สงกรานต์แล้ว... - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สงกรานต์แล้ว...

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ผมก็ชอบครับ แต่ ลงไม่เป็น ฝากลงหน่อย เหอๆ โดนๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    มาโลดครับ จะคั่วจะดิบก็หาให้ได้ครับ 5555

จัดส้าขมเมืองเหนือสักชุดสิครับท่าน แต่แนะนำว่าถ้าดิบๆ อย่าให้โดนแดดเชียวนะท่าน มันจะสูญเสียรสชาติ อิอิ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dongdongdong อ่านข้อความ
    จัดส้าขมเมืองเหนือสักชุดสิครับท่าน แต่แนะนำว่าถ้าดิบๆ อย่าให้โดนแดดเชียวนะท่าน มันจะสูญเสียรสชาติ อิอิ
    ผมไม่ชอบของดิบครับแต่ถ้าของสดติดเลือด ชอบครับ 5555 แต่ไปเมืองแป้ขออาหารพื้นเมืองซักชุดนะครับเพราะเบื่ ออาหารพื้นเมืองคนกรุงเทพแล้ว kfc mkสุกี้ ทั้งหลาย...555

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมไม่ชอบของดิบครับแต่ถ้าของสดติดเลือด ชอบครับ 5555 แต่ไปเมืองแป้ขออาหารพื้นเมืองซักชุดนะครับเพราะเบื่ ออาหารพื้นเมืองคนกรุงเทพแล้ว kfc mkสุกี้ ทั้งหลาย...555
    รับทราบเลยครับท่านวีผมกะท่านโด่งจะต้อนรับอย่างเต็ม ตี่เลยครับทั้งของหวานของคาวครับผม...แม่ทัพไปทั้งที ่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    รับทราบเลยครับท่านวีผมกะท่านโด่งจะต้อนรับอย่างเต็ม ตี่เลยครับทั้งของหวานของคาวครับผม...แม่ทัพไปทั้งที ่

น่ากลัวว่า ท่าน wuttdy จะถนัดแต่ของคาวครับ 55555 ....... ล้อเล่งน่ะ พี่ท่าน ผมรู้ว่ายังไง ท่านก็ยังหวานเป็นอยู่.... เนอะ 5555555

ไว้มาเจอ สุกี้แห่ระเบิด ช่วงหลังสงกรานต์นะครับท่าน ลืมไม่ลงเลยครับ 666667666
    นี่ไม่ใช่การขู่นะครับ แต่เป็นการเตือนครั้งสุดท้าย 88888

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    ไว้มาเจอ สุกี้แห่ระเบิด ช่วงหลังสงกรานต์นะครับท่าน ลืมไม่ลงเลยครับ 666667666
    นี่ไม่ใช่การขู่นะครับ แต่เป็นการเตือนครั้งสุดท้าย 88888
    5555 สุกี้เมืองแป้น่ากลัวจริงๆครับ 6666

ณ บรรยากาศที่มีแต่ความเงียบเหงา ผมกับอีหมวยหน้าใสไม่ได้ทำอะไรเป็นการเป็นงานเลยครับ คุยกันจนน้ำลายฟูมปากปล่อยให้เวลามันผ่านไปหนึ่งวัน เป็นช่วงเวลาที่เงียบมากๆครับ

5555 สุกี้เมืองแป้น่ากลัวจริงๆครับ 6666

ณ บรรยากาศที่มีแต่ความเงียบเหงา ผมกับอีหมวยหน้าใสไม่ได้ทำอะไรเป็นการเป็นงานเลยครับ คุยกันจนน้ำลายฟูมปากปล่อยให้เวลามันผ่านไปหนึ่งวัน เป็นช่วงเวลาที่เงียบมากๆครับ

เสียดายน้องหมวยหน้าใสนะครับ เห็นกันอยู่แหม่บๆ ฝากบอกด้วยนะครับ หนุ่มเมืองแป้ ยินดีร่วมวงศ์ไพบูลย์กับ สตรีไทย เชื้อสายจีนครับ

ปล. หากท่านมีอาการน้ำลายฟูมปาก แนะนำให้ลาพักผ่อนจากภารกิจการงานครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DonGDonGDonG : 14-04-2010 เมื่อ 19:36

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    เสียดายน้องหมวยหน้าใสนะครับ เห็นกันอยู่แหม่บๆ ฝากบอกด้วยนะครับ หนุ่มเมืองแป้ ยินดีร่วมวงศ์ไพบูลย์กับ สตรีไทย เชื้อสายจีนครับ
    555 อีหมวยไม่รักดีครับ มีรักครั้งแรกก็ตกหลุมรักตุ๊ด คนเขาดูกันออกกันทั้งออฟฟิตว่าไอ้หน้าใสเขาไม่ได้หวั งฟันเจ้าหรอก แต่มันจะหลอกยืมเครื่องสำอางของแกเสียไม่ว่า หรือไม่ก็ใช้เป็นสะพานไปจีบน้องชายสุดหล่อเสียมากกว่ า 5555

ช่างมันเถอะครับ ในฐานะที่เป็นเฮียผมมีหน้าที่หาผู้ชายดีๆมาให้อีหมวย (อีหมวยบอกว่าแบบใหนก็ได้แต่ไม่ใช่แบบเฮียวี่นะ 555) หวังว่าอีหมวยคงไม่รักเกียจที่จะรับไมตรีอ้ายบ่าวเฒ่ าคนแป้...

ผมก็รักสตรีไทยเชื้อสายจีนครับ แต่คุณนายบอกผมว่าเขาเป็นไทยแท้แต่ว่าเวลามีงานอะไรแ บบนี้ที่บ้านควันโขมงเพราะไหว้เจ้าทุกที....เวลามีเร ื่องทะเลาะกันเหมือนเจ๊กทะเลาะกันแล้วได้ยินเสียงโหย หวนในสวนคงเดาได้นะครับว่าผมนั้นอารมณ์รุนแรงและโหดข นาดใหน...

ไม่อยากจะคุย ต้องมานั่งร้องไห้ในโรงรถทุกที...คงเดาได้นะว่าใคร.. .อิอิ..อุยยยย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ปล. หากท่านมีอาการน้ำลายฟูมปาก แนะนำให้ลาพักผ่อนจากภารกิจการงานครับ
    ผมกับสล่าแป๋งเหล้ากำลังวางแผนให้อีหมวยเฝ้าโต๊ะแล้ว เราจะไปหาอะไรร้อนๆกินกัน 5555

555 อีหมวยไม่รักดีครับ มีรักครั้งแรกก็ตกหลุมรักตุ๊ด คนเขาดูกันออกกันทั้งออฟฟิตว่าไอ้หน้าใสเขาไม่ได้หวั งฟันเจ้าหรอก แต่มันจะหลอกยืมเครื่องสำอางของแกเสียไม่ว่า หรือไม่ก็ใช้เป็นสะพานไปจีบน้องชายสุดหล่อเสียมากกว่ า 5555

ช่างมันเถอะครับ ในฐานะที่เป็นเฮียผมมีหน้าที่หาผู้ชายดีๆมาให้อีหมวย (อีหมวยบอกว่าแบบใหนก็ได้แต่ไม่ใช่แบบเฮียวี่นะ 555) หวังว่าอีหมวยคงไม่รักเกียจที่จะรับไมตรีอ้ายบ่าวเฒ่ าคนแป้...

ผมก็รักสตรีไทยเชื้อสายจีนครับ แต่คุณนายบอกผมว่าเขาเป็นไทยแท้แต่ว่าเวลามีงานอะไรแ บบนี้ที่บ้านควันโขมงเพราะไหว้เจ้าทุกที....เวลามีเร ื่องทะเลาะกันเหมือนเจ๊กทะเลาะกันแล้วได้ยินเสียงโหย หวนในสวนคงเดาได้นะครับว่าผมนั้นอารมณ์รุนแรงและโหดข นาดใหน...

ไม่อยากจะคุย ต้องมานั่งร้องไห้ในโรงรถทุกที...คงเดาได้นะว่าใคร.. .อิอิ..อุยยยย

ผมเชื่อ และ มั่นใจ ในความเป็นสุภาพบุรูษเต็มขั้นของท่านครับ ท่านประธาน

ว่าแต่ เจ็บมากไม๊ครับ โอ๋.... เซี๊ยะ เซี๊ยะ...........

ผมกับสล่าแป๋งเหล้ากำลังวางแผนให้อีหมวยเฝ้าโต๊ะแล้ว เราจะไปหาอะไรร้อนๆกินกัน 5555

สล่าแป๋งเหล้า คือ เบอร์เทนด้า แม่นก่ ถ้าแม่น ก้อ ต้มน้ำร้อนๆ ซดกันตรงนั้นเลยครับ 44444 ทิ้งน้องไว้ แปลว่า ไม่ใจนะท่าน ใช่ไหมจ๊ะ หมวยจ๋า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DonGDonGDonG : 14-04-2010 เมื่อ 20:03

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สล่าแป๋งเหล้า คือ เบอร์เทนด้า แม่นก่ ถ้าแม่น ก้อ ต้มน้ำร้อนๆ ซดกันตรงนั้นเลยครับ 44444
    3333 แม่นแล้วครับ สล่าแป๋งเหล้าคือบาเทนด้าครับ ขออะไรก็ได้ที่เย็นๆและแรงๆแต่กินแล้วร้อน ที่ไม่ใช่น้ำแข็งกับแก้วเปล่าและไม่ใช่น้ำร้อนหงะ 44444

การที่อีหมวยหน้าใสไม่อยู่เนี่ยผมสบายใจครับเพราะขาด องครักษ์พิทักษ์ฮูหยินไปหนึ่งครับ ขยับเป็นฟ้องครับ นี่คือหอกข้างตัวที่ทิ่มตูดผมต้องเจ็บตลอดทั้งปีครับ 5555 อ้อ อีหมวยย้ายที่ทำงานไปอยู่หน้าม๊อบเลยครับ สมน้ำหน้ามัน...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ว่าแต่ท่านโด่ง ไม่ไปซ่าจิ้นที่ใหนเหรอครับ?

ผมสิครับเหงากว่าเที่ยวกับท่านแดนสองคน หลังสงกรานต์นี้ท่านใดว่าง จะมาแอ่วเหนือกรุณาแจ้ง
    ล่วงหน้าด้วยครับ ต้อนรับทุกสหาย กริ๊งกร๊างกันมาจะได้จัดเลี้ยงถูก ช่วงนี้เหงาแบบโค๊ดๆ ชาวแก๊งค์มัสซึดะ ท่านใดสนใจแอ่วเจียงใหม่กริ๊งกร๊างกันมาได้ครับท่าน เลี้ยงเต็มที่ครับ

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks