15 เม.ย.นี้พบกับปราตี้สุดเซอร์ กับรถคลาสสิค คาร์แอนด์ไบค์

ชื่อกระทู้: 15 เม.ย.นี้พบกับปราตี้สุดเซอร์ กับรถคลาสสิค คาร์แอนด์ไบค์

property's Avatar
    สถานที่
    บ้านมอเตอร์ใซค์
    ขอบคุณ
    0

Exclamation 15 เม.ย.นี้พบกับปราตี้สุดเซอร์ กับรถคลาสสิค คาร์แอนด์ไบค์

15 เม.ย.นี้ปราตี้สุดเซอร์ ที่หน้าร้าน บ้านมอเตอร์ไซด์ (หลังป่าช้าอังกฤษ)กาญจนบุรี พบกันแน่กับสองวง สุดซ่าและสุด............

ยอดฝีมือ...งานนี้ฟรี..มาแค่ตับแกร่งๆ และ สมองเ**๊ยมๆ..คลาสสิค คาร์แอนด์ไบค์ เกลื่อนเลย...เอาของที่คุณๆรักมาโชว์กัน

ไม่จำเป็นต้องมีรถ งานนี้ฟรี! เริ่มงาน 16.00นถึง 23.00น....สนับสนุนโดย...
    แกนั้นล่ะ!!!!......

รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกทีน่ะค๊าบบ ....!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย property : 08-04-2010 เมื่อ 01:13
    Classic Never Die บ้านมอเตอร์ใซค์ 086-1642298 facebook [email protected] E-mail [email protected]

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

โอ้วเยี่ยมเลยไปแน่นอน แล้วเจอกัล
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยินดีเลยครับพี่ติ๊ก ชวนเพื่อน ๆ น้อง ๆมาด้วยกันน่ะครับ

ทำหนังสือขอความอนุเคราะห์ไปแล้วครับ
    หนังสือขอความอนุเคราะห์

วันที่ 8 เม.ย. 2553

กราบเรียนผู้กำกับการงานจราจร สภ.อ. เมือง กาญจนบุรี
    เรื่อง ขอความอนุเคราะห์ใช้พื้นที่จัดงานเลี้ยง

เนื่องด้วยช่วงกลางเดือนเมษายนเป็นช่วงเทศกาลงานสงกร านต์ ทางคณะผู้จัดงานเลี้ยงมีความประสงค์ที่จะขอจัดงานเลี ้ยง ณ.บริเวณ ถ.เจ้าขุนเณร (หลังป่าช้าอังกฤษ) เพื่อเป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนรักและใช้รถคลาสสิค ทั้งนี้เพื่อการสร้างความเข้าใจอันดีของสมาชิกในกลุ่ มที่จะร่วมกันสร้างสรรค์ประโยชน์แก่สังคมส่วนรวมและส ร้างทัศนะคติที่ดีต่อการใช้รถคลาสสิคบนท้องถนนอย่างถ ูกต้องและเป็นระเบียบ ไม่สร้างความรำคาญหรือหนักใจต่อเจ้าหน้าที่และบุคคลท ั่วไปและเพื่อให้เห็นภาพชัดเจนขึ้นว่า กลุ่มผู้รักรถคลาสสิคมีความตั้งใจที่จะสนองตอบตามคำส ั่งของเจ้าหน้าที่ทุกประการ เพื่อความถูกต้องและยั่งยืนในระดับต่อไป
    ทั้งนี้ทางคณะผู้จัดงานจึงอยากจะขอความอนุเคราะห์จาก ท่านผู้กำกับการงานจราจร ที่จะขอใช้พื้นที่ดังกล่าวในช่วงเวลา วันพฤหัสบดี ที่ 15 เมษายน 2553 ตั้งแต่เวลา 16.00 น. 22.00 น. โดยแผนผังการจัดงานคณะผู้จัดงานได้เตรียมรายละเอียดแ นบมาพร้อมด้วยแล้ว และคณะผู้จัดงานขอให้สัญญาว่าตลอดระยะของการจัดงานจะ ไม่สร้างความเดือดร้อน รำคาญใจให้แก่ประชาชนในบริเวณพื้นที่ใกล้เคียงเป็นอั นขาด จึงกราบเรียนมาเพื่อขอความอนุเคราะห์ดังกล่าว

ขอกราบขอบพระคุณอย่างสูง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย property : 09-04-2010 เมื่อ 12:53
    Classic Never Die บ้านมอเตอร์ใซค์ 086-1642298 facebook [email protected] E-mail [email protected]

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มีการเตรียมงาน ดีแบบนี้ ขอสนับสนุนงานนี้ครับ ถ้ามอะไรให้ทาง tourism เราช่วยเหลือแจ้งมาได้ทางบอร์ดนี้เลยน่ะครับ ยินดีช่วยเหลือเสมอแต่ช่วงนี้จะเงียบๆไปซักนิดเพราะ กราบลาอุปสมบทกัลไปหลายคน ครับ แต่ยังไงก้จะรวบรวมไปให้ได้ แล้วเจอกัลครับผม
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking แล้วเจอกัน!!

รูปแบบงานครับ .............?

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย property : 13-04-2010 เมื่อ 03:05

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    มีการเตรียมงาน ดีแบบนี้ ขอสนับสนุนงานนี้ครับ ถ้ามอะไรให้ทาง tourism เราช่วยเหลือแจ้งมาได้ทางบอร์ดนี้เลยน่ะครับ ยินดีช่วยเหลือเสมอแต่ช่วงนี้จะเงียบๆไปซักนิดเพราะ กราบลาอุปสมบทกัลไปหลายคน ครับ แต่ยังไงก้จะรวบรวมไปให้ได้ แล้วเจอกัลครับผม
    จัดไปยาวๆเลยคับ เพ่ติ๊กงานนี่มีทริปขำๆดีไหมอะ.....555+ อู้ยยย แสบหน้าจังง...
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Bookmarks