ขอความกรุณาผมอยากจะตามหา 90 เลเซอร์ มี ทบ.โอน อยู่กทม. ผมอยากได้ ติดต่อผมทีคับ.....

ชื่อกระทู้: ขอความกรุณาผมอยากจะตามหา 90 เลเซอร์ มี ทบ.โอน อยู่กทม. ผมอยากได้ ติดต่อผมทีคับ.....

pro.px200's Avatar
    สถานที่
    ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอความกรุณาผมอยากจะตามหา 90 เลเซอร์ มี ทบ.โอน อยู่กทม. ผมอยากได้ ติดต่อผมทีคับ.....

ผมจำได้ว่าผมเจอในบอร์ดของ thaiscooter เดือนไหนก้อไม่รู้พอดีอยากได้คับ มันคือ เลเซอร์ 90 มี ทบ.ครบพร้อมโอน ลายตามดังต่อไปนี้ครับ ตัวสีออกเทาแห้ง ตุ่นๆ แต่สีไม่เก่านะคับ มีของแต่งมากมาย อาทิ เช่น ครอบดั้ง บาร์ไซด์ มีเยอะคับแต่ผมจำไม่ค่อยได้แล้วนานเกิน ที่เห็นลงขายหน้าจะประมาณปีที่แล้วคับ มันสวยและแปลกตรงที่สังเกตุได้ง่ายๆเลยคือ ฝากระโปรงซ้าย-ขวาจะเป็นแบบครึ่ง เพลสตรงดั้งหน้าจะเป็นตัว p แบบตัวเล็ก ถ้าพี่ๆเพื่อนๆ thaiscooterคนไหน พอจะรู้รายละเอียดช่วยผมทีเถอะ............หายากมากค ับ ขอบคุณล่วงหน้าคับถ้าเจอ ติดต่อผมได้ที่ 086 - 4018072 คับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pro.px200 : 14-04-2010 เมื่อ 17:43

Bookmarks