ชวนถีบจักรยาน (คนที่อยู่ใกล้พุทธมณทลสายสอง) - หน้า 30

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 124 หน้า แรกแรก ... 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 80 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ชวนถีบจักรยาน (คนที่อยู่ใกล้พุทธมณทลสายสอง)

เห็นพี่บูลย์ปั่นที่เชียงใหม่แล้ว ฝากรถคันนี้ไว้ให้ดูครับถ้าสนใจยังไงโทรคุยกันพรุ่งน ี้นะครับ ตัวรถเป็นเยอรมันอยู่ในยุดเจ็ดห้าถึงแปดห้าครับจัดว่ าเป็นวินเทจแล้ว อะไหล่คราว ๆ ก็ชุดเกียร์ซิมเพรกฝรั่งเศษ ล้อหน้าหลังฝรั่งเศษ เบาะซานมาโกอิตาลี ชุดไฟยูเนียนสายไฟร้อยในตัวถังไฟท้ายมีหม้อแปลงเก็บไ ฟในตัว มือเบรควิลแมน ขนาดรถเท่ากับยี่แปดโบราณล้อขนาดยี่เจ็ด ที่เหลือตามรูป เอามาจากตั้มตอนนี้ผมกำลังบ้าวินเทจสับถังอยู่แต่ไซค ์ไม่ได้ ลองดูครับ

รูป รูป      

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

เสาร์ที่ 20 อยากชวนพี่ๆปั่นไปงานไบค์วีค ที่เมืองนนท์ครับ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

Member Herr. Fahrrad's Avatar
    ขอบคุณ
    45

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bum686@gmail.com อ่านข้อความ
    ได้ข่าวว่าคุณเสรี เตรียมsun 3 speed ไว้ปะทะbsa รออีกสองเดือนนะครับ..จะไปเยี่ยมเร็วนี้..
    ต่อเค้าหยาม..เราแล้ว.. หน้าหนาวซ้อมหน่อยนะ ป๋าบูลย์ หมดสภาพแล้ว กลับมาจากเชียงใหม่เ**่ยวเลย ไปบ้าพลังมา..เคี้ยวไม่ยากหรอก
    น้องรักษ์ แรงตก คิดอะไรอยู๋ เรื่องพิตตี้รึเปล่า เห็นม.หมู เลือดกำเดาไหล..เห็นไม้งามเมื่อขวานบิ่น..55555
    ก็แต่ละคนมีแต่อาวุธหนักๆกันทั้งนั้น เลยต้องหาไอ้ที่ศักยภาพเท่าๆกันจะได้ไม่มีข้ออ้าง

parisCN's Avatar
    ขอบคุณ
    222

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Herr. Fahrrad อ่านข้อความ
    ก็แต่ละคนมีแต่อาวุธหนักๆกันทั้งนั้น เลยต้องหาไอ้ที่ศักยภาพเท่าๆกันจะได้ไม่มีข้ออ้าง
    เสี่ยที่ว่าอาวุธหนัก มันเป็นอะไรครับอยากเห็นจัง

Senior Member
    ขอบคุณ
    112

ขออนุญาติ ยืนสงบนิ่งให้ทีมงานรังสิตด้วยคับ เป็นเวลา 2 เดือน ฮ่าๆๆ มาคราวหน้าเตรียมตัวให้พร้อม ทีมงานสาย2 เตรียมทุบ ฮิๆๆๆ

Member Herr. Fahrrad's Avatar
    ขอบคุณ
    45

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parisCN อ่านข้อความ
    เสี่ยที่ว่าอาวุธหนัก มันเป็นอะไรครับอยากเห็นจัง
    เห็นว่าช่วงนี้ซ้อมหนักทุกเย็น สนใจไปเมืองกาญจน์กันไหมล่ะเสี่ยเมืองชล ส่วนอาวุธหนักรูปภาพไม่ชัดชมแฮนด์ไปก่อนแล้วกัน

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    เสาร์ที่ 20 อยากชวนพี่ๆปั่นไปงานไบค์วีค ที่เมืองนนท์ครับ
    ถ้าว่างอาจจะไปครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bum686@gmail.com อ่านข้อความ
    ได้ข่าวว่าคุณเสรี เตรียมsun 3 speed ไว้ปะทะbsa รออีกสองเดือนนะครับ..จะไปเยี่ยมเร็วนี้..
    ต่อเค้าหยาม..เราแล้ว.. หน้าหนาวซ้อมหน่อยนะ ป๋าบูลย์ หมดสภาพแล้ว กลับมาจากเชียงใหม่เ**่ยวเลย ไปบ้าพลังมา..เคี้ยวไม่ยากหรอก
    น้องรักษ์ แรงตก คิดอะไรอยู๋ เรื่องพิตตี้รึเปล่า เห็นม.หมู เลือดกำเดาไหล..เห็นไม้งามเมื่อขวานบิ่น..55555
    จะให้เอาแรงมาจากไหนมากมายครับอิอิ
    ผมไม่ได้นอนเลย ส่วนเรื่องที่เหม่อหนะไม่ได้คิดถึง สาวsunbeamแต่อย่างใด สาวๆ แถวมช น่าดูกว่าตั้งเยอะอิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ herr. Fahrrad อ่านข้อความ
    ดีครับๆ จะได้เพิ่มสถิติกันอิอิ
    รอคันเขียวอยู่เหมือนกันครับ อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pariscn อ่านข้อความ
    พี่ว่างๆ มาปั่นด้วยกันสักรอบครับ ปั่นคนเดียวไม่ได้รสชาติครับ
    ของมาเสพด้วยกันแล้วจะถอนตัวไม่ขึ้นอิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ม.หมูสินทวี อ่านข้อความ
    ขออนุญาติ ยืนสงบนิ่งให้ทีมงานรังสิตด้วยคับ เป็นเวลา 2 เดือน ฮ่าๆๆ มาคราวหน้าเตรียมตัวให้พร้อม ทีมงานสาย2 เตรียมทุบ ฮิๆๆๆ
    ว้า ว่า กันซะหมดรูปเลย
    แล้วผมไม่ใช่ทีมรังสิตหรอครับอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย new_hudson : 11-11-2010 เมื่อ 19:36
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

eew3@hotmail.com

TTBoyz's Avatar
    สถานที่
    Prathum,Chiangrai,Prae,Pisloke
    ขอบคุณ
    0

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bum686@gmail.com
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ม.หมูสินทวี
    ยอมรับไม่ได้..เวลาที่เหลืออีกประมาณอาทิตย์กว่าๆก่อ นเข้ากรุงเทพต้องซ้อมเต็มเครื่อง..กะไปอัดสายสองซักท ี..คิ คิ ..คิ

ขอขั้นเวลาการสนทนาหน่อยครับ อิอิ
    รู้สึกจะ หยอกกันใหญ่เลยนะครับอิอิ

น้องคนนี้นามว่า "ปอน" ตอนนี้ยังไม่มีสังกัด เสพแล้วติดใจ
    หลังจากโดนต้อนรับน้องอย่างโหดที่ เจียงใหม่จ้าว เห็นแจ้งความจำนง จะไปกาญด้วย
    Name:  DSCF7148.jpg
Views: 209
Size:  63.6 KB

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

555555
    บรรยากาศการปั่นเล็กๆน้อยๆอิอิ
    วันเสาร์ที่๖ ยามเย็นๆครับ สองทหารเสือไปอัดกัน เดี๋ยวมาเล่ารายละเอียดทีหลังครับอิอิ
    เรื่องมันยาว
    Name:  IMG_0529.jpg
Views: 191
Size:  104.5 KB
    Name:  IMG_0539.jpg
Views: 189
Size:  89.2 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย new_hudson : 13-11-2010 เมื่อ 07:06

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

วันนี้พี่ไพบูล แต่งตัีวเเนวมากๆครับ ชอบๆๆ คิดถึงนะครับ ขับจักรยานระวังด้วยนะครับ

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 124 หน้า แรกแรก ... 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 80 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks