กำหนดการณ์งานPX.clubครั้งที่3 ปาร์ตี้ริมหาด... - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กำหนดการณ์งานPX.clubครั้งที่3 ปาร์ตี้ริมหาด...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ใกล้เข้ามาทุกขณะแล้วนะครับ สำหรับงานครั้งนี้ที่จะเริ่มขึ้นอีกไม่กี่วัน ผมคิดว่าคงจะมีหลายๆกลุ่มเตรียมพร้อมสำหรับงานครั้งน ี้ เท่าๆที่คุยกันไว้หลายๆส่วนก็มีทิศทางและแนวทางเดียว กัน ตัวผมเองและสมาชิกหลายๆคนในคลับนี้ ก็หวังเป็นเช่นกันว่า ทุกอย่างจะเรียบร้อยดีและสนุกHappyกันเหมือนเดิม ตอนนี้ข่าวupdateล่าสุดที่มี ก็มีอยู่3เรื่อง
    1.เรื่องสถานที่จัดแข่งทางตรง ตอนนี้เรียบร้อยหมดแล้ว ทางทีมงานสายunderlimitโดยช่างอัจ แจ้งมาว่า ทุกอย่างเคลียร์ไว้หมดเรียบร้อยแล้ว รอวันแข่งอย่างเดียวเท่านั้น งานนี้ยกcraditให้ช่างอัจเต็มๆเลย อ้อ...ไอน้องมาร์ชด้วย ขอบคุณมากๆครับ
    2.เรื่องราคาบัตรจะมีการปรับลดลงเร็วๆนี้ เพราะเราสามารถขอsponsorมาช่วยsupportค่าใช้จ่ายบางส ่วนออกไป ทำให้ต้นทุนลดลงอีกพอสมควร แต่จะลดลงมาเท่าไหร่นั้น ขอเวลาอีกไม่เกิน1อาทิตย์ครับ ทุกอย่างจะลงตัวหมด รอฟังข่าวดีครับ

3.ตอนนี้แบบเสื้อทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว เดี๋ยวผมจะเอาภาพไปลงไว้ในกระทู้บัตรเข้างานและสติ๊ก เกอร์นะครับ จะได้ไม่หลงกระทู้กัน ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนดำเนินการสั่งทำ คิดว่าเร็วๆนี้คงออกมายลโฉมได้ละ

วันนี้มีข่าวมาแจ้งเพียงเท่านี้ครับ มีความคืบหน้าอื่นๆผมจะเข้ามาแจ้งเป็นระยะๆไป เพื่อนๆสมาชิกจะได้ติดตามความเคลื่อนไหวได้ตลอดเวลา o.k.ครับ
    เหนื่อยมั๊ยพี่
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา [email protected]
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

Senior Member skipperass150's Avatar
    สถานที่
    Underground Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พี่โต่งจัยเย็นๆนะผมเปิดเจรจากับพี่เอ๋ไปสองรอบแล้ว กำลังอยู่ในช่วงรอคำตอบอยู่คับ(แหมเหมือนสถานะการในบ ้านเมืองตอนนี้เลยเน้อ)อิอิอิ
    LEK SKIPPER ASS

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

ขอเป็นกำลังใจให้ อีก 1 กำลังใจครับพี่โต่ง

" ที่เชื่อ เพราะเห็นครับ "

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกๆคนมากครับที่ยังมองเห็นในสิ่งที่ทำอยู่ แต่ผมไม่ขอพูดอะไรมากไปกว่านี้นะครับ หยุดไว้เพียงเท่านี้ แล้วลุยหน้ากันต่อไป จนกว่างานครั้งนี้จะผ่านพ้นไปได้ด้วยดีตามวัตถุประสง ค์ที่ตั้งเอาไว้ สิ่งหนึงที่อยากจะบอกก็คือ ผมมองแต่ส่วนรวมเท่านั้น ย้ำ!!ส่วนรวม ไม่ใช่ส่วนตัว และไม่เคยเอาความคิดตัวเองเป็นที่ตั้งในการทำงานทุกๆ ครั้งที่ผานมา o.k.ครับ มีไรคืบหน้าจะมาแจ้งให้ทราบในครั้งต่อไป
    ปล.เล็ก สคิปเปอร์ ขอให้ทุกอย่างเป็นไปตามที่วางเอาไว้นะน้องชาย ขอบใจมากๆที่ช่วยประสานงานต่อ เพื่อพวกเราทุกคน

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เงียบหายไปซะนาน ความคืบของงาน Px ครั้งนี้ ทะยานไปได้สวยมากเลยครับ
    Tel.087-8164255

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ skipperass150 อ่านข้อความ
    พี่โต่งจัยเย็นๆนะผมเปิดเจรจากับพี่เอ๋ไปสองรอบแล้ว กำลังอยู่ในช่วงรอคำตอบอยู่คับ(แหมเหมือนสถานะการในบ ้านเมืองตอนนี้เลยเน้อ)อิอิอิ
    ทำดีกะเค้าเปนด้วยหรอพี่ นึกว่าไปเป็นเด็กแว๊นที่ สะพาน ทุกศุก เสาร์

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

สู้ๆคับผม
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

นับถอยหลังกันได้เลยครับ หลังจากนี้ไปอีกไม่กี่วันก็จะได้เวลาปะทุความมันส์กั นอีกรอบแล้ว 1เดือนกับอีก4วัน ไม่ได้นานเลยนะครับ แป๊บเดียวก็ผ่านไปละ ผมล่ะรอลุ้นให้ถึงวันงานจริงๆ ใจจดใจจ่อให้ถึงไวๆละ หวังว่าเพื่อนๆสมาชิกคงคิดแบบนี้เช่นกัน เอาเป็นว่า ขอให้ทุกๆคนเตรียมความพร้อมกันอย่างต่อเนื่องนะครับ มีไรแก้ไขปรับปรุงเกี่ยวกับรถ ก็รีบๆทำซะ เดี๋ยวเวลาจะไม่พอ อย่าใจเย็นกันเกินไป มันจะไม่ทันการณ์ ช่วงนี้มีเวลาเหลืออยู่ก็จัดแจงเตรียมทุกอย่างให้พร้ อมซะ ผมเองก็วุ่นๆอยู่กับรถอยู่ ไม่รู้จะออกมาเป็นอีท่าไหน คงต้องไปแบบกรังๆครับ รอโดนประนามเลยงานนี้ ยอมรับสภาพรถตัวเองครับว่าเสร็จไม่ทันงานจริงๆ แต่ยังไงมีขี่ไปงานแน่นอน งานนี้ยังไงก็อย่าหล่อกันเกินไปนะครับ ได้ข่าวว่ามีซุ่มทำหล่อกันหลายคันเพื่องานนี้โดยเฉพา ะ ก็อย่างว่าแหละครับ งานนี้มันเป็นงานโดยตรงของกลุ่มเรา ใครก็อยากสำแดงฤทธิ์เดจรถของตัวเองทั้งนั้น
    555+++ ไม่แน่นะครับ จะจัดประกวดรถPX.มันซะเลย มีกรรมการส่วนตัว เอ้ย!!!ส่วนกลางตัดสินแบบลำเอียง เอ้ย!!!แบบเป็นกลางให้ 5555555++++++ แค่คิดเล่นๆนะครับ ไม่ได้มีอยู่ในแผนงาน เอาไว้หน้างานอาจมีเซอไพรส์ o.k.ครับ วันนี้มาทักมาทายกัน พอหนุกๆ กระตุ้นกันทุกวัน เดี๋ยวใกล้ๆวันงาน ผมคิดว่าคงจะคึกคัดกว่านี้แน่นอน เอาล่ะครับ วันนี้มาพบเจอกันแค่นี้ก่อนละกัน เดี่ยวพรุ่งนี้ค่อยว่ากันใหม่ Bye...ครับ ทุกๆคน
    ปล.ผมเล่นร้านเน็ต มาบ่อยๆไม่ได้ อิ...อิ...

https://www.facebook.com/puttinun.nab

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    นับถอยหลังกันได้เลยครับ หลังจากนี้ไปอีกไม่กี่วันก็จะได้เวลาปะทุความมันส์กั นอีกรอบแล้ว 1เดือนกับอีก4วัน ไม่ได้นานเลยนะครับ แป๊บเดียวก็ผ่านไปละ ผมล่ะรอลุ้นให้ถึงวันงานจริงๆ ใจจดใจจ่อให้ถึงไวๆละ หวังว่าเพื่อนๆสมาชิกคงคิดแบบนี้เช่นกัน เอาเป็นว่า ขอให้ทุกๆคนเตรียมความพร้อมกันอย่างต่อเนื่องนะครับ มีไรแก้ไขปรับปรุงเกี่ยวกับรถ ก็รีบๆทำซะ เดี๋ยวเวลาจะไม่พอ อย่าใจเย็นกันเกินไป มันจะไม่ทันการณ์ ช่วงนี้มีเวลาเหลืออยู่ก็จัดแจงเตรียมทุกอย่างให้พร้ อมซะ ผมเองก็วุ่นๆอยู่กับรถอยู่ ไม่รู้จะออกมาเป็นอีท่าไหน คงต้องไปแบบกรังๆครับ รอโดนประนามเลยงานนี้ ยอมรับสภาพรถตัวเองครับว่าเสร็จไม่ทันงานจริงๆ แต่ยังไงมีขี่ไปงานแน่นอน งานนี้ยังไงก็อย่าหล่อกันเกินไปนะครับ ได้ข่าวว่ามีซุ่มทำหล่อกันหลายคันเพื่องานนี้โดยเฉพา ะ ก็อย่างว่าแหละครับ งานนี้มันเป็นงานโดยตรงของกลุ่มเรา ใครก็อยากสำแดงฤทธิ์เดจรถของตัวเองทั้งนั้น
    555+++ ไม่แน่นะครับ จะจัดประกวดรถPX.มันซะเลย มีกรรมการส่วนตัว เอ้ย!!!ส่วนกลางตัดสินแบบลำเอียง เอ้ย!!!แบบเป็นกลางให้ 5555555++++++ แค่คิดเล่นๆนะครับ ไม่ได้มีอยู่ในแผนงาน เอาไว้หน้างานอาจมีเซอไพรส์ o.k.ครับ วันนี้มาทักมาทายกัน พอหนุกๆ กระตุ้นกันทุกวัน เดี๋ยวใกล้ๆวันงาน ผมคิดว่าคงจะคึกคัดกว่านี้แน่นอน เอาล่ะครับ วันนี้มาพบเจอกันแค่นี้ก่อนละกัน เดี่ยวพรุ่งนี้ค่อยว่ากันใหม่ Bye...ครับ ทุกๆคน
    ปล.ผมเล่นร้านเน็ต มาบ่อยๆไม่ได้ อิ...อิ...
    แก๊งไหนเน้อซุ้มทำรถกันเนี่ย

คิดถึงทุกคนๆๆเลย พี่โต่งเล่นร้านเน็ต อย่าสโตกบ่อยนะ เด่วเลอะแล้วจะอาย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    แก๊งไหนเน้อซุ้มทำรถกันเนี่ย

คิดถึงทุกคนๆๆเลย พี่โต่งเล่นร้านเน็ต อย่าสโตกบ่อยนะ เด่วเลอะแล้วจะอาย

ไม่ได้ส่องกบเลยช่วงนี้ คิดถึงกบที่รักเหมือนกัน 55555+++++

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ข่าวด่วน ข่าวด่วน

บัตรลดราคาแล้วจ้า เหลือเพียง650บาทเท่านั้น แต่รายการต่างๆที่แจ้งไว้ ยังคงเดิมไม่มีการเปลี่ยนแปลงนะครับ
    สาเหตุที่ลด เนื่องมาจากเราได้รับการสนับสนุนจากสปอนเซอร์เจ้าใหญ ่ๆในวงการนี้มาช่วยงานของเรา ทำให้ลดต้นทุนในการจัดงานลงได้อีกในระดับที่น่าพึงพอ ใจ และก็คิดว่าเพื่อนสมาชิกคงจะสบายกระเป๋ากันได้อีกพอส มควร รายการทุกอย่างในการซื้อบัตร ท่านจะได้กับไปทุกรายการตามเดิม ไม่มีขาด คิดว่าเป็นข่าวดีของทุกๆคนที่จะมาร่วมงานในครั้งนี้น ะครับ หวังว่าคงจะมีความสุขกับข่าวสารที่ได้รับในวันนี้ มีอะไรคืบหน้าอีก ผมจะมาแจ้งให้ทราบกันนะครับ แล้วพบกันครับ Bye...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝูงบิน px. : 05-04-2010 เมื่อ 08:22

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้ส่องกบเลยช่วงนี้ คิดถึงกบที่รักเหมือนกัน 55555+++++
    ช่วงนี้กบกำลังมาแรงเลยพี่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ช่วงนี้กบกำลังมาแรงเลยพี่
    พูดให้อยาก อิ...อิ...

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ไปเทรสเส้นทางมาแล๊ววคับ สมุทรปราการ -เพชรบุรี-หัวหิน-ปราณบุรี ทางตรง ยาวๆ. ..ถนน4เลน อย่างดี เส้นทางมันน่าจิงๆคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Originals อ่านข้อความ
    ไปเทรสเส้นทางมาแล๊ววคับ สมุทรปราการ -เพชรบุรี-หัวหิน-ปราณบุรี ทางตรง ยาวๆ. ..ถนน4เลน อย่างดี เส้นทางมันน่าจิงๆคับ
    พร้อมยังล่ะ อยากเจอ 1-1 ทางตรงนะ จัดแข่งพอดีเลย แพ้เสียรถ

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks