น้องใหม่ กระบะ 1000 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ - หน้า 26

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 39 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: น้องใหม่ กระบะ 1000 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Senior Member Uckero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=ผักกะเฉด;7062153]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    ไม่โอเคย่ะ
    ช่วงนี้กิงเจ ผักฯแพง ระวังเค้าจับลงกระทะเด้อค่า

นอนดึก+ตื่นเช้า
    ครายอ่ะชอบว่าแก่???

เหรอยะ.........วันนี้จะทำงานจนถึงเที่ยงคืนเลยย่ะ

แน่จริงกางเต๊นท์นอนที่โรงงานเรยจิ อคึ อคึ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    แหมๆ..แซวกันอบอุ่นเชียว....น่ารักจัง มากันเป็นคู่...ผมว่ามีที่บ้านมาสด้าที่เดียว เท่าที่เคยเห็น
    ขอบคุณคะพี่วินัย....^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    อิอิ โดนป้าผักฯว่าอยู่เรื่อยว่า"ขี้บ่น"
    จริงๆจะว่าเราแก่ว่างั้นเห๊อะ ตื่นเช้า ก็ว่าแก่ ย้ำซะเหลือเกิ้นนนนนน -*-

ช่วงนี้สุขภาพดีขึ้นมากแล้วล่ะครับ หลังจากหักดิบบุหรี่ผ่านไปกว่าหนึ่งเดือนแล้ว
    น้ำตาลกับไขมันในเลือดลดลงอยู่ในระดับที่ดีแล้วล่ะคร ับ
    ไม่ปั่นจักรยานวันละยี่สิบกิโลขึ้นไป ผมก็วิ่งเหยาะๆในหมู่บ้านได้ครึ่งชั่วโมงทุกวันแล้วค รับ
    ชีวิตที่ผ่านมา ผมใช้ร่างกายเปลืองไปหน่อยน่ะครับ ทั้งดื่มสูบ กินเที่ยวเมาเละ ฯลฯ
    ทำงานก็หักโหม อดหลับอดนอนประจำ
    พอถึงจุดนึง เริ่มแล้วครับ เริ่มทรุดโทรมเกินจะรับได้ เลยต้องลดละเลิกซะบ้าง
    ใครจะรู้บ้างว่าาวันทริปเเขาใหญ่น่ะ วันศุกร์ที่ 19 เป็นวันที่ผมเริ่มหยุดสูบบุหรี่วันแรก
    ผมโยนไฟแช๊คทิ้งที่ปั๊ม ปตท.ที่ชัยบาดาล ตอนเช้านั้น แล้วจนถึงวันนี้ ผมก้ไม่ได้สูบอีกเลย
    หลังจากสูบมายี่สิบกว่าปี วันละซองกว่าถึงสองซองต่อวัน

ยังงงๆกับตัวเองอยุ่เหมือนกันว่าหยุดมาได้อย่างไร ตอนแรกคิดว่าจะทำไม่ได้ซะอีก
    เช้ามากินกาแฟ มือไม้คันยิบๆ สายๆถึงหาย ค่ำๆก็เป็นอีก บางคืนถึงกับเอาไปฝันว่าแอบสูบบุหรี่ 555+
    นี่ ๆ ตัวเองไปเขาใหญ่กะใครมา ไปเขาค้อกะเค้ามาไม่ใช่หรอวันที่ 19 หนะ...หรือว่าแอบไปเขา่ใหญ่กะใครมา..แล้วมารวมกะเขาค ้อหว่า

แต่ตะเองเก่งมั่ก ๆ เก่งจริง ๆ......สู้ ๆ ไม่มีไรให้มีแต่กำลังใจ เอ้าฮริ้วววววววววววว

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผักกะเฉด อ่านข้อความ
    ขอบคุณคะพี่วินัย....^^

นี่ ๆ ตัวเองไปเขาใหญ่กะใครมา ไปเขาค้อกะเค้ามาไม่ใช่หรอวันที่ 19 หนะ...หรือว่าแอบไปเขา่ใหญ่กะใครมา..แล้วมารวมกะเขาค ้อหว่า

แต่ตะเองเก่งมั่ก ๆ เก่งจริง ๆ......สู้ ๆ ไม่มีไรให้มีแต่กำลังใจ เอ้าฮริ้วววววววววววว

เห็งมะ แก่แระ หลงๆลืมๆ เขาค้อมั่วไปเขาใหญ่

ซะงั้นๆ แอ่ะ

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

น่ารักจริงๆเลยพี่พี่คู่เนี้ย...^^

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

หว๋านหวานง่ะคู่นี้
    น้องบอยอิจฉาคร้าบบบบบบ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uckero อ่านข้อความ
    เห็งมะ แก่แระ หลงๆลืมๆ เขาค้อมั่วไปเขาใหญ่

ซะงั้นๆ แอ่ะ
    น่ารักคาบ e10
    Mazda Club Thailand

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    หว๋านหวานง่ะคู่นี้
    น้องบอยอิจฉาคร้าบบบบบบ

เง้ออออออออออออ

เบาหวานแดรกไปแร้วววววววววววว

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อรุณสวัสดิ์พี่กระเฉดและพี่กบครับ 5555555

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อรุณสวัสดิ์พี่กระเฉดและพี่กบครับ 5555555

อัสดงสวัสครับ

เข้ามาซะค่ำเรยผม
    วันนี้ไม่มีไรทำ เก็บเศษเหรียญๆที่ชอบวางกองไว้ทั่วบ้าน เอามานับ
    หุหุ เก็บไปเก็บมา ได้ 2100 ใส่เป้แอ่นแต้ ควบฟิโน่ไปฝาก ธ.กรุงไทยบิ๊กซีคลอง 6
    พนักงานนั่งนับกันเมื่อยเรย 555+

อิอิ วันนี้หลังฝากตังค์เสร็จไปแรดๆมาแถว มธญ.คลอง 6 (อิิอิ สาวตรึม)
    ทิ้งคู่หูดุโอมัสซึดะไว้บ้าน ควบขี่ฟิโน่ หรอยๆวนไปวนมาสองสามรอบ
    สุดท้าย โดนจนได้ หุหุ สะลึมสะลือๆ(ร้องเพลงแบบละครภาคค่ำ ภยัคร้าย สะลึมสะลือ 555+)
    เลือด 2 จังหวะสูบฉีด เมื่อสายตา(หาเรื่อง)สอดส่องชอนไชไปเจ๊อะกับเจ้า Kawasaki KRR ZX 150
    สภาพนางฟ้า รถของเจ้าของร้านมอไซค์เองแห่งนึง

หลังจากนั้น รายการจีบจึงเกิดขึ้น
    555+ ตรึกโป๊ะๆ (เอามั่ง ไอดอลครายหว่าเนี่ย???)

ขอบคุณ
    0

อิอิ แล้วหลังจากนั้น

ทายจิ๊ หวยออกยังไง?
    เย็นโทรคุยกับป้าผักฯ
    งงงงกับของเล่นคนแก่อิกแระ
    555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    กำลังจะราตรีสวัสดิ์แล้วหระคะคุณวี....^^

]อิอิ แล้วหลังจากนั้น

555+

อะนะ ยังงัยก็ได้อยู่แล้ว รู้ ๆ ว่าอยากได้มว๊ากกกกกกกกกกก

แต่ตอนนี้ไปนอนได้แล้วพรุ่งนี้ต้องตื่นแต่เช้านะ...ไ ปนอน ๆ....

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

ฝานดีนะคาบพี่ๆๆ
    Mazda Club Thailand

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผักกะเฉด อ่านข้อความ
    กำลังจะราตรีสวัสดิ์แล้วหระคะคุณวี....^^

]อิอิ แล้วหลังจากนั้น

555+

อะนะ ยังงัยก็ได้อยู่แล้ว รู้ ๆ ว่าอยากได้มว๊ากกกกกกกกกกก

แต่ตอนนี้ไปนอนได้แล้วพรุ่งนี้ต้องตื่นแต่เช้านะ...ไ ปนอน ๆ....

เอาวีต้ามาจิ

ชิ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uckero อ่านข้อความ
    อัสดงสวัสครับ

เข้ามาซะค่ำเรยผม
    วันนี้ไม่มีไรทำ เก็บเศษเหรียญๆที่ชอบวางกองไว้ทั่วบ้าน เอามานับ
    หุหุ เก็บไปเก็บมา ได้ 2100 ใส่เป้แอ่นแต้ ควบฟิโน่ไปฝาก ธ.กรุงไทยบิ๊กซีคลอง 6
    พนักงานนั่งนับกันเมื่อยเรย 555+

อิอิ วันนี้หลังฝากตังค์เสร็จไปแรดๆมาแถว มธญ.คลอง 6 (อิิอิ สาวตรึม)
    ทิ้งคู่หูดุโอมัสซึดะไว้บ้าน ควบขี่ฟิโน่ หรอยๆวนไปวนมาสองสามรอบ
    สุดท้าย โดนจนได้ หุหุ สะลึมสะลือๆ(ร้องเพลงแบบละครภาคค่ำ ภยัคร้าย สะลึมสะลือ 555+)
    เลือด 2 จังหวะสูบฉีด เมื่อสายตา(หาเรื่อง)สอดส่องชอนไชไปเจ๊อะกับเจ้า kawasaki krr zx 150
    สภาพนางฟ้า รถของเจ้าของร้านมอไซค์เองแห่งนึง

หลังจากนั้น รายการจีบจึงเกิดขึ้น
    555+ ตรึกโป๊ะๆ (เอามั่ง ไอดอลครายหว่าเนี่ย???)

zx150ของแรงเลยนะนั่น
    ยัดล้อโตโปรอาร์ม+เบรคเทพ+โชคหัวกลับ

จัดเต็มเลยเพ่
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

น้องกิ๊กแวะมาคารวะคร้าบบบบ!
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 39 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks