น้องใหม่ กระบะ 1000 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ - หน้า 34

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 34 จากทั้งหมด 39 หน้า แรกแรก ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: น้องใหม่ กระบะ 1000 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Senior Member huahin-13's Avatar
    ขอบคุณ
    7

คิดถึงเจ้านกขมิ้นครับ อยากเห็นรูปอีก จะทำไงดีครับ
    หรือต้องไปขอดูตัวเป็นๆ กันเลยครับพี่
    อย่าขับรถเร็วเกิน เดี๋ยวอะไหล่หลุด ต้องจอดเก็บ ............

ขายอะไหล่มาสด้า m1000 เหลือใช้ ตามlink นี้่ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.Ubvc2dio_Us
    สนใจ โทร... 088-941-9624 / 096-426-1425
    Line id : huahin-66
    โอนเงิน ธ.กรุงไทย สาขาหัวหินมาร์เกตวิลเลจ เลขที่ 489-0-07882-7
    ชื่อบัญชี นายสนิทพันธ์ พิพิธธนาบรรพ์ บัญชีนี้บัญชีเดียว เท่านั้นครับ
    เช็คพัสดุได้ที่นี่ http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    ขออนุญาติปิดกระทู้ถาวรครับ

ขอความกรุณารบกวนท่านเว๊ปมาสเตอร์ช่วยลบกระทู้ให้ด้ว ยครับ
    ..............อย่าลบเลยครับเก็บข้อมูลเรื่องรถไว้เป ็นตำนานไว้ให้เด็กรุ่นหลังได้ดูเป็นแนวทางการทำรถครั บ....สิ่งดีที่มีให้เราได้จำมันก็เยอะ..สิ่งไม่ดีเรา ก็ลืมมันทิ้งมันไปก็ได้ครับ......จำแต่ความสุขและจงล ืมความทุกข์เพื่อความสุขของเราเอง.........

Senior Member Uckero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หนี่งปีเต็มๆ แล้วซินะ กับทริปเขาค้อ เวลาช่างผ่านไปอย่างรวดเร็วจริงๆ

กระทู้นี้ก็ยังอยู่เช่นเดิมนะครับ วันนี้ขอเข้ามาทักทายฉลองครบรอบ 1 ปี กับมิตรภาพดีๆที่เคยเริ่มต้นที่นี่

คิดถึงเพื่อนๆ หลายๆท่านครับ

Life is challenge

รูป รูป  

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    หนี่งปีเต็มๆ แล้วซินะ กับทริปเขาค้อ เวลาช่างผ่านไปอย่างรวดเร็วจริงๆ

กระทู้นี้ก็ยังอยู่เช่นเดิมนะครับ วันนี้ขอเข้ามาทักทายฉลองครบรอบ 1 ปี กับมิตรภาพดีๆที่เคยเริ่มต้นที่นี่

คิดถึงพี่กบเหมือนกันครับพี่ สบายดีนะครับพี่ ว่างๆก็แว๊ะมาทักทาย พูดคุยกันนะครับ ^ ^

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    คิดถึงพี่กบเหมือนกันครับพี่ สบายดีนะครับพี่ ว่างๆก็แว๊ะมาทักทาย พูดคุยกันนะครับ ^ ^

สบายดีครับ ช่วงนี้อ้วนปั๊กเรย
    ครบรอบเลิกสูบบุหรี่ครบหนึ่งปีพอดีเหมือนกันครับ

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

ภายในยังสวยเหมือนเลยนะคาบพี่กบ
    Mazda Club Thailand

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

.........1ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก...แต่ความผูกพันธ์มิ ตรภาพยังคงเป็นเช่นเดิมครับ...

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

สวัสดีครับพี่กบ วางเครื่องใหม่เสร็จแล้ว รบกวนขอชมหน่อยครับ
    ting2220@hotmail.com 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่กบ วางเครื่องใหม่เสร็จแล้ว รบกวนขอชมหน่อยครับ

เหม่ๆ แอบซุ่มโป่งอินังนกขมิ้นอิกแระคุงติ่ง
    มะรืนนี้จะรับรถกลับแล้วครับ
    จริงๆแล้วเครื่องน่ะ วางเสร็จไปพักนึงแล้วครับ วิ่งกระฉูด ตรูดบิดกันเรย
    แต่คราวนี้เป็นการทำพวงมาลัยเพาเวอร์กับระบบเบรคเทพๆ ใหม่ยกชุดเลยครับ
    พอดีไปเจอช่างเก่าๆแก่ๆมือดีเข้าให้ เลยจัดใหม่ไปเลย กับเก็บงานเล็กๆน้อยๆครับ
    ด้ามเกียร์ก็ต่อกลับมาข้างหน้านิดนึง พอได้ระยะที่ไม่ถอยไปมากนัก
    ของเดิมรู้สึกว่าเวลาดึงลงหลัง มันถอยลึกไปหน่อยน่ะครับ
    หมดสเต๊ปนี้ก็ยังไม่รู้จะหาอะไรทำต่อแล้วครับ จบจริงๆแล้วล่ะ

จะเหลือก็เด็กปั้น น้องมารชมพูนี่แหละ 555+(ใจร้อนจริงๆ)

Senior Member sippapas's Avatar
    ขอบคุณ
    886

พี่กบมาแล้ว....ยินดีต้อนรับครับ
    MAZDA CLUB WE'LL NEVER WALK ALONE

P-Vespa's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uckero อ่านข้อความ
    เหม่ๆ แอบซุ่มโป่งอินังนกขมิ้นอิกแระคุงติ่ง
    มะรืนนี้จะรับรถกลับแล้วครับ
    จริงๆแล้วเครื่องน่ะ วางเสร็จไปพักนึงแล้วครับ วิ่งกระฉูด ตรูดบิดกันเรย
    แต่คราวนี้เป็นการทำพวงมาลัยเพาเวอร์กับระบบเบรคเทพๆ ใหม่ยกชุดเลยครับ
    พอดีไปเจอช่างเก่าๆแก่ๆมือดีเข้าให้ เลยจัดใหม่ไปเลย กับเก็บงานเล็กๆน้อยๆครับ
    ด้ามเกียร์ก็ต่อกลับมาข้างหน้านิดนึง พอได้ระยะที่ไม่ถอยไปมากนัก
    ของเดิมรู้สึกว่าเวลาดึงลงหลัง มันถอยลึกไปหน่อยน่ะครับ
    หมดสเต๊ปนี้ก็ยังไม่รู้จะหาอะไรทำต่อแล้วครับ จบจริงๆแล้วล่ะ

จะเหลือก็เด็กปั้น น้องมารชมพูนี่แหละ 555+(ใจร้อนจริงๆ)
    ตั้งแต่ได้เครื่องมาแล้วหวั่นไหวครับน้ากบ อยากจะทำวันนี้วันพรุ่งนี้ซะเลย อิอิ
    รอบนี้มาเต็มๆเน็นๆเลยนะครับน้ากบ เห็นรูปที่ส่งให้ดูในlineแล้ว จี๊ด!!!เลยครับ
    ของเหลือใช้จากนกขมิ้นก็ยกให้น้องนมเย็นบ้างก็ได้นะค รับน้ากบ เก็บไว้ที่บ้านรกๆคุณนายหญิงจะบ่นเอานะครับ
    ส่วนm800ของน้าติ่งก็ไม่เบาได้ยินแว๊ปๆจอดที่อู่สีแล ้วววว
    ทำสีเสร็จขับมารับผมไปนั่งห้อยขาจิ๊บเบียร์เย็นๆกับน ้ากบริมทะเลกันครับน้า
    ปล.นมเย็นขอคารวะน้าทั้งสอง ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนและช่วยเหลือมาโดยตลอดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย P-Vespa : 30-10-2012 เมื่อ 22:13

ขอบคุณ
    0

วันนี้เจ้าปังมาเยือน

ยินดีที่ได้ต้อนรับครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ P-Vespa อ่านข้อความ
    ตั้งแต่ได้เครื่องมาแล้วหวั่นไหวครับน้ากบ อยากจะทำวันนี้วันพรุ่งนี้ซะเลย อิอิ
    รอบนี้มาเต็มๆเน็นๆเลยนะครับน้ากบ เห็นรูปที่ส่งให้ดูในlineแล้ว จี๊ด!!!เลยครับ
    ของเหลือใช้จากนกขมิ้นก็ยกให้น้องนมเย็นบ้างก็ได้นะค รับน้ากบ เก็บไว้ที่บ้านรกๆคุณนายหญิงจะบ่นเอานะครับ
    ส่วนm800ของน้าติ่งก็ไม่เบาได้ยินแว๊ปๆจอดที่อู่สีแล ้วววว
    ทำสีเสร็จขับมารับผมไปนั่งห้อยขาจิ๊บเบียร์เย็นๆกับน ้ากบริมทะเลกันครับน้า
    ปล.นมเย็นขอคารวะน้าทั้งสอง ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนและช่วยเหลือมาโดยตลอดครับ
    เห็นปังกับพี่กบคุยกันแล้วก็อดขำวันที่ส่งเบอร์ไปผิด 5555 ยินดีกับทั้งสองท่านครับ คนนึงก็ดาวรุ่งของบ้านมาสด้า อีกคนก็ระดับตำนาน ^^v

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เห็นปังกับพี่กบคุยกันแล้วก็อดขำวันที่ส่งเบอร์ไปผิด 5555 ยินดีกับทั้งสองท่านครับ คนนึงก็ดาวรุ่งของบ้านมาสด้า อีกคนก็ระดับตำนาน ^^v

X-Ray น้องนกฯผมไม่ว่า นี่เบิ้ล ZX ข้อยซะควันกลบตรูดเยย

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

น้องนมเย็น กลายเป็น มารชมพู ไปเสียแล้วครับ
    ting2220@hotmail.com 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

หน้าที่ 34 จากทั้งหมด 39 หน้า แรกแรก ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks