น้องใหม่ กระบะ 1000 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ - หน้า 16

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 39 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: น้องใหม่ กระบะ 1000 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Senior Member weangsan's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ถ้าไม่รังเกียจผมขอสงวนของที่จะแจกไว้สองสิ่งได้มั้ย ครับ พอดีอยากจะทำโครงการประมูลของหนึ่งโครงการครับ ไม่ได้หวังผลกำไรแต่เงินรายได้จะเอาไปใช้ในการบริจาค เพราะบอร์ดมาสด้าจะอยู่ไปวันๆแบบนี้ไม่ได้ครับ ต้องทำกิจกรรมทำบุญร่วมกันครับ

อีกโครงการขอเอาไปจับฉลากขำๆในงานต่อๆไป เหมือนเด็กๆจับของขวัญปีใหม่อะไรแบบนั้นแหละครับ 555 อาจจะเป็นแบบว่าเอาตัวเองเป็นฮับรับของอาจจะส่งทางเม ลล์มาลงที่บ้านของผม แล้วก็ถึงวันและเวลาก็เอามาจับฉลากกัน โดยผมจะรับผิดชอบส่งของกลับคืนไปให้ทุกท่านที่ร่วมสน ุกเอง อันนี้แค่คิดขำๆนะครับ ไม่รู้จะโดนโห่หรือเปล่า 555

ขอรับไว้พิจารณาด้วยครับ

มาแล้วงานกุศล 555 ลุยครับลุย แม่ทัพนาวีนำทัพแล้ว 555 ผมจะตั้งหน้าตั้งตารอการประมูล งานนี้ราคาไม่เกี่ยงมีบุญเป็นกำไรอยู่แล้ว อยากให้เปิดประมูลไว ๆๆๆ เด้พี่น้อง

ขอแซ่วพี่โอหน่อย แถวบ้านท่านมีที่ว่างไหม ขอผมไม่สร้างกระท้อมทำใจหน่อยได้ไหม บริเวณบ้านทำไมมันจะกว้างขนาดนั้น หรือสร้างไว้เก็บรถครับพี่ อย่างว่าแหละพี่โอต้องใหญ่เสมอ ขนาดพระยังองค์ใหญ่ขนาดนั้น 5555 ผมมีต้นไม้เพาะไว้เยอะนะพี่โอ ต้องการบอกผมมาได้เลย จัดส่งให้ฟรี 555
    "ผมขออยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอกับสิ่งที่ผมมี"

นายเวียงสรรค์ ภูศรี (สรรค์ขอนแก่น)
    TEL: 089-4228263
    โอนเงินมาที่บัญชีนายเวียงสรรค์ ภูศรี เลขที่ 4250114252 ธนาคารกรุงไทย

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weangsan อ่านข้อความ
    มาแล้วงานกุศล 555 ลุยครับลุย แม่ทัพนาวีนำทัพแล้ว 555 ผมจะตั้งหน้าตั้งตารอการประมูล งานนี้ราคาไม่เกี่ยงมีบุญเป็นกำไรอยู่แล้ว อยากให้เปิดประมูลไว ๆๆๆ เด้พี่น้อง

ขอแซ่วพี่โอหน่อย แถวบ้านท่านมีที่ว่างไหม ขอผมไม่สร้างกระท้อมทำใจหน่อยได้ไหม บริเวณบ้านทำไมมันจะกว้างขนาดนั้น หรือสร้างไว้เก็บรถครับพี่ อย่างว่าแหละพี่โอต้องใหญ่เสมอ ขนาดพระยังองค์ใหญ่ขนาดนั้น 5555 ผมมีต้นไม้เพาะไว้เยอะนะพี่โอ ต้องการบอกผมมาได้เลย จัดส่งให้ฟรี 555
    จะไห้ดีต้องเรียก เสี่ยโอครับ..........เเต่ชื่อมันคุ้นๆ...........ตั วใครตัวมันนนนนนนนนนนน..............555555+

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    จะไห้ดีต้องเรียก เสี่ยโอครับ..........เเต่ชื่อมันคุ้นๆ...........ตั วใครตัวมันนนนนนนนนนนน..............555555+
    เผิ่งเห็น!....นังอุ้ยชันโกยตั้งแต่เห็นแล้ว55เหนื่่ อยชิบหายพิมย์มาใด้เสี่ยโอ5555555555555
    (ล้อเล่นนะพี่น้อง)โกยต่อดีกว่ากรู5555555555

สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    เผิ่งเห็น!....นังอุ้ยชันโกยตั้งแต่เห็นแล้ว55เหนื่่ อยชิบหายพิมย์มาใด้เสี่ยโอ5555555555555
    (ล้อเล่นนะพี่น้อง)โกยต่อดีกว่ากรู5555555555
    ไม่ทันเเล้วครับตอนนี้ สห ล้อมหน้าล้อมหลังเเล้วมาถามว่า ใครนะใครอยู่เเถววัดทับกระดาน...............555+

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weangsan อ่านข้อความ

การทําเป็นเป็นสิ่งดีครับท่านพี่ ยินดีครับที่พี่น้องอยากร่วมกัน ผมว่าท่านแม่ทัพคิดแบบนั้น555
    ไม่ได้กว่างใหญ่อะไรขนาดนั้นดอกครับท่านพี่ ส่วนกระท้อมถ้าชอบเดี๋ยวผมโทรหาท่านผู้ใหญ่ตุ๊กบ้านต าขุนให้ครับ
    เห็นท่านว่าปลูกใว้หลังบ้าน ท่านว่าชอบไปนอนใต้ต้นนอนทีไรหัวเราะใด้ทั้งวัน55555 555555555555

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ไม่ทันเเล้วครับตอนนี้ สห ล้อมหน้าล้อมหลังเเล้วมาถามว่า ใครนะใครอยู่เเถววัดทับกระดาน...............555+
    พี่อุ้ยนี่ เกาหลีแล้ว (วอน นอน คุก)
    ต้องเรียกว่า เสี่ย อ. ครับ
    ใช่ใหม่ พี่ โอ วัดทับกระดาน อิ อิ(ชี้เป้าครับ)
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    พี่อุ้ยนี่ เกาหลีแล้ว (วอน นอน คุก)
    ต้องเรียกว่า เสี่ย อ. ครับ
    ใช่ใหม่ พี่ โอ วัดทับกระดาน อิ อิ(ชี้เป้าครับ)
    สรุปใ้ห้ใช้ชื่อย่อ............... ย่อๆ เข้า คุก

Senior Member huahin-13's Avatar
    ขอบคุณ
    7

สุดยอดทั้งหัวใจ และรถที่ครอบครองครับท่าน (ผมแอบเซฟรูปทุกรูปที่ท่านโพสต์ ไว้เป็นแนวทางเผื่ออนาคต เหมือนวาดฝ้นว่าสักวันต้องไปให้ถึงบ้าง ) ขออนุญาตนะครับ
    อย่าขับรถเร็วเกิน เดี๋ยวอะไหล่หลุด ต้องจอดเก็บ ............

ขายอะไหล่มาสด้า m1000 เหลือใช้ ตามlink นี้่ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.Ubvc2dio_Us
    สนใจ โทร... 088-941-9624 / 096-426-1425
    Line id : huahin-66
    โอนเงิน ธ.กรุงไทย สาขาหัวหินมาร์เกตวิลเลจ เลขที่ 489-0-07882-7
    ชื่อบัญชี นายสนิทพันธ์ พิพิธธนาบรรพ์ บัญชีนี้บัญชีเดียว เท่านั้นครับ
    เช็คพัสดุได้ที่นี่ http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    ขอบคุณจากใจ สำหรับคำชมของเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับ

สวัสดีครับ คุณ Krissada
    ขอบคุณเช่นกันครับสำหรับคำชม
    ขอชี้แจงนิดนึงเรื่องผมหายไปจากบอร์ด แฟมิเลียอีซี่คลับ
    จริงๆไม่อยากจะพุดนะ แต่มีทักมาผมก็ต้องขอชี้เแจง
    ถ้าคุณจำได้ ผมเข้าไปพูดคุยทั่วไปและ สมัครเป็นสมาชิกอย่างถูกต้อง
    มีตัวตนที่เพื่อนๆหลายคนได้มาพูดคุยด้วย
    หลังจากนั้นไม่นาน ผมก็เริ่มเอาของแต่ง ของสะสมซึ่งส่วนใหญ่เป็นอะไหล่ของรถมาสด้า (บ้านผมมีเป็นโกดัง)
    ไปส่งแจกให้ฟรีๆกับเพื่อนๆ(เน้นว่าฟรีจริงๆ) ผมส่งให้ทั่วไม่ว่าเพื่อนภูเก็ต, ราชบุรี, ปทุมธานี ฯลฯ
    บางท่านก็ขับรถมาหาถึงบ้าน ผมก็เปิดโกดังให้เค้าเลือกของเอา
    บางอย่างก็เอาเพิ่มมาจากโกดังเพื่อนในราคาทุนไม่กี่ร ้อยมาให้ เช่นพวงมาลัย หัวเกียร์ ฯลฯ
    จนผมถูกผู้เสียผลประโยชน์ทำการไพรเวทแมสแสทมาถามผมว่ าผมเป็นใครและเตือนผมให้หยุด
    ซึ่งกลุ่มบุคคลในนั้นก็คือเว๊บมาสเตอร์กับพวกๆของเค้ านั่นเอง
    มารู้ทีหลังว่าบุคคลเหล่านี้ก็ค้าขายทั้งตัวรถและอะไ หล่รถเช่นกัน
    เค้าคงเสียผลประโยชน์จากการที่ผมเอาของเอาอะไหล่ไปแจ กฟรี และกลัวผมรู้มากเข้า
    มีสมาชิกบางท่านก็มาบอกผมว่าถูกพวกนี้หลอกขายรถ โดยโดนบวกค่าคอมมิสชั่นที่แนะนำรถให้ โดยอ้างว่าราคาจากผู้ขาย

ผมอุตส่าชี้แจงว่าผมมีของอยู่ฟรีๆ ขอแจกให้เพื่อนๆหน่อย เค้ายังแล้งน้ำใจขนาดนั้น ทำไปได้
    ผมทำงานการมั่นคง เงินเดือนก็พอมีพอใช้ ไม่ไปคิดหากินกำไรร้อยสองร้อยในนั้นหรอกครับ

หนักๆเข้าทางเว๊บแฟมิเลียอีซี่คลับ ก็บล็อคผมโดยไม่ได้ชี้แจงอะไรทั้งสิ้น
    ทำให้ดูเหมือนผมหายไปเฉยๆ
    ซึ่งผมเห็นว่าเป็นการกระทำที่แล้งน้ำใจและสาระเลวมาก ๆ
    ปิดกั้นสมาชิกหลายๆท่านที่ผมกำลังจะส่งของแต่งไปให้ฟ รีๆ บางคนก็ไม่ได้รับของเพราะผมไม่มีที่อยู่จัดส่ง

จึงขอชื้แจงสั้นๆมาเพียงเท่านี้
    ถ้ามีโอกาศช่วยก๊อปปี้ไปให้พวกสมองหมาเหล่านั้นอ่านด ้วยก็ดีนะครับ
    ส่วนจะแก้ตัวกันยังไง เชิญได้เสมอเลยครับ

ขอบคุณ

ว่าที่ ร.ต.คมกฤช สมบูรณ์ผล
    ผู้ใช้นาม uckero
    โทร 081-8449830
    อันนี้ผมขออนุญาติชี้แจงนะครับพี่ตู คนที่เป็นคนขายรถอะผมเอง ผมบอกทุกท่านในที่นี้เลยละกันนะครับว่าผมทำธุรกิจเกี ่ยวกับเรื่องรถมือ 2 อยู่ การทำธุรกิจแน่นอนครับว่ามันต้องหวังผลกำไร ขึ้นอยู่กับว่ามากหรือน้อย ตอนนั้นมีสมาชิกท่านนึงหารถมาสด้าแฟมิเลียอยู่ ขอราคาอยู่ที่ 4 หมื่นต้นๆ พอดีรู้จักพวกกันเค้าตั้งกล่องขายในราคา 40,000 บาท แต่สภาพราคานั้นคือช่างล่างหน้าต้องไปทำอีกเยอะ ผมเลยบอกกับเจ้าของรถคันนี้ว่า เอาไปทำให้สมบูรณ์ก่อนดีไหม ขายสภาพนี้ลูกค้าต้องไปนั่งซ่อมเองอีก เจ้าของรถเลยตั้งราคาขายใหม่ในราคา 45,000 บาท (รวมค่าคอมมิชชั่นผมในราคา 3,000 บาท) ผมเลยคุยกับเจ้าของรถว่า พวกกันจะซื้อรถ ลดให้หน่อยละกัน ผมเอาค่าคอมแค่พันเดียว ผมเลยบอกกับพี่ที่จะซื้อรถไปว่าผมขายราคานี้ แต่ไม่ได้แจ้งว่าซ่อมช่วงล่างมา ก็เลยกลายเป็นว่า ลูกค้าเข้าใจว่าผมกินนายหน้า 3,000 บาท เลยเป็นเรื่องเป็นราวอย่างที่พี่ได้ยินหละครับ แต่ไม่เป็นไรพี่อันนั้นมันเป็นอดีตไปละครับ ไอ้เรื่องอื่นที่ว่าช่างมัน เพราะผมก็เห็นๆอยู่และผมเห็นด้วยกับพี่ยกเว้นอันนี้ซ ึ่งผมเสียหาย ในเมื่อมาอยู่บ้านหลังใหม่ด้วยกันแล้ว อะไรที่เป็นอดีตที่ไม่ดีที่พวกพี่ๆคลับนั้นเค้าทำกับ พี่ไว้ก็ขอโทษแทนพี่ๆเค้าด้วยละกันนะครับ มาเริ่มต้นกันใหม่ครับ

Senior Member weangsan's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ผมว่าทุกคนมีผิดพลาดกันได้ครับ เริ่มใหม่กับความจริงใจ ความไว้ใจ ความอบอุ่น และที่สำคัญคือความบ้า ในคลับนี้ครับ 5555

"น้ำใจไม่มีขาย หาได้ในมาสด้า ไทยแลนด์ คลับ"
    "ผมขออยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอกับสิ่งที่ผมมี"

นายเวียงสรรค์ ภูศรี (สรรค์ขอนแก่น)
    TEL: 089-4228263
    โอนเงินมาที่บัญชีนายเวียงสรรค์ ภูศรี เลขที่ 4250114252 ธนาคารกรุงไทย

Member ideaman's Avatar
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Uckero อ่านข้อความ
    ขอบคุณจากใจ สำหรับคำชมของเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับ

สวัสดีครับ คุณ Krissada
    ขอบคุณเช่นกันครับสำหรับคำชม
    ขอชี้แจงนิดนึงเรื่องผมหายไปจากบอร์ด แฟมิเลียอีซี่คลับ
    จริงๆไม่อยากจะพุดนะ แต่มีทักมาผมก็ต้องขอชี้เแจง
    ถ้าคุณจำได้ ผมเข้าไปพูดคุยทั่วไปและ สมัครเป็นสมาชิกอย่างถูกต้อง
    มีตัวตนที่เพื่อนๆหลายคนได้มาพูดคุยด้วย
    หลังจากนั้นไม่นาน ผมก็เริ่มเอาของแต่ง ของสะสมซึ่งส่วนใหญ่เป็นอะไหล่ของรถมาสด้า (บ้านผมมีเป็นโกดัง)
    ไปส่งแจกให้ฟรีๆกับเพื่อนๆ(เน้นว่าฟรีจริงๆ) ผมส่งให้ทั่วไม่ว่าเพื่อนภูเก็ต, ราชบุรี, ปทุมธานี ฯลฯ
    บางท่านก็ขับรถมาหาถึงบ้าน ผมก็เปิดโกดังให้เค้าเลือกของเอา
    บางอย่างก็เอาเพิ่มมาจากโกดังเพื่อนในราคาทุนไม่กี่ร ้อยมาให้ เช่นพวงมาลัย หัวเกียร์ ฯลฯ
    จนผมถูกผู้เสียผลประโยชน์ทำการไพรเวทแมสแสทมาถามผมว่ าผมเป็นใครและเตือนผมให้หยุด
    ซึ่งกลุ่มบุคคลในนั้นก็คือเว๊บมาสเตอร์กับพวกๆของเค้ านั่นเอง
    มารู้ทีหลังว่าบุคคลเหล่านี้ก็ค้าขายทั้งตัวรถและอะไ หล่รถเช่นกัน
    เค้าคงเสียผลประโยชน์จากการที่ผมเอาของเอาอะไหล่ไปแจ กฟรี และกลัวผมรู้มากเข้า
    มีสมาชิกบางท่านก็มาบอกผมว่าถูกพวกนี้หลอกขายรถ โดยโดนบวกค่าคอมมิสชั่นที่แนะนำรถให้ โดยอ้างว่าราคาจากผู้ขาย

ผมอุตส่าชี้แจงว่าผมมีของอยู่ฟรีๆ ขอแจกให้เพื่อนๆหน่อย เค้ายังแล้งน้ำใจขนาดนั้น ทำไปได้
    ผมทำงานการมั่นคง เงินเดือนก็พอมีพอใช้ ไม่ไปคิดหากินกำไรร้อยสองร้อยในนั้นหรอกครับ

หนักๆเข้าทางเว๊บแฟมิเลียอีซี่คลับ ก็บล็อคผมโดยไม่ได้ชี้แจงอะไรทั้งสิ้น
    ทำให้ดูเหมือนผมหายไปเฉยๆ
    ซึ่งผมเห็นว่าเป็นการกระทำที่แล้งน้ำใจและสาระเลวมาก ๆ
    ปิดกั้นสมาชิกหลายๆท่านที่ผมกำลังจะส่งของแต่งไปให้ฟ รีๆ บางคนก็ไม่ได้รับของเพราะผมไม่มีที่อยู่จัดส่ง

จึงขอชื้แจงสั้นๆมาเพียงเท่านี้
    ถ้ามีโอกาศช่วยก๊อปปี้ไปให้พวกสมองหมาเหล่านั้นอ่านด ้วยก็ดีนะครับ
    ส่วนจะแก้ตัวกันยังไง เชิญได้เสมอเลยครับ

ขอบคุณ

ว่าที่ ร.ต.คมกฤช สมบูรณ์ผล
    ผู้ใช้นาม uckero
    โทร 081-8449830
    ผมให้เป็นที่ปรึกษา...เรื่องมาสด้า1000 กิตติมศักดิ์เรยยยย....ครับ5555555

Senior Member huahin-13's Avatar
    ขอบคุณ
    7

น้องบัง...บัง อยากกินกล้วยวาตาบ้าง ดูล้อแท้ไม่แท้ ต่างกับล้อก็อปยังไงครับท่าน ช่วยชี้แนะด้วย
    วาตาแท้มี รู110 ด้วยรึเปล่าครับพี่ เจอขาย ขอบ14 4/110 บอก 14000.- น่าสนใจ
    อย่าขับรถเร็วเกิน เดี๋ยวอะไหล่หลุด ต้องจอดเก็บ ............

ขายอะไหล่มาสด้า m1000 เหลือใช้ ตามlink นี้่ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.Ubvc2dio_Us
    สนใจ โทร... 088-941-9624 / 096-426-1425
    Line id : huahin-66
    โอนเงิน ธ.กรุงไทย สาขาหัวหินมาร์เกตวิลเลจ เลขที่ 489-0-07882-7
    ชื่อบัญชี นายสนิทพันธ์ พิพิธธนาบรรพ์ บัญชีนี้บัญชีเดียว เท่านั้นครับ
    เช็คพัสดุได้ที่นี่ http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

daihatsuman's Avatar
    สถานที่
    Daihatsu เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

ต้องขอโทษด้วยที่เงียบหายไปนาน
    งานยุ่งมาก ขึ้นๆ ลงๆทะเลเป็นว่าเล่น
    วันนี้ ได้พักแล้ว
    เอารูปตอนไปเปลี่ยนเฟืองท้ายมาฝากครับ
    ตอนนี้อัตราทดลงตัวแระ ตี๊ดๆ
    เฮียครับผมอยากรบกวนฝากงานเฟืองท้ายไปทดหน่อยได้ไหมค รับ รถผมเหมือนกับเเรงมันเหลือๆน่ะครับ ราคาสักกี่สอบร้อยหนอครับเฮีย
    สนใจจริงครับ
    ร้าน ทรัพย์อนันต์ จำหน่ายรถยนต์classic retro อะไหล่ใหม่ เก่า เครื่องยนต์เก่า ชิ้นส่วนต่างๆ สนใจสอบถามได้ครับ
    225/1 ม.2 ต.น้ำดิบ อ.ป่าซาง จ.ลำพูน 51120
    TEL.083-5671221 DTAC
    TEL.083-4761331 truemove
    E-mail . [email protected]
    FACEBOOK=https://www.facebook.com/newlinemini
    นายอาทิตย์ เตชาวงค์ ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขาประตูเชียงใหม่ บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 532-251-7115
    (วิธีการสั่งซื้อ 1.โอนเงิน 2.โทรเเจ้งผลการโอนเงินพร้อมเเจ้งที่อยู่ 3.จัดส่งสินค้า)
    ''ซื้อรถยนต์เเละอะไหล่จากผู้ขายที่ยืนยันตนเองปลอดภ ัยที่สุดนะครับ''

หากท่านต้องการรู้จักผมมากขึ้นคลิ๊กตามลิ้งค์เลยครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=636312 ร้านทรัพย์อนันต์ classic&retro car
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...678&highlight= รวมอะไหล่นานาจิตตัง

Senior Member Uckero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ daihatsuman อ่านข้อความ
    เฮียครับผมอยากรบกวนฝากงานเฟืองท้ายไปทดหน่อยได้ไหมค รับ รถผมเหมือนกับเเรงมันเหลือๆน่ะครับ ราคาสักกี่สอบร้อยหนอครับเฮีย
    สนใจจริงครับ

พี่ขึ้นบก 28 เที่ยงๆ โทรมาแล้วกันนะ เบอร์เดิมครับ

Member too2008's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปเที่ยวเขาค้อด้วยกันไหมครับ

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 39 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks