มันกำลังจะมาแล้ว

ชื่อกระทู้: มันกำลังจะมาแล้ว

มารบูรพา บรูพา Small Frame's Avatar
    สถานที่
    Trat Classic Club, 200 Monster
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันกำลังจะมาแล้ว

ขอโชว์ตัวหน่อยครับแดง ดูป๊อง!!!

รูป รูป      
    ขอแว๊นซักพัก............

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

ฝากด้วยคับ ในวงการเค้าเรียกผมว่า " super " ขอตามฝันอีกสักครั้ง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CluB 200 : 07-04-2010 เมื่อ 22:52

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

มารบูรพา บรูพา Small Frame's Avatar
    สถานที่
    Trat Classic Club, 200 Monster
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    ฝากด้วยคับ ในวงการเค้าเรียกผมว่า " super " ขอตามฝันอีกสักครั้ง
    โผล่จากดินทีไรได้ซี๊ดทุกที ว่าแต่ขอได้มั๊ยคันนี้ อิอิ
    ขอแว๊นซักพัก............

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

พี่เขียดครับ แบบนี้ใช่ไหมครับ ที่พี่ เคยบ่นให้ผมฟัง !!!

รูป รูป    

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

Member MaRuTa's Avatar
    สถานที่
    Gu_Club
    ขอบคุณ
    0

wow!!! 200 red...hot!!! และแก๊งค์..คาร์บูนอน..ทองขาว..จะพอไล่ตามดูด..กินฝุ ่นได่ป่ะเนี่ย..p'เพชร อิอิอิ

Member MaRuTa's Avatar
    สถานที่
    Gu_Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    พี่เขียดครับ แบบนี้ใช่ไหมครับ ที่พี่ เคยบ่นให้ผมฟัง !!!
    อ้าว!!!ว่าไงล่ะโก๋เขียด..จัดไปอย่าให้เสียยย!!! TV/2 แหล่มๆๆๆ(แต่ได้ยินเสียงกระซิบ..เฮียเขียด......แกบอ กว่า..."ตอนนี้ขอเวลาแป๊ปนึง เฮียกำลังปั้นทุเรียนให้เป็นแลมแบรตต้าอยู่) อิอิอิ ว่าแต่ตั้มไปขุดมาจากไหนคับแหล่มจิงๆๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม.......Dreim come true .......ในที่สุดวันนั้นก็มาถึงจนได้

หลังจากกองทัพเรือไทย ได้กู้ซากเรือสินค้าที่มาจากญี่ปุ่นขึ้นจากปากอ่าวไท ย ตู้คอนเทนเนอร์ก็ได้ถูกเปิดออก ในนั้นก็มี px200e ที่มีกลิ่นตูดสาวยุ่นติดอยู่ที่เบาะ บัดนี้มันได้ถูกชำแหละใส่กลิ่นและสีเชอรี่เข้าไปเพื่ อเตรียมความพร้อมจะไปนอนรออยู่ข้างบ่อตะพาบ อีกไม่นานก็พร้อมที่จะแว๊นแล้วครับพี่น้อง สายคลองนายรายณ์ และพริ้ว ต้องเตรียมตัวให้ดี งานนี้มีเฮ.......จมไมล์อีกคันกลังจะมาแย้ว....ติดตา มตอนต่อไปเร็วๆนี้ ขอบคุณที่ติดตาม...6666666

Bookmarks