ออกมารวมกัน เลี้ยงต้อนรับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ออกมารวมกัน เลี้ยงต้อนรับ

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

Cool ออกมารวมกัน เลี้ยงต้อนรับ

พี่น้องครับ ถ้าพระดุ๊กศึกแล้ว อยากให้ ออกมารวมกันเลี้ยงต้อนรับทิดศึกใหม่ด้วยครับส่วนจะเป็นวันไหนช่วยกันออกความเห็นด้วย
    (คันอยากกินนเหล้าอ่ะ) อยากเจอทุกคนเลย เพราะจะเปิดเทอมแล้ว
    ถ้าพี่น้องมากันน้อยเกินไป ตัวผมจะงอน อาจจะเอาขี้ไปขว้างหน้ากองทัพบก ให้ทหารมันยิงเล่น หรือถ้าไม่มีใครมาเลย ผมอาจจะเก็บตังออก 64 เพื่อหนีหน้าพวก พี่ๆน้องๆ ด้วยความช้ำใจ (คงอีก10ปี อิอิ) มากันเยอะๆนะครับจะได้หนุกหนาน (พวกเราไม่ได้เลี้ยงนะ ท่าทางพระศึกใหม่ตังจะเยอะ)

Senior Member skaa888's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อย่าเพิ่งน้อยใจไปขี่ 64 เลยน้องมันแพง 5555 แล้วเก็บแรงไว้เมาด้วยน่ะ

Member pound's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

นัดมานะครับ
    หากผมไม่ติดเรียน อย่างไรก็ไปอยู่แล้น
    คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆทุกๆคนนะครับ
    ช่วงนี้เรียนหนักแทบไม่มีเวลาว่างเลย เซ็งจริงๆ
    ช้านิด....ช้าหน่อย....แต่.......................เร ้าใจ..../\2

จะเปลี่ยนไปขี่ Ksr แระว่ะ รถมันแรงดี คันนี้จะเอาให้น้อง
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

วันไหน แจ้งทาง Ziggy Ant'Z ด้วยคับ จะไปเมาด้วย อีกคำรบ หนึ่ง อิอิ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Senior Member redstar's Avatar
    สถานที่
    แคบหมูศรีจันทร์ ตลาดหนองหอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...............ans.................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongpleza อ่านข้อความ
    พี่น้องครับ ถ้าพระดุ๊กศึกแล้ว อยากให้ ออกมารวมกันเลี้ยงต้อนรับทิดศึกใหม่ด้วยครับส่วนจะเป็นวันไหนช่วยกันออกความเห็นด้วย
    (คันอยากกินนเหล้าอ่ะ) อยากเจอทุกคนเลย เพราะจะเปิดเทอมแล้ว
    ถ้าพี่น้องมากันน้อยเกินไป ตัวผมจะงอน อาจจะเอาขี้ไปขว้างหน้ากองทัพบก ให้ทหารมันยิงเล่น หรือถ้าไม่มีใครมาเลย ผมอาจจะเก็บตังออก 64 เพื่อหนีหน้าพวก พี่ๆน้องๆ ด้วยความช้ำใจ (คงอีก10ปี อิอิ) มากันเยอะๆนะครับจะได้หนุกหนาน (พวกเราไม่ได้เลี้ยงนะ ท่าทางพระศึกใหม่ตังจะเยอะ)
    กรุณาใช้คำเปรียบเทียบให้ดีหน่อยคับ.....ทหารอาชีพ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ redstar อ่านข้อความ
    กรุณาใช้คำเปรียบเทียบให้ดีหน่อยคับ.....ทหารอาชีพ

จายเย็น ๆ กันนะค๊าบ
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ redstar อ่านข้อความ

พวงหรีดยังไปวางมาแล้ว
    นับภาษาไรกะเอาขี้ขว้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    pleza_qm@hotmail.com

Member maf's Avatar
    ขอบคุณ
    12

***มานะเหลือเกิน...ยังจะเข้ามาเห็นอีก...ทิดบอกว่าจ ะไปเลี้ยงแถวนนท์อ่ะร้านแบบว่าอินดี้มาก***

อ่าทหารก็ขี่เวปป้ากะแลมได้นะเฟร้ย คนเหมือนกัน

สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maf อ่านข้อความ
    ***มานะเหลือเกิน...ยังจะเข้ามาเห็นอีก...ทิดบอกว่าจ ะไปเลี้ยงแถวนนท์อ่ะร้านแบบว่าอินดี้มาก***

นั่นน่ะดิ เห็นแม้งขี่แต่รถถัง 555+
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    pleza_qm@hotmail.com

Member RedDevil's Avatar
    สถานที่
    โลกใบนี้
    ขอบคุณ
    0

รักกันไว้เถิด
    คนบ้าบอลเข้าไปเลย www.juventus.th.gs

S i n g ...S i n g ...C l u b

กรูจาไปขี่ Ksr แน่ ๆ ตอนนี้มีซี 70 อยู่สองคัน มีเบียนคันนึง ไม่มีคันนึงขาย ใครเอามั่ง จะเอาไปออก Ksr........

Bookmarks