ผมแอปดู บอร์ดพี่ มาสักพักละ โคตรชอบ++++

ชื่อกระทู้: ผมแอปดู บอร์ดพี่ มาสักพักละ โคตรชอบ++++

Member
    ขอบคุณ
    0

Post ผมแอปดู บอร์ดพี่ มาสักพักละ โคตรชอบ++++

สวัสดีคราบ พี่ๆแลมมาเนีย ผมอยู่เชียงใหม่คราบ
    และแล้ว ตอนนี้ผมก็ มีแลมเป็นของตัวเองแล้วคราบ เป็นแลม4 อินเดียคราบ
    ผมเพิ่งเริ่มต้นเยย คราบ กะจะมาโพสต์ตั้งนานละ แต่ไม่มีแลม ก็เลยเกรงใจคราบ (ตอนนี้ก็ยังเกรงๆ อยู่)

พี่ต่อไป ผมขอรบกวนมาคุยกะ พี่ๆได้มั้ยคราบ

ผมชอบแลม และปลื้มกลุ่มแลมมาเนียมากคราบ ขอบคุณคราบ

เอาไว้พี่ๆ ขึ้นมาเที่ยวเชียงใหม่บ้างนะคราบ ผมเล่นดนตรีอยู่ แฟชั่นคลับ(เป็นผับใหญ่) ที่เชียงใหม่คราบ จะต้อนรับ!

รูป รูป      

Member LamMaNia022's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

แฟนพันแท้ lammania

โอ้โห !! แลมมาเนียมีแฟนคลับแล้วครับ

ผมเห็นคันนี้ตั้งแต่เป็นสีฟ้าล้วนเลย
    ผมว่าน่าจะเอาสีดำออกจะสวยมากเลยครับ รถสวยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LamMaNia022 : 31-03-2010 เมื่อ 08:36

Senior Member lammania008's Avatar
    สถานที่
    แลมมาเนีย โว้ยยย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ music50 อ่านข้อความ
    สวัสดีคราบ พี่ๆแลมมาเนีย ผมอยู่เชียงใหม่คราบ
    และแล้ว ตอนนี้ผมก็ มีแลมเป็นของตัวเองแล้วคราบ เป็นแลม4 อินเดียคราบ
    ผมเพิ่งเริ่มต้นเยย คราบ กะจะมาโพสต์ตั้งนานละ แต่ไม่มีแลม ก็เลยเกรงใจคราบ (ตอนนี้ก็ยังเกรงๆ อยู่)

พี่ต่อไป ผมขอรบกวนมาคุยกะ พี่ๆได้มั้ยคราบ

ผมชอบแลม และปลื้มกลุ่มแลมมาเนียมากคราบ ขอบคุณคราบ

เอาไว้พี่ๆ ขึ้นมาเที่ยวเชียงใหม่บ้างนะคราบ ผมเล่นดนตรีอยู่ แฟชั่นคลับ(เป็นผับใหญ่) ที่เชียงใหม่คราบ จะต้อนรับ!
    ยินดีครับ น้อง มีไรถามได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องเงิน ( ชาวแลมมาเนียเอ๋ย จงดูเป็นตัวอย่างครับ คนอื่นปลื้มเราแทบเป็นแทบตาย แต่ตัวท่านเองไม่ค่อยปลื้มตัวเองเท่าไร ) หัดให้ความสำคัญกับกลุ่มมั้งนะครับ mad

Freedom "VESPA"'s Avatar
    สถานที่
    lammania 028
    ขอบคุณ
    0

คำพูดโดนใจเอาไป 5 กระโหลก
    นาย สุเรนทร์ ทัพเวช (ชัย)
    em98 ธ. กสิกรไทย ส. วัดไทร
    704-2-29697-4
    081-7366606

Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคราบ

ใช่......พี่เรื่องสีอะ ผมไม่ค่อยปลื้มเยย คราบ

ถ้าจะทำสีใหม่ทั้งคัน ก็ได้นะ แต่ผมไม่อยากแกะรถอะ กลัว ....

ดังนั้น..... พี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยคราบ ขอ ราคา ด้วยคราบ

LAMMANIA..001's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ สำหรับ คำชมครับน้อง อ่านแล้ว เปง ปลื้ม......

Member
    สถานที่
    Lammania Lambretta gang
    ขอบคุณ
    0

โหยอ่านแล้วตัวลอยเลยอะมีคนชอบพวกเราด้วย ......เมื่อต้นปีช่วงวันที่1-7 ก็เพิ่งไปเชียงใหม่มานะคับแต่ไปกันสามคันเองไม่รู้ว่ าจะเห็นหรือเปล่าส่วนมากจะเรื้อนอยู่ที่ร้านลุงมนูญแ ทบตลอดเลยอะ (รถพังหนะ)555+ ไว้มีโอกาสเจอกันครับ อาจเป็นสิ้นปีนี้อาจไปอีกครับเพราะประทับใจบรรดาคนที ่เล่นรถสกุตเตอร์ที่นั่นคับเป็นกันเองและให้การต้อนร ับกันดีครับ
    !!!! LoVE Me Love my LAMMANIA !!!!!

Bookmarks