แบบเสื้อ...เวอร์ชั่น1

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แบบเสื้อ...เวอร์ชั่น1

มาตรฐาน แบบเสื้อ...เวอร์ชั่น1

ข้อความจาก ยักษ์(ไม่มีเพชร)
    พี่น้องชาวlamเคลียร์ ชอบไม่ชอบ บอกกันได้นะ จะได้แก้ไขทัน
    ส่วนเรื่องเสื้อ
    -สรุปจะเอาเสื้อสีอะไรกันดีครับ
    -จะคอปก,คอกลม,คอวี
    -จะรวมกันซื้อหรือว่าเอามากันเอง
    บอกกันทีนะ....................ติดต่อ ยักษ์ ใหญ่ครับ

รูป รูป  
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

โหวด

อยากได้เสื้อ คอ ปก สี ดำ
    เหตุผล
    - สีดำ ดูแลเรื่องความสะอาดได้ง่าย
    - ส่วน คอ ปก หรือ คอ กลม และคอ วี ใครอยากได้แบบไหนก้อตามใจ แต่ขอ ให้โทนสี เดวกัน

logo
    เปลี่ยนจาก รูป ปืน ไปเปง รูปแลม เรซิ่ง
    เช้าเย็น เปลี่ยนไปเป็น เชื้อชาติไทย สัญชาติ แลม

เหตุผล เพราะ ในรูปลิ้น มีข้อความ เช้า เย็นแล้ว
    เดวจะเยอะเกินไป
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TEStis อ่านข้อความ
    โหวด

อยากได้เสื้อ คอ ปก สี ดำ
    เหตุผล
    - สีดำ ดูแลเรื่องความสะอาดได้ง่าย
    - ส่วน คอ ปก หรือ คอ กลม และคอ วี ใครอยากได้แบบไหนก้อตามใจ แต่ขอ ให้โทนสี เดวกัน

logo
    เปลี่ยนจาก รูป ปืน ไปเปง รูปแลม เรซิ่ง
    เช้าเย็น เปลี่ยนไปเป็น เชื้อชาติไทย สัญชาติ แลม

เหตุผล เพราะ ในรูปลิ้น มีข้อความ เช้า เย็นแล้ว
    เดวจะเยอะเกินไป

เห็นด่วยครับคุณหมอ
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

แจ่มๆคับ เอายังไงก้อได้คับผม
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member meenoi53's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รูปสวยดี ส่วนเรื่อง คำ ก็แล้วแต่โหวตเลย ใครอยากแก้ไขตรงไหน
    เรื่องโทนสีเสื้อก็เอาง่ายๆๆ แบบที่คุณหมอว่าก็ได้ครับ

ส่วนคอปก หรือคอกลม ก็โหวตให้ชัดเจนไปเลย จะได้เป็นไปในแนวทางเดียวกัน เพราะราคาค่อนข้างต่างกัน

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ชั้นว่าเสื้อสีไรก็ได้ แล้วแต่ อย่าแดงเป็นOK
    แต่เสื้อชั้น ต้องให้หัวหน้าช่างแยงนิดนึงนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meenoi53 อ่านข้อความ
    รูปสวยดี ส่วนเรื่อง คำ ก็แล้วแต่โหวตเลย ใครอยากแก้ไขตรงไหน
    เรื่องโทนสีเสื้อก็เอาง่ายๆๆ แบบที่คุณหมอว่าก็ได้ครับ

ส่วนคอปก หรือคอกลม ก็โหวตให้ชัดเจนไปเลย จะได้เป็นไปในแนวทางเดียวกัน เพราะราคาค่อนข้างต่างกัน
    ตกลงเทอจะอยู่แลมเคลียร์ หรือ อยู่บางปะกงริเวอไซว์ เอาให้แน่ ท่าน ที่3ของประเทศ........55555555555555

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอสรุปด่วน

เพราะจะทำให้ทัน งาน มอเตอโชว์ จะได้ใส่กันให้ พริตตี้ ในงานมา เสียวเล่น

และข่าวเสื้อกลุ่มได้ ดังไปถึงชายแดน พม่าแล้ว สั่งกํนเพียบแล้ว สรุปด่วนๆๆๆ

เดี่ยวพวกด่าผมอีก...............สรุปด่วน

มาตรฐาน ขอสรุปนะครับ

หลังจากที่เราได้คุยกัน..............(จากเสียงส่วนใ หญ่)
    -สีตกลงกันที่สีดำ นะครับ
    -ส่วนตัวเสื้อ ตกลงที่ คอกลม 30ตัวนะครับ (แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน ก็เลยขอสรุปเลยแล้วกันนะครับไม่งั้นก็ไม่ได้ทำซะที)
    -ส่วนราคาเสื้อ+BOXสกรีน+ค่าสกรีน ขอตัวละ 250 นะครับ (หักค่าใช่จ่ายในการทำเสื้อครั้งนี้ เงินเหลือเท่าไร ให้เก็บไว้เป็นกองกลาง ไว้ไปปาร์ตี้ที่เกาะช้างในวันที่12นะครับ)
    รายชื่อผู้ที่จองเสื้อ
    1 ช่างเจ๋ง DL 300
    2 ป็อบ 228
    3 ปิยะ (ที่3ของประเทศ)
    4 ต้น macko
    5 กอล์ป หมา TV200
    6 กอล์ป ยักษ์ PX150
    7 กอล์ป เหลือง DL
    8 กร DL
    9 เก่ง TV175
    10 ป๋อ PXfl1
    11 แจ็ก DL
    12 ก็อต DL225
    13 เต้ย TV175,SX150
    14 หนึ่ง SX150
    15 วิทย์ DL
    16 ปั้ม TV175
    17 bcy 2TV
    18 อ้อม บางวัว DL
    19 ตั้มLAM 2 (น้องใหม่ครับ)
    20 นนท์ LAM1
    21 ตัวเล็ก PX
    22 อ๊อฟ px
    23 อาจารย์ เจ้า DL200
    24 หมู SX200
    25 บ๊าป (maha) น้องนิม
    26 แบงค์ LAM4
    27 อู๋ Lam? (น้องอ้อม)

รายชื่อใครที่ขาดตกไป ถ้าต้องการก็ลงชื่อไว้ก็แล้วกันนะครับ (เพราะวันที่เช็กกัน ก็มีประมาณนี้ครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แลมเคลียร์ : 02-04-2010 เมื่อ 04:00
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........

Member loklek's Avatar
    สถานที่
    !!!!!บางวัว+ พันธมิตร + แลมเคลียร์!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พี่ต้น เอาด้วย เดี่ยวจะได้แลมแล้ว 55555+
    อู๋คับ
    โกรษอะป่าว ถูกเราเก่าแซง 555

Senior Member meenoi53's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ให้หมูด้วย 1 ตัวครับ

Senior Member babb maha's Avatar
    สถานที่
    MAHA +บางแสน ScooterClub+Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

ผมเอาตัว1ด้วยครับ ไซส์ l...บ๊าปครับ
    ไม่สนิท....อย่าเล่น

มาตรฐาน เวอร์ชั่น 2ครับ

ลองดูครับชอบอันไหน .................ติดต่อ ยักษ์ใหญ่

รูป รูป  

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

เอ sx xl 1 ตัวค้าบ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    ลองดูครับชอบอันไหน .................ติดต่อ ยักษ์ใหญ่
    ผมว่าเวอร์ชั่น 2 เจ๋งว่ะ

Bookmarks