!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ขาย กระเป๋ายาคูลท์ สภาพดี !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ชื่อกระทู้: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ขาย กระเป๋ายาคูลท์ สภาพดี !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Exclamation !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ขาย กระเป๋ายาคูลท์ สภาพดี !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กระเป๋ายาคูลท์ สภาพดี นำใส่กล้อง ใส่ของใช้ ใส่เบียร สารพัดให้เลือกใช้

ในราคา (((550))) บาท (รวมค่าส่ง)
    ใครสนใจเสื้อมังกร japan แท้ จากญีปุ่น คุยได้
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย promnattakid : 10-04-2010 เมื่อ 00:07

Name:  DSC02074..jpg
Views: 294
Size:  142.5 KB

ใส่แล้ว แน้ว แนว ลืมครับ ติดต่อ0854945041
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย promnattakid : 09-04-2010 เมื่อ 19:33

ขายอยู่ครับ ลดได้ก็ลดครับ คนที่โทรมาคุยในกระทุ้เลยก็ดีครับ (มือถือไม่ค่อยจะดี)

Member _น้องเจ๋ง_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีรูปสภาพข้างในมั้ยครับ

สนใจ

Bookmarks