น้องใหม่ กระบะ 1000 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ - หน้า 8

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 39 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: น้องใหม่ กระบะ 1000 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Senior Member Uckero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รอต่อปาย จบนี่ก็จะต่อด้วยระบบภาพและเสียง
    ชุดใหญ่ๆเตรียมของเองไว้หมดแระ(หกหลักตามเคย)
    คงจะเป็นที่เดิม(ทำมาสิบกว่าปีห้าหกคันแระ) "ร้านจรวด"
    เฮียสุเมธ จัดให้เน้นๆ

555 อย่าเพิ่งว่าผมเวอร์เรย ทำมาเรื่อยๆแล้ว
    บ้าก็บ้าให้สุดๆอ่ะ ทำงานมามันเหนื่อย ขอให้รางวัลกับชีวิตบ้าง
    เอาแบบที่เค้าว่า "เป้าหมาย มีไว้ให้พุ่งชน"

สู้ต่อปาย ทาเคชิ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    เบาะ RX-7 เน่าๆ
    มันจะโดนปลุกให้กลับมาเป็นโซฟา VIP อีกครั้ง
    ปล.ด้วยขนาดและความลงตัวกับสรีระของตัวรถ
    เลือกเบาะมาใส่ก้อหลายชุดแระ(เน้นต้องเป็นผลิตภัณท์ข องมาสด้าเท่านั้น)
    สุดท้ายมาลงตัวด้วยขนาดของเบาะมาสด้าตัวนี้แหละ
    อิอิ เน่าได้ใจมะ สั่งตรงมาจากยี่ปุ่นเรย สี่พันไม่มีทอน(เอาเนียนๆไม่เน่ามันห้า-หกพันอ่ะ)
    ตัวดีๆขายแหลกหมด(อิคู่แดงตัวแรกขายไปแระ ยี่สิบสองพัน)

c23
    อ้าว..เบาะเทพRenesisไปแล้วเหรอท่าน ผมยังเปิดให้น้องที่ทำงานดูอยู่เลยว่ารถคันนี้ของพี่ เค้าสุดยอด ดูเบาะเสียก่อน แต่ - -"

ไม่เป็นอุปสรรคสำหรับความแรงครับ ผมเชื่อว่าคงไม่มีใครกล้ามาต่อกรกับท่านได้แน่นอน และพวกเราชาวมาสด้าก็นิยมแปลงทรัพย์สินให้เป็นสินทรั พย์กันทุกท่าน อันนี้เข้าใจกันแต่โดยดีครับผม 5555

ผมว่าท่านไม่เวอร์หรอกครับ เท่าที่ผมติดตามท่านมาตลอดเนี่ย ผมว่าก็เหมาะสมและคู่ควรแล้ว รางวัลชีวิตในแต่ละคนแตกต่างกันตามความเหมาะสม หากเป็นผม ผมก็เลือกที่จะให้รางวัลกับชีวิตของตัวเองเฉกเช่นเดี ยวกับท่านด้วยการเอาใจใส่ในทุกรายละเอียด ในวันที่ทุกอย่างเสร็จสิ้นแล้วออกไปสู่สายตาชาวโลกบน ท้องถนน รางวัลที่ตราตรึงที่สุดก็คือทุกสายตาที่จ้องมองมาสู่ รถที่ท่านขับ และยิ่งมีคนเอารถของเราไปเป็นแรงบันดาลใจ ท่านจะต้องหันกลับมาขอบคุณตัวเองที่เรายอมเหนื่อยที่ จะใส่ใจในทุกรายละเอียด

ไม่เป็นที่สองรองใครแน่นอนครับท่านแม่ทัพ เป็นกำลังใจให้ครับ

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อ้าว..เบาะเทพRenesisไปแล้วเหรอท่าน ผมยังเปิดให้น้องที่ทำงานดูอยู่เลยว่ารถคันนี้ของพี่ เค้าสุดยอด ดูเบาะเสียก่อน แต่ - -"

ไม่เป็นอุปสรรคสำหรับความแรงครับ ผมเชื่อว่าคงไม่มีใครกล้ามาต่อกรกับท่านได้แน่นอน และพวกเราชาวมาสด้าก็นิยมแปลงทรัพย์สินให้เป็นสินทรั พย์กันทุกท่าน อันนี้เข้าใจกันแต่โดยดีครับผม 5555

ผมว่าท่านไม่เวอร์หรอกครับ เท่าที่ผมติดตามท่านมาตลอดเนี่ย ผมว่าก็เหมาะสมและคู่ควรแล้ว รางวัลชีวิตในแต่ละคนแตกต่างกันตามความเหมาะสม หากเป็นผม ผมก็เลือกที่จะให้รางวัลกับชีวิตของตัวเองเฉกเช่นเดี ยวกับท่านด้วยการเอาใจใส่ในทุกรายละเอียด ในวันที่ทุกอย่างเสร็จสิ้นแล้วออกไปสู่สายตาชาวโลกบน ท้องถนน รางวัลที่ตราตรึงที่สุดก็คือทุกสายตาที่จ้องมองมาสู่ รถที่ท่านขับ และยิ่งมีคนเอารถของเราไปเป็นแรงบันดาลใจ ท่านจะต้องหันกลับมาขอบคุณตัวเองที่เรายอมเหนื่อยที่ จะใส่ใจในทุกรายละเอียด

ไม่เป็นที่สองรองใครแน่นอนครับท่านแม่ทัพ เป็นกำลังใจให้ครับ
    ท่านแม่ทัพครับขอข้อมูลการแปลงทรัพย์สินให้เป็นสินทร ัพย์หน่อยครับ ผมสงสัยครับเค้ามีวิธีการแปลงกันอย่างไร ถ้าแปลงแล้วออกมาสวยดูดีผมจะลองหัดแปลงบ้าง5555
    (555 ล้อเล่นขำๆครับท่าน)

สวย และซิ่งได้ใจผมมากๆครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ท่านแม่ทัพครับขอข้อมูลการแปลงทรัพย์สินให้เป็นสินทร ัพย์หน่อยครับ ผมสงสัยครับเค้ามีวิธีการแปลงกันอย่างไร ถ้าแปลงแล้วออกมาสวยดูดีผมจะลองหัดแปลงบ้าง5555
    (555 ล้อเล่นขำๆครับท่าน)
    555 ของพวกนี้ต้องวันที่เรานอนไม่หลับแล้วโทรคุยกันครับพ ี่ เพราะว่าจะได้สลบไปเลย 555

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

[QUOTE=Uckero;4107752]รอต่อปาย จบนี่ก็จะต่อด้วยระบบภาพและเสียง
    ชุดใหญ่ๆเตรียมของเองไว้หมดแระ(หกหลักตามเคย)
    คงจะเป็นที่เดิม(ทำมาสิบกว่าปีห้าหกคันแระ) "ร้านจรวด"
    เฮียสุเมธ จัดให้เน้นๆ

555 อย่าเพิ่งว่าผมเวอร์เรย ทำมาเรื่อยๆแล้ว
    บ้าก็บ้าให้สุดๆอ่ะ ทำงานมามันเหนื่อย ขอให้รางวัลกับชีวิตบ้าง
    เอาแบบที่เค้าว่า "เป้าหมาย มีไว้ให้พุ่งชน"

สู้ต่อปาย ทาเคชิ

"เป้าหมาย มีไว้ให้พุ่งชน"
    อย่าโทรไปชนหาผมบ่อยๆนะยิ่งชี่โครงห้กอยู่บวกกะเป็นค นใจอ่อนเสียด้วยไปแล้ว1ชิ้นกันชนเล็กแต่กระจกmไม่ได้ แน่ๆบ่ยอมอีกแล้ว5555....อย่ามาอ้อน...เราคนมีเป้าหม ายเดียวกัน...แต่หลบๆกันบ้างนะท่าน

ขอบคุณ
    0

555

โรคอกหักระบาดไปถึงเสี่ยวุ๊ดดี้เมืองแป้ซะแระวุ๊ยยยย ยย???
    ยังงัยก็ขอให้หายไวๆเด่อค่า ไปหาหมอก็อย่าแอบไปหลีน้องๆพยาบาลเพลินล่ะ

เด๋วอิเหลืองนกขมิ้นเสร็จจะขับไปชน...เอ๊ยยยย...ขับไ ปให้ชม!!
    ขอบคุงสำหรับกันชนและเด๋วจะส่งกันชนกลับไปให้อีกเช่น กัน
    (อิอิ เขียนให้เพื่อนๆงงกันเล่นซะอิก)

ขอบคุณ
    0

อิอิ โดนอิกแระ

รูป รูป  

Senior Member superman90's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สบายดีไหมครับ
    ต้อมครับ
    บันทึกของเสด็จในกรมหลวงชุมพร เขตรอุดมศักดิ์
    เจอบันทึกนี้ให้เอาคำต่อไปนี้ของกูไปประกาศให้คนรู้ว ่า
    " กูกรมหลวงชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ "
    " ผู้เป็นโอรสของพระปิยมหาราช ขอประกาศให้พวกคุณรับรู้ไว้ว่า
    แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษ ได้เอาเลือดเอาเนื้อเอาชีวิตแลกไว้
    ไอ้อีมันผู้ใด คิดชั่วร้ายทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ฤา กระทำการทุจริต ก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม
    จงหยุดการกระทำนั้นเสียโดยเร็ว
    ก่อนที่ที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตรให้หมดเสนียด ของแผ่นดินสยาม
    อันเป็นที่รักของกู
    ตราบใดที่คำว่า "อาภากร"
    ยังยืนหยัดอยู่ในโลก กูจะรักษาผืนแผ่นดินสยามของกู
    ลูกหลานทั้งหลาย แผ่นดินใดให้เรากำเนิดมา
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น
    แผ่นดินใดที่ให้ซุกหัวนอน ให้ความร่มเย็นเป็นสุข
    มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น "
    *ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง*

จ้า....พ่อคนดี ขี่หมู

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ superman90 อ่านข้อความ
    สบายดีไหมครับ
    ต้อมครับ

สวัสดีครับคุณต้อม

ไม่ได้คุยกันซะนานเลยครับ
    ตอนนี้งานค่อนข้างยุ่งน่ะครับ
    ยังอยู่ในทะเลอยู่เลย
    ขึ้นบกไปจะโทรไปคุยนะครับ

ขอบคุณ
    0

อัพเดท โปรเจ๊คชั่วโคตร(ข้ามปีแระ มะเสร็จซัก T)

อิอิ งานอินทิเรียภายในครับ

ใช้หนังแท้เกือบทั้งหมด ยกเว้นบางจุด ต้องใช้หนังเทียมแซม
    ฝนตกบ่อย ช่างเรยทำมั่งหยุดมั่ง

รูป รูป      

ขอบคุณ
    0

อิอิ

ชอบจริงๆ ช่องเก็บปืน
    ดีไซน์กะมือ ท่าจะเวิร์คๆ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

เบาะกำลังตัดเย็บ
    หนังแท้ซื้อมายกผืน
    ปั๊มรูสลับหนังเต็ม
    ตัดเย็บเนียนๆ

ขอบคุณ
    0

เบาะกำลังตัดเย็บ
    หนังแท้ซื้อมายกผืน
    ปั๊มรูสลับหนังเต็ม
    ตัดเย็บเนียนๆ

รูป รูป      

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    วันนี้ไปรับรถมาแระ

กดปรู๊ด พุ่งปรี๊ดดดดดดดดดด
    น่าพอใจมั่กๆ

แอร์เย็นลูกไก่(เจี๊ยบบบบบบบบ)
    จ่ายค่าเสียหายคงค้างพร้อมล่ำลาช่างตุ้ม(และทีมงาน)
    บ่ายหน้าสู่งานอินทิเรี่ยภายในต่อไป

หล่อเลยครับบบบ อิอิ
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 39 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks