พี่จ๋า

ชื่อกระทู้: พี่จ๋า

มาตรฐาน พี่จ๋า

ไยนข่าวมาว่าแถวๆงานซับป่าว่าน น้าม ท่วมจริงรึป่าวครับได้ยินมาแว่วๆ
    เอ่อขอถามอีกอันนึงครับถ้าจะตั้งบอร์ดกลุ่มต้องทำยัง ไงครับพี่ อยากทำมั้งง่ะ

[COLOR="Red"][SIZE="3"]
    *****คลาสสิคคือหัวใจ เดินทางไกลคือประสบการณ์

น้ำถ้วมถนนเป็นบางช่วงของการเดินทางครับ แต่ตอนนี้คาดว่าน้ำลดแล้วครับ การตั้งบอร์ดกลุ่มเข้าหน้าแรกครับ จะมีหัวข้อตั้งบอร์ดย่อย แล้วโพสว่าต้องการตั้งชื่อกลุ่มอะไร และภาคใหน แต่ก่อนอื่นต้องโอนค่าสมาชิกบอร์ดก่อนครับ อ่านรายละเอียดหน้าขอตั้งบอร์ดย่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย np. : 16-10-2006 เมื่อ 00:51

Bookmarks