ต้องการซื้อเครื่อง LamBretta คับ

ชื่อกระทู้: ต้องการซื้อเครื่อง LamBretta คับ

มาตรฐาน ต้องการซื้อเครื่อง LamBretta คับ

ใครมีลงเบอร์ไว้เลยนะครับ+มีรูปยิ่งดีใหญ่เลยครับ
    ปล. ต้องการ
    หัวlam4
    บังลมlam4 เก่าๆ ทรงไม่ดีก็ได้ (เพราะจะเอามาตัดครับ)
    ถังน้ำมัน lam
    เก็บไว้ไม่ได้ใช้เอามาขายผมได้นะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ano_funfun : 24-03-2010 เมื่อ 13:28
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

up จ้า
    I love smallframe

ปากหมา แต่ใจตุ๊ด

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    ใครมีลงเบอร์ไว้เลยนะครับ+มีรูปยิ่งดีใหญ่เลยครับ
    มีให้หลายตัวเลยจานต้น ไอ้พวกไม่ขี่อะเอาเครื่องมันมาให้เราดีกว่า

puppuppup's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มีเครื่องแลม4เปล่าคับเอาแบบ200ccสนใจหาอยู่คับ
    สอบถามได้นะคะ 0985122791ของจะทำการส่งทุกวันอังคาร กับ วันศุกร์เลขที่บัญชี 020089484727ชื่อบัญชี ธิดา ศรีปา ธนาคาร ออมสิน
    สาขา กลางดง ส่งของที่ 112/3 ม.15 อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30320

ของทุกชิ้นถ้าเสียหายหรือชำรุดจากการส่งยินดีโอนเงิน คืนเต็มจำนวนจองได้2วันขาดการติดต่อขออนุญาติขายต่อโ ดยไม่บอกนะคะ

ถูกต้องครับ 5555
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

Bookmarks