 Superhawk `
    นาย อานพ เนคมานุรักษ์ 38/3 หมู่ 1
    ต.นาดี อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
    บัญชีเลขที่ 050-0-07227-2
    ธนาคารกรุงไทย ประดิพัทธิ์ 16
    after shock Gangster
    โรงเรียนกรุงเทพวิจิตรศิลป์

Junior Member Rastaman_C70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากไปด้วยจัง ผมอยุ่สงขลานิ พ่อให้ไป แต่แม่ยังไม่ให้อ่า

เสื้อสวยนะครับ ราคาเท่าไรได้อ่าหลวงจอม เบอร์ s-m มีไหม
    ดีหวาเดิน 2009 หาดใหญ่

Classic Reggae
    Hi5 : http://emo-o-o.hi5.com

Senior Member AB_100cc's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

อยากไปคาฟฟฟฟฟ

แต่คงไปไม่ถึงอะคับ
    ไงก้อขอให้ทุกท่านทุกชมรมเดินทางปลอดภัยทุกคนคับ

ไทเลยมีไครไปมั้ยคับ
    มิตรภาพไม่มีวันศูนย์หาย ขอแค่เดินทางด้วยน้ำใจ

E-mail [email protected] (เมล์นี้ใช้ทั้ง hi5,Facebook)
    Tel.
    081-3697668

Senior Member lkiopmm's Avatar
    สถานที่
    หนองสองคลาสสิคที่โคราช
    ขอบคุณ
    0

อัฟช่วยคับ
    แนบเอกสาร 1824316

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ณ.ขณะที่ผมกำลังพิมพ์อยู่นี้...(วันศุกร์ที่28พฤษภาค ม เวลา 18.25น. 41วินาที)

น้องโบ้ แร้งคอย จ.สระบุรี ..ไปถึงจ.นครศรีธรรมราชแล้ว..

น้องป๊อ นครสวรรค์ ..เข้าเขตจ.สุราษฏร์ธานี

น้องไก่ ตากสินคลาสสิค จ.ตาก ...กำลังมุ่งหน้าเข้าตัวจ.นครศรีธรรมราช

น้องตี๋ ซับบอน จ.เพชรบูรณ์ ...กำลังมุ่งหน้าเข้าตัวจ.นครศรีธรรมราช

หลานย้ง มหาชัยคลาสสิค จ.สมุทรสาคร เข้าเขต จ.นครศรีธรรมราชแล้ว..

พวกเค้าคือBikersตัวจริง!!!

แต่อนิจจา... เดียว Bike Heroฯ จ. ก.ท.ม. นั่งยิ้มอยู่ที่ก.ท.ม. ..เพราะงานเข้า...

เดินทางปลอดภัยกันนะครับทุกคน...

BIKE HERO DISCO POWER.

หน้าที่ 49 จากทั้งหมด 57 หน้า แรกแรก ... 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks