ประกาศ จากบริษัทแลมเคลียร์.....เรื่อง ทริปเกาะช้าง

ชื่อกระทู้: ประกาศ จากบริษัทแลมเคลียร์.....เรื่อง ทริปเกาะช้าง

มาตรฐาน ประกาศ จากบริษัทแลมเคลียร์.....เรื่อง ทริปเกาะช้าง

กําหนดมาแล้วครับ..12เมษา นี้ออกตัวครับ กลับยังไม่รู้ ขอเชิญเพื่อนๆรวมเดินทางไปกันกับทริปนี้ พักร้อนผ่อนคลายสบายๆ กับชาวแลมเคลียร์
    มีดนตรีขับกล่อมกันทั้งคืน แบบอารมณ์สุนทรี เพื่อนที่จะร่วมเดินทางนัดเจอกันที่ ปตท ที่หนองรี ใครจะไปขอเลขจํานวนคน....จะได้จองห้องพัก
    หรือจะเอาเต๊น ไปกลางนอนก็ได้นะครับ ความสุขที่หาซื้อไม่ได้ แต่เราให้คุนได้ ตอนคืนมีกิจกรรมเฮฮา ปาตี๊c2 เล่นเกมแจกของกัน แบบฉันพี่น้อง
    และอาหารเครื่องดื่มอุดมสมบูรณ์ ใครที่อ้างว่าไม่มีเงิน คุณตัดข้อนี้ไปได้เลย เพราะเรื่องเงินไม่ใช่เรื่องสําคัญ ขอให้เพื่อนๆไปกันก็พอ
    .......................ไม่ไปไม่ว่าแต่อย่าให้เจอ ......................สนุกแน่ทริปนี้.............. ........เคลียร์

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พักร้อนผ่อนคลาย สบายๆ กับแลมเลีย ไม่ไปไม่ได้ว่ะ
    ทริปกะชับมิตร แลมเคลียร์ทุกสายงาน แล้วเจอกันวันนัดหมาย

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    กําหนดมาแล้วครับ..12เมษา นี้ออกตัวครับ กลับยังไม่รู้ ขอเชิญเพื่อนๆรวมเดินทางไปกันกับทริปนี้ พักร้อนผ่อนคลายสบายๆ กับชาวแลมเคลียร์
    มีดนตรีขับกล่อมกันทั้งคืน แบบอารมณ์สุนทรี เพื่อนที่จะร่วมเดินทางนัดเจอกันที่ ปตท ที่หนองรี ใครจะไปขอเลขจํานวนคน....จะได้จองห้องพัก
    หรือจะเอาเต๊น ไปกลางนอนก็ได้นะครับ ความสุขที่หาซื้อไม่ได้ แต่เราให้คุนได้ ตอนคืนมีกิจกรรมเฮฮา ปาตี๊c2 เล่นเกมแจกของกัน แบบฉันพี่น้อง
    และอาหารเครื่องดื่มอุดมสมบูรณ์ ใครที่อ้างว่าไม่มีเงิน คุณตัดข้อนี้ไปได้เลย เพราะเรื่องเงินไม่ใช่เรื่องสําคัญ ขอให้เพื่อนๆไปกันก็พอ
    .......................ไม่ไปไม่ว่าแต่อย่าให้เจอ ......................สนุกแน่ทริปนี้.............. ........เคลียร์
    มาแว้ว.........ทริปยิ่งใหญ่แห่งต้นปี กรูรอคอยมานานแล้ว ไปด้วยๆ จะได้ทํารถรอไว้แต่ตอนนี้เลย

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คงไม่ได้ไปแล้วๆๆๆๆ

เพราะผมไม่มีแลมแล้ว ไปไหนมาไหนก็ไม่มีใครอยากให้ไป เขาเป็นกลุ่มแลม ผมมี แต่ vespa px

เขาก็ไม่ให้ไปหลอก... และได้ถูกเชิญชวนจากกลุ่ม scooter จากเมืองมักโรนี ให้ไปอยู่ในชางแก็งเขา

............... ผมว่าผมจะไป ...................

ใครมีแลมมาขายคงไม่ซื้อแล้วละ (มี พวก spint px 64 [บ้างไหมครับผมเอาหมด)

มี px หนึ่ง แต่อยากมีเพื่อนเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    เพราะผมไม่มีแลมแล้ว ไปไหนมาไหนก็ไม่มีใครอยากให้ไป เขาเป็นกลุ่มแลม ผมมี แต่ vespa px

เขาก็ไม่ให้ไปหลอก... และได้ถูกเชิญชวนจากกลุ่ม scooter จากเมืองมักโรนี ให้ไปอยู่ในชางแก็งเขา

............... ผมว่าผมจะไป ...................

ใครมีแลมมาขายคงไม่ซื้อแล้วละ (มี พวก spint px 64 [บ้างไหมครับผมเอาหมด)

มี px หนึ่ง แต่อยากมีเพื่อนเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แลม 2 ของชั้นมั๊ยจ้ะ เธอ
    อะไหล่ vw CB CSP FLAT4 BUGPACK SCAT JBW GENE BERG ติดต่อ 081-9456534

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

ชั้นด้วยนะ น้า มีที่ให้ฉันผสมพันธุ์ ที่เกาะให้ชั้นด้วยนะ เเคมเมีย
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

4ทุ่ม เจอที่ ปตท หนองรี ,มาก่อนก้อดีนะcool
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แลมเคลียร์ : 02-04-2010 เมื่อ 04:08

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    1

Talking ตายัก**ไม่ต้องกัวน่ะ

ตายักเดี๋ยวไปกะผมเดี๋ยวเราเอาดูคาติผมไปมี2คัน...

ไปด้วยคนน่ะแต่ว่าคงไปเจอร์กันที่นู๊นแหละเพราะก่าวผ มจะถึงคงนานอ่ะรถยังไม่ได้ทำเลย กัวไม่ทันแต่เอาไปแต่ก็ช้าหน่อยไม่ต้องรอ ถ้าผมทนไม่ไหวเดี๋ยวผมเลี้ยวกับบ้านเลย
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongnon อ่านข้อความ
    ตายักเดี๋ยวไปกะผมเดี๋ยวเราเอาดูคาติผมไปมี2คัน...

ไปด้วยคนน่ะแต่ว่าคงไปเจอร์กันที่นู๊นแหละเพราะก่าวผ มจะถึงคงนานอ่ะรถยังไม่ได้ทำเลย กัวไม่ทันแต่เอาไปแต่ก็ช้าหน่อยไม่ต้องรอ ถ้าผมทนไม่ไหวเดี๋ยวผมเลี้ยวกับบ้านเลย
    ค่อยๆ ไปก็ได้...นน...ตอนนี้ชั้นกลัวความเร็วไปแล้ว ขากลับจากระยอง ซัดมาร้อยยี่ ยาง********แตก ชีวิตเกือบเอาไม่รอด โชคดีมีคาถาเด็ด เลยรอดมาถึงทุกวันนี้
    ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวก สวมถุงยางอนามัย เด๋วเป็นหวัด 555

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

ขอติดรถไปด้วยคนได้มั้ยพี่ พอดีผมกลับบ้านที่จันพอดี อยากไปครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แจ้งคนที่ไปนะครับ มีรถกระบะอํานวยความสะดวก เพื่อขนสําภาระ กระเป๋าของแต่ละคน ไม่ต้องแบกให้หนักรถ
    เพื่อจะได้ขับขี่กันอย่างคล่องตัว แบบสบายๆ สิ่งของที่เตรียมไปให้แล้ว เช่น เตาย่าง ตู้แช่ กีต้าร์ และ อื่นๆ

ALKAIDAH's Avatar
    สถานที่
    บังอาร์ตแลมแบร็ตต้า&เวสป้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีที่พอสําหรับน้องๆชั้นหรือป่าว

ถ้าชั้นไปแล้วนองๆที่บ้านจะตามไปด้วยมีที่พักสําหรับ น้องๆชั้นด้วยหรือป่าว

รูป รูป  

/\/\/\โปรด...ดูและศึกษา กรุณา...วาจาอย่าเป็นเซียน /\ /\/\

รับซ่อม..ทําสี..ประกอบ...vespa&lambretta&HONDAตระก ูลC ( สุขาภิบาล2 ) และ..ละแวก
    ใกล้เคียง...084-0770493..คุยกันครับ
    e-mail : [email protected]

sure sleep - 70club - เครียร์

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ALKAIDAH อ่านข้อความ
    ถ้าชั้นไปแล้วนองๆที่บ้านจะตามไปด้วยมีที่พักสําหรับ น้องๆชั้นด้วยหรือป่าว
    จองเสื้อขาวนะ.........ตรงรุ่นชั้นเลย........

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ALKAIDAH อ่านข้อความ
    คนไหนก็ได้

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jc อ่านข้อความ
    คนไหนก็ได้

******** บ้า กาม ว่ะ
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Bookmarks