หาตัวชาร์ตแบตของsuzuki A100

ชื่อกระทู้: หาตัวชาร์ตแบตของsuzuki A100

Senior Member miin_c's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาตัวชาร์ตแบตของsuzuki A100

อยากได้ตัวชาร์ตแบต a100
    ตอนนนี้แบตหมดเร้วมาก
    ตัวชาร์ตเสีย

หาตัวชาร์ตแบตa100อยุ่

ไครมีที่ไช้ได้ขอดูของและราคาด้วยนะครับ

ตัวชาร์ทไฟเป็นเพียงตัวเรียงกระแสจากกระแสสลับให้เป็ นกระแสตรง ดังนั้นจึงสามารถหาเทียบรุ่นได้เลยไม่จำเป็นต้องตรงร ุ่นก็ได้ครับ ร้านมอไซด์ทั่วไปก็มีครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ miin_c อ่านข้อความ
    อยากได้ตัวชาร์ตแบต a100
    ตอนนนี้แบตหมดเร้วมาก
    ตัวชาร์ตเสีย

หาตัวชาร์ตแบตa100อยุ่

ไครมีที่ไช้ได้ขอดูของและราคาด้วยนะครับ
    CLINIC BIKE CLASSIC
    รับซ่อมและตกแต่งรถคลาสสิค ทำสี ปัดเงา ชุบโครมเมียม ฟิตเครื่อง เดินสายไฟ แปลงระบบไฟ ดัดแปลงตามสั่งทุกรูปแบบ รับทำทุกรุ่นทุกสภาพ
    จำหน่ายอะไหล่รถคลาสสิค
    * ทุกระบบจบที่เดียว *
    โดย k. หนึ่ง Tel. 086-8867082
    (คนอุทัยแต่ใจบางพลี)
    ธนาคารไทยพาณิชย์ เลขที่ 3206213904 ธีรวัตร์ ชูตระกูล
    หรือตรวจสอบข้อมูลได้ที่

Bookmarks