[ ขาย ] ขาย Suzuki GSX750ES ครับ 75000. ทะเบียนแท้ พร้อมโอน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย Suzuki GSX750ES ครับ 75000. ทะเบียนแท้ พร้อมโอน

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Question ขาย Suzuki GSX750ES ครับ 75000. ทะเบียนแท้ พร้อมโอน

ขายครับ 75000. สภาพดี เครื่องดีมาก คาร์ดีมาก ใช้ขับทำงานวันล่ะ 30 โล
    คารูบูนิ่ง เครื่องนิ่ง แรงครับ

1. ยางหน้าหลังใหม่ Dunlop Gt501 ปี09
    ไมล์ใหม่ ZX9 ยุโรป วัดไมล์ วัดกิโล
    แบตใหม่ แผ่นชาร์ต มัดไฟ ระบบไฟชาร์ตปกติ คอร์ยใหม่
    โซ่ สเตอร์ใหม่
    ซีลฝาวาล์วใหม่
    กรองน้ำมันเครื่อง สายครัช ใหม่
    รถเป็นออยคูลเลอร์
    ทะเบียนแท้
    ซีลโชีคหน้าใหม่
    กระเป๋าข้าง Shoei แท้
    กล่องหลัง
    สนใจโทรถามได้
    http://www.thaisecondhand.com/_board...CA8457961.html
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

Bookmarks