ว่าด้วยเรื่องเสื้อกลุ่ม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องเสื้อกลุ่ม

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ว่าด้วยเรื่องเสื้อกลุ่ม

แบบที่ช่างเจ๋งอยากให้ทำจะเสร็จแล้ว จันทร์ นี้ แล้วจะลงที่บอร์ดให้ดูกัน

กรุณาอย่าติชม................. เป็นความฝันของช่างเขา

ป.ล. ผู้ไดจะเอาเสิ้อโปรดลงชื่อ บอกไซร์ด้วย (เพื่อนๆที่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด)

รบกวนผู้รู้แจ้งเพื่อนด้วยครับ จะได้เช็คจำนวน รวมราคาไม่เกิน 250 บาท โดยประมาณ

และสติ๊กเกอร์ตัวลิ้นใหญ่ผู้ใดสนใจ(ติดรถยนต์) เชิญร่วมประมูลได้ครับที่งานมอเตอโชว์

เพราะเจอกันทั้งหมดของเพื่อนแก็งลิ้น ราคาเริ่มต้น 50 บาทครับ มี 4ตัวเท่านั้น

เงินที่ได้จากประมูล ( แดกสุรา แล้วไปทาครืม ok ปะ thank friendๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

อีกนิด.....คอนเซ็ปใหม่ของสติ๊กเกอร์ตัวเล็กครับ (ถึงตัวอยู่ไหน แตใจรักแลม)

Lam ฟ้าสะเทือน sj00sj00's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

2xl คับพี่ตู้เขียว
    กุส สะ ลา ธัม มา.... ขอให้มีความสุขความเจริญ

Junior Member sprint444's Avatar
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    แบบที่ช่างเจ๋งอยากให้ทำจะเสร็จแล้ว จันทร์ นี้ แล้วจะลงที่บอร์ดให้ดูกัน

กรุณาอย่าติชม................. เป็นความฝันของช่างเขา

ป.ล. ผู้ไดจะเอาเสิ้อโปรดลงชื่อ บอกไซร์ด้วย (เพื่อนๆที่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด)

รบกวนผู้รู้แจ้งเพื่อนด้วยครับ จะได้เช็คจำนวน รวมราคาไม่เกิน 250 บาท โดยประมาณ

และสติ๊กเกอร์ตัวลิ้นใหญ่ผู้ใดสนใจ(ติดรถยนต์) เชิญร่วมประมูลได้ครับที่งานมอเตอโชว์

เพราะเจอกันทั้งหมดของเพื่อนแก็งลิ้น ราคาเริ่มต้น 50 บาทครับ มี 4ตัวเท่านั้น

เงินที่ได้จากประมูล ( แดกสุรา แล้วไปทาครืม ok ปะ thank friendๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

อีกนิด.....คอนเซ็ปใหม่ของสติ๊กเกอร์ตัวเล็กครับ (ถึงตัวอยู่ไหน แตใจรักแลม)

m 1 ตัว ตั้ม
    xl 1 ตัว เต้ย

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

คอนเซปใหม่นี่โดนมากกกก เข้ากับชั้นพอดีเลยอ่ะ ( ถึงตัวอยู่ไหน แต่ใจรักแลม ) ชั้นยังรักอยู่เสมอ แล้วก็รักทุกท่าน สหายแลมลิ้น
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

Bookmarks