โทรสอบถามแล้ว รายละเอียดที่จะไป แถววังน้ำเขียว

ชื่อกระทู้: โทรสอบถามแล้ว รายละเอียดที่จะไป แถววังน้ำเขียว

Member ขอน้ำกินหน่อย's Avatar
    สถานที่
    hatyai scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โทรสอบถามแล้ว รายละเอียดที่จะไป แถววังน้ำเขียว

สถานที่อยู่ อ.นาดี จ.ประจีนบุรี อยู่ติดกับเขต อ.วังน้ำเขียว จ.นครราชสีมา โทรถามกับเจ้าของเมื่อวาน เขาคิดหัวล่ะ 500 บาท มีอาหารเย็น (บุปเฟ่ กับข้าว 5 อย่าง)+อาหารเช้า (ข้าวต้ม+กาแฟ) ส่วนเรืองที่พักจะเลือกนอนเป็นบ้านหรือเต้นท์ก็ได้ เขามีมีเต้นท์พร้อมที่นอนไว้บริการด้วย ส่วนคาราโอเกะคิด 500 บาท ส่วนเมนูบาบีคิว เขามีเตาให้แล้วให้เราทำกันเองได้ เหล้าเบียร์ ซื้อกันเอง ส่วนอากาศเขาบอกที่นี่จะหนาวเย็นทั้งปี แต่ถ้าช่วงหน้าหนาวจะหนาวมากหน่อยแถมมีหมอกเยอะด้วย ลองพิจารณาดูน่ะ ถ้าสนใจ ขออาสาสมัครสัก 4-5 นาย ไปเซอร์เว กันก่อนแล้วจองไว้เลยเพราะบางที่หน้าหนาวอาจจะเต็ม แล้วอีกอย่างผมว่าถ้าไปช่วง 9-10-11 ธันวาคม น่าจะดีเพราะเป็นวันหยุดยาว แล้วช่วงนั่นคงหมดฝน และต้นหนาวแล้ว แล้วอีกอย่างกลับมาจะมีวันหยุดได้พักผ่อนกันอีก เข้าไปดูรายละเอียดรีสอร์ทได้ที่

http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=meduza&group=2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอน้ำกินหน่อย : 21-11-2008 เมื่อ 12:00

Senior Member รักยิ้ม^-^'s Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

Cool ...

:cool: ...270 km.

รูป รูป  
    .......
    BABY IN SCOOTER

Member ใครๆก็มีสิทธิ์'s Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

วิ่งตัดเขาใหญ่แล้วไปลงทางปากช่อง ไปทางเขาแผงม้าเส้นทางจะดีกว่า............เพื่อนเบี ยร์บอกว่าเส้นทาง กบินทร์ทางไม่ค่อยดีเท่าไร...........หรือไปทางโคราช ก็ดีแต่รู้สึกว่าไกล (ความคิดเห็นส่วนตัว)......เพราะคราวที่ไป เซอร์เวร์ เขาใหญ่ครั้งที่แล้วก็ไปหาเพื่อนเบียร์ที่เส้นกบินทร ์นี้แหละ แต่บ้านเพื่อนเบียร์แล้ยวขวา วังน้ำเขียวเลี้ยวซ้าย ดูแผนที่ของตาหนุ่ยตามไปด้วยแล้วกัน ลองคิดกันดูเด้อ (ดูตามเส้นสีน้ำเงินแล้วกัน)

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ใครๆก็มีสิทธิ์ : 17-10-2006 เมื่อ 12:25 เหตุผล: ดูตามเส้นสีน้ำเงินแล้วกัน
    อยากอกหัก แต่ อุปสรรคอยู่ที่ หน้าตา

Senior Member รักยิ้ม^-^'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

... ...ขอเป็นครึ่งนึงของสีน้ำเงินได้ป่าว...
    .......

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

สถานที่โอเคน่ะพี่ผมว่าต้องคุยกันอีกทีถ้าไกลไปจะทำใ ห้ไม่มีเวลาสนุกกันน่ะครับ

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow ถูก...

......ถูกต้องเราอาจจะเหนื่อยจนไม่เป็นอันทำอะไรนอกจ ากนั่ง
    .......

Bookmarks