สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับและ 15 เมษายน วันเกิดโย cl@ssic ครับผม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับและ 15 เมษายน วันเกิดโย cl@ssic ครับผม

Member โยcl@ssic's Avatar
    สถานที่
    standard classic m.c
    ขอบคุณ
    0

Smile สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับและ 15 เมษายน วันเกิดโย cl@ssic ครับผม

-จะสงกรานต์แล้วครับทุกท่านเพื่อนๆๆคลาสสิกกลับบ้านไป เที่ยวต่างจังหวัดกันรึเปล่า ส่วนตัวผมปีนี้เล่นอยู่อู่เหมือนเดิมครับคงจะฉลองกัน ที่อู่เช่นเคยครับ ปีใหม่ไทยเที่ยวให้สนุ๊กน่ะครับทุกท่านและอย่าลืม 15 เม.ย. ฉลองเผื่อผมด้วยน่ะครับผม(แก่อีกปีแล้วครับ)

Member thipthip01's Avatar
    สถานที่
    standard classic m . C. pattaya
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โยcl@ssic อ่านข้อความ
    -จะสงกรานต์แล้วครับทุกท่านเพื่อนๆๆคลาสสิกกลับบ้านไป เที่ยวต่างจังหวัดกันรึเปล่า ส่วนตัวผมปีนี้เล่นอยู่อู่เหมือนเดิมครับคงจะฉลองกัน ที่อู่เช่นเคยครับ ปีใหม่ไทยเที่ยวให้สนุ๊กน่ะครับทุกท่านและอย่าลืม 15 เม.ย. ฉลองเผื่อผมด้วยน่ะครับผม(แก่อีกปีแล้วครับ)
    -ขอให้เฮียโยมีแต่ความสุขมีแฟนสวยและใจดีอย่างเจ๊ทิพย ์ตลอดไปรักเฮียมากค่ะ

รถก็เก่าคนก็แก่แต่แฟนหนุ่ม

Senior Member cabzaa's Avatar
    สถานที่
    SURVIVOR*CLASSIC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โยcl@ssic อ่านข้อความ
    ขอให้พี่โยมีความสุขมากๆนะครับ
    ขอให้รวยๆๆๆนะครับ survivor*

Member โยcl@ssic's Avatar
    สถานที่
    standard classic m.c
    ขอบคุณ
    0

-ขอบคุณมากครับที่อวยพรขอให้มีความสุขเช่นกันครับผม

Senior Member boom.ska's Avatar
    สถานที่
    standard classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thipthip01 อ่านข้อความ
    -ขอให้เฮียโยมีแต่ความสุขมีแฟนสวยและใจดีอย่างเจ๊ทิพย ์ตลอดไปรักเฮียมากค่ะ

โอ้ย+++

ไม่ผ่านนะจ๊ะ บอกรักกันผ่านกลุ่มนิ...

เสียเหล้านะจ๊ะ....

อ๋อ พี่โยโสดหรอค่ะ...

มีแฟนชื่อพี่ทิพย์ อะไรนะ(กำลังจีบอยู่หรอ)

เหมือนกำลังจีบกันใหม่ๆๆเลยนะ..

อายน้องนุ่งบ้างนะจ๊ะ.....ไม่ต้องมีคำบรรยาย...ไม่ดิ

มันต้องเพลงนี้ พี่ทิพย์.....ขอให้เหมือนเดิม..

G Em
    ไม่ต้องรักฉันจนล้นฟ้า ไม่ต้องหาถ้อยคำหวานๆ
    Bm C
    อย่างที่เคยบอกกันก็ยังซึ้งอยู่
    G Em
    ขอแค่รักคำเดียวเท่านั้น หมายถึงฉันคนเดียวเท่านี้
    Bm C
    อยากจะฟังอีกทีว่าเธอรักฉัน
    G Em
    *ไม่ต้องรักเท่าฟ้า แต่ขอให้รักเท่าเดิม
    G C
    ไม่ต้องมีเพิ่มเติม แต่รักไม่น้อยลงไป
    G Em
    ไม่ต้องรักกันชั่วนิรันดร์ ตราบที่ฉันนั้นยังหายใจ
    G D
    ขอให้เหมือนเดิม ขอให้เหมือนเดิม
    G Em
    ไม่ต้องฝืนตัวเองเพราะฉันไม่ต้องฝันจะเป็นเหมือนใคร
    Bm C
    ก่อนเคยเป็นอย่างไรก็เป็นเหมือนเก่า
    G Em
    รักเท่านี้ที่เธอให้ไว้ รักเท่าไหนก็ไม่สำคัญ
    Bm C
    บอกว่ายังรักกันต้องการเท่านี้
    ซ้ำ *
    ดนตรี:G/Em/Bm/C G/Em/Bm/C
    G Em
    ขอแค่รักคำเดียวเท่านั้น หมายถึงฉันคนเดียวเท่านี้
    Bm C

เจ๋งป่ะ...มีคอร์ดเพลงด้วย.....

.......classiclic........

Member thipthip01's Avatar
    สถานที่
    standard classic m . C. pattaya
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boom.ska อ่านข้อความ
    โอ้ย+++

ไม่ผ่านนะจ๊ะ บอกรักกันผ่านกลุ่มนิ...

เสียเหล้านะจ๊ะ....

อ๋อ พี่โยโสดหรอค่ะ...

มีแฟนชื่อพี่ทิพย์ อะไรนะ(กำลังจีบอยู่หรอ)

เหมือนกำลังจีบกันใหม่ๆๆเลยนะ..

อายน้องนุ่งบ้างนะจ๊ะ.....ไม่ต้องมีคำบรรยาย...ไม่ดิ

มันต้องเพลงนี้ พี่ทิพย์.....ขอให้เหมือนเดิม..

G Em
    ไม่ต้องรักฉันจนล้นฟ้า ไม่ต้องหาถ้อยคำหวานๆ
    Bm C
    อย่างที่เคยบอกกันก็ยังซึ้งอยู่
    G Em
    Bm C
    G Em
    *ไม่ต้องรักเท่าฟ้า แต่ขอให้รักเท่าเดิม
    G C
    ไม่ต้องมีเพิ่มเติม แต่รักไม่น้อยลงไป
    G Em
    ไม่ต้องรักกันชั่วนิรันดร์ ตราบที่ฉันนั้นยังหายใจ
    G D
    ขอให้เหมือนเดิม ขอให้เหมือนเดิม
    G Em
    ไม่ต้องฝืนตัวเองเพราะฉันไม่ต้องฝันจะเป็นเหมือนใคร
    Bm C
    ก่อนเคยเป็นอย่างไรก็เป็นเหมือนเก่า
    G Em
    รักเท่านี้ที่เธอให้ไว้ รักเท่าไหนก็ไม่สำคัญ
    Bm C
    บอกว่ายังรักกันต้องการเท่านี้
    ซ้ำ *
    ดนตรี:G/Em/Bm/C G/Em/Bm/C
    G Em
    Bm C

เจ๋งป่ะ...มีคอร์ดเพลงด้วย.....
    ซึ้งจริงๆๆเลยบุ๋มเอ้ยรักตายเลยจ๊ะ

รถก็เก่าคนก็แก่แต่แฟนหนุ่ม

Senior Member boom.ska's Avatar
    สถานที่
    standard classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thipthip01 อ่านข้อความ
    ซึ้งจริงๆๆเลยบุ๋มเอ้ยรักตายเลยจ๊ะ

ขออย่างเด่วนะจ๊ะ..ห้ามตายจ๊ะ..

อยู่เป็นปริญญาใจให้ใครหลายๆๆคนหน่อยนะจ๊ะ

แถวเมืองกรุงตายเยอะแล้ว ยม-มะ-บาน คงจะมาพัทยาลำบากจ๊ะ

คงจะนานมากอยู่กว่าจะมาถึง ติด..mob...555

ไม่ให้ไปไหนจร้า..(ไม่ให้เธอไป) อิอิ

.......classiclic........

Bookmarks