[ ซื้อ ] รับ อะไหล่ C a f e ทุกชนิด ลองลงรูปไว้ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รับ อะไหล่ C a f e ทุกชนิด ลองลงรูปไว้ครับ

Senior Member taetfn's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน รับ อะไหล่ C a f e ทุกชนิด ลองลงรูปไว้ครับ

ตามหัวข้อเลยจ๊ะ

ลงรูปรายละเอียดไว้นะครับ ราคาด้วยยยยย

อยากได้

ขาไฟ

ท่อ

ไมล์

และ อื่นๆ ขอราคา ชิลๆ หน่อยนะครั
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member Redhot99's Avatar
    สถานที่
    redhot99
    ขอบคุณ
    0
    0

มีหูช้าง chuxbox คับ 1000 นึงคับ

ไมล์พร้อมขาแต่ง 1800 คับ

สนใจโทรสอบถามได้คับ 0839797687
    REDHOT99
    4028614748 Tanakorn chaitasanakris. 087-9966227..

[/COLOR] " เล่นเพราะรัก รักที่จะเล่น "
    http://www.facebook.com/#!/Redhot99

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน sd

อยากเหนรูปจังครับ พี่

จัดให้้น้อง หน่อย

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน sd

โห ของพี่ สวย จัง

พี่ครับ แล้ว ไมอะ เราไส่แบบ นี้ หรือไส่แบบ sr แบบเดิมๆ ดีก่า อะ

คือรถผมมัน cg125 อะ พี่คิดว่าไง อ่าาาา

จะเข้ากันไหมเอ่้ย

Senior Member aeksr400_400's Avatar
    สถานที่
    มังกร..RIDER
    ขอบคุณ
    0
    0

รูป รูป  
    ...ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตัวเอง....
    ...ถ้าคุณไม่รู้จักพอดี คุณก็จะเป็นหนี้ เเล้วคุณคอยดู...

TAKLOM CLASSIC RIDERS CLUB
    Catch The Wind

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน sdd

อ่อออ ต้องแปลงหรอ

ไง มีรูป cafe แต่งสวยๆ ลงไห้ดูเปนแนวหน่อยครับบบบบบ
    c23

แล้วทำไง อะ ไห้เีสียงมันไกล้เคียง trap sr มากที่สุด มีทางไหมเอ่ย

ถ้าเราไส่แทรปมันจะเปงไง อาาาาาาาา เสียงมันจะแน่นเหมือนกันปะ

ตอนนี้รถผม มันอั้นๆ อะ ปลายมันไมไ่หล

ท่อเปน ท่อ เวฟ ผ่า มันมาแบบ นี ้อะ เกี่ยวปะเอ่ยย แต่ไม่สะดุดนะ แต่อั้น เอ้า ตอบหรน่อย

ขอบคุณ
    0
    0

789 อัพ

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taetfn อ่านข้อความ
    อ่อออ ต้องแปลงหรอ

ไง มีรูป cafe แต่งสวยๆ ลงไห้ดูเปนแนวหน่อยครับบบบบบ
    c23

แล้วทำไง อะ ไห้เีสียงมันไกล้เคียง trap sr มากที่สุด มีทางไหมเอ่ย

ถ้าเราไส่แทรปมันจะเปงไง อาาาาาาาา เสียงมันจะแน่นเหมือนกันปะ

ตอนนี้รถผม มันอั้นๆ อะ ปลายมันไมไ่หล

ท่อเปน ท่อ เวฟ ผ่า มันมาแบบ นี ้อะ เกี่ยวปะเอ่ยย แต่ไม่สะดุดนะ แต่อั้น เอ้า ตอบหรน่อย
    CG ใช่ป่ะ
    1.ไมล์ หาซื้อไมล์เล็ก แต่ง ดีกว่า ไม่ต้องเน้นญี่ห้อ หรอก อายุการใช้งานไม่ต่างกัน ถ้าของ sr หัวโครตโตเลย
    2.เรื่องเสียง ท่ออะไรก็ทำให้เท่า sr ไม่ได้อ่ะ อย่างดี ก็แทรปแท้ปลายเปิด ยาวก็ดีหน่อย แต่ถ้าสั้น น้องอาจจะรำคาญ เสียงรถตัวเองไปเลย
    3.เรื่องที่รถมันอั๊น ท่อรถน้อง ขันแน่น ไม่รั่วไม่ซึม แล้วยัง และที่สำคัญ ไฟที่แปลงมาเซตได้ที่รึเปล่า คาร์บูจูนมาเนียนยัง
    cg125 ผมเคยทำความเร็วที่ 130-135 เนียนๆ ลองไปเช็คดูก่อนน่ะ

Melody Moto

SR/SRX แวะมาได้ครับ =>http://www.melody-moto.blogspot.com

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน 221

อ่อค รับ เออ ผมลืม บอก สเปค รถผม

cdi ยังไม่ไ้ด้แปลง ยังเปนหน้าทองขาวอยู่

คาบูแดช นิ่งดีครับ ปรกติ

แต่ท่อ นี่สิ ยังไงดีเอ่ย คือ ตอนนี้ เปน เวฟ ผ่า แล้วก็ ตัด ต่อ เยอะแยะไปหมด แต่ ทรงออกมา เปนแนว srx 400

แล้วก็ พ่นดำ แต่เสียงผมบอกตรงๆ น่ารำคาญมากๆ ขนาดรถตัวเองนะเนี่ย

ไมล์ ตอนนี้ไม่มีไม กะ สายไมล์ เราจำทำไง ไห้มันขึ้นได้บ้างอะ

ต้องหาสายไมล์ ตรงรุ่น อะเปล่า หรือเทียบไส่ได้

ยัง คง ข้องใจ เรื่องท่อ ใส่ trap ไทย ยาว ปลายเปิด สู้ trap นอก ยาวปลายเปิดได้ปะ

ละ รถ วิ่งดี วิ่งไม่ดี เกี่ยวกะ ท่อ ประการแรก เลยเป่า ครับบบ แต่รถผมวิ่งไม่สะดุดนะครับ

แต่บิด แล้ว ไม่ไปอ่าาาาาาา มาานแปลกๆๆ เอ้าา พี่ๆ ทั้งหลาย ช่วยที

พี่ อะไรนะ ต้อง หรื อต้อม นะครับ แจงที ก๊าบ

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sr500 อ่านข้อความ
    ขอยืนยันเรื่อง honda+cg+jx+wing ต้องนายเจมส์ครับ
    ขอบคุณครับ พี่เก่ง พักนี้ห่างสนามซ่อมรุ่นนี้ไปนาน มัวแต่ปลุกปั้นตัวแรง กลัวไม่มีรถสวยๆไปเที่ยวกะเค้า อิอิ
    แต่ดีน่ะไม่พิมพ์ gl ลงไปด้วย ตัวนี้ม่ายไหวๆc23

อ่อค รับ เออ ผมลืม บอก สเปค รถผม

cdi ยังไม่ไ้ด้แปลง ยังเปนหน้าทองขาวอยู่

คาบูแดช นิ่งดีครับ ปรกติ

แต่ท่อ นี่สิ ยังไงดีเอ่ย คือ ตอนนี้ เปน เวฟ ผ่า แล้วก็ ตัด ต่อ เยอะแยะไปหมด แต่ ทรงออกมา เปนแนว srx 400

แล้วก็ พ่นดำ แต่เสียงผมบอกตรงๆ น่ารำคาญมากๆ ขนาดรถตัวเองนะเนี่ย

ไมล์ ตอนนี้ไม่มีไม กะ สายไมล์ เราจำทำไง ไห้มันขึ้นได้บ้างอะ

ต้องหาสายไมล์ ตรงรุ่น อะเปล่า หรือเทียบไส่ได้

ยัง คง ข้องใจ เรื่องท่อ ใส่ trap ไทย ยาว ปลายเปิด สู้ trap นอก ยาวปลายเปิดได้ปะ

ละ รถ วิ่งดี วิ่งไม่ดี เกี่ยวกะ ท่อ ประการแรก เลยเป่า ครับบบ แต่รถผมวิ่งไม่สะดุดนะครับ

แต่บิด แล้ว ไม่ไปอ่าาาาาาา มาานแปลกๆๆ เอ้าา พี่ๆ ทั้งหลาย ช่วยที

พี่ อะไรนะ ต้อง หรื อต้อม นะครับ แจงที ก๊าบ
    -เรื่องท่อ ซุ่มเสียงไม่ผิดกันมาก วิ่งไม่วิ่งก็หนีกันไม่ออกแน่นอน ทั้งแทรปไทย และ แทรปนอก
    ขึ้นกับความชอบ และกำลังทรัพย์
    -ส่วนเรื่องวิ่งไม่วิ่ง ตอบยากจัง ถ้าไม่ได้ลองขี่เอง ท่อก็มีส่วน แต่นั้นหมายถึงเครื่องยนต์ และระบบไฟทำงานอย่างสมบูรณ์ ได้ท่อดีๆ กับคาร์บูแจ่มๆ ก็วิ่งกระจายแล้ว ผมเข้าใจว่าท่อที่ผ่ามา ถ้าอั้นเสียงมันคงไม่ดัง ผมว่ามันโล่งจนไม่มีกำลังมากกว่า เปลี่ยนท่อแล้วยังไม่หาย ยังไงค่อยๆเช๊คไปทีล่ะอย่างครับ มันไม่เกินควรสามารถ นักเลงคลาสสิคอยู่แล้ว เอาใจช่วยครับ

ปล. ขอโทษทุกท่านที่ใช้กระทู้ผิดจุดประสงค์ไปหน่อยยังไงใครมีของที่เจ้าของกระทู้หาอยู่ ก็ลงขายกันได้เลยครับ
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อะ จร้า ขอบคุนครับบ

แหม อยากไห้เช็ค ไห้จังเลย ผมอยู่ ชลบุรี สีชา มีร้านไหนดีๆบ้างอะ งั้น คงต้อง ลอง แทรปไทยก่อนละแหละะะ เสียงมันจะเปนไงหว่าาาาา

ขอบคุนมากครับพี่ สาเหตุ น่าจะเกิดจาก มันโล่ง เกินไปมากก่า ใคร รู้ช่วยบอกที อยากแก้ปันหาให้ถูกทาง

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน dsa

uppp

Bookmarks