[ ขาย ] ขาย เเลม 4 ทำมาใหม่ เครื่องเเรงโครต เเลมเคลียร์ 55000

ชื่อกระทู้: ขาย เเลม 4 ทำมาใหม่ เครื่องเเรงโครต เเลมเคลียร์ 55000

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย เเลม 4 ทำมาใหม่ เครื่องเเรงโครต เเลมเคลียร์ 55000

Lambretta s4 150(q58.6 mm) คาบูร์ N pro. 28Q ตีทรงมาดีมากเก็บรายละเอียดได้ดีมาก เจ้าของใช้เวลาปั้นมาด้วยความตั้งใจสูง ซัดได้ความเร็วไม่เเพ้ 200 คอนเฟริมส์ ขอขายในราคา 55000
    ส่วนตัวผมเเล้วจากการที่ได้ขี่เอง เเละดูที่รายละเอียดรถเเล้ว ไม่เเพงครับ ใครที่หารถดีๆ ครบๆ สวยๆ เเรงๆ สักคัน
    ขอเสนอ เจ้าเปียกปูนคันนี้เลยครับ (เเม่งเเรง) รับประกันความเเรง โดย ช่างเจ๋ง เเลมเคลียร์
    ติดต่อ ได้ที่ โทร 083-8050456 POPเเลมเคลียร์ รถอยู่ บางเเสน ชลบุรี นัดดูรถเเละลองได้ทุกวัน ทุกเวลา
    รับประกัน ครับ คุ้ม!
    ซื้อไปไม่ต้องทำไรต่อ ลงเเข่งได้เลย เหมาะสำหรับท่านที่มองหารถไว้เกี้ยวสาว เปียกปูนรับประกันขายเพราะจุ๊บลมยางหน้าหาย
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย b cy : 18-04-2010 เมื่อ 16:29
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member vannessz's Avatar
    สถานที่
    THINK POSITIVE
    ขอบคุณ
    0

รถสวยอ่า แคร็งแวบเลย ช่วนดันนนนน
    web site --- > http://vannessz.multiply.com <----

บริการถ่ายภาพ
    - Graduation
    DIGITAL/FILM นอกรอบ,เต็มวัน,ครึ่งวัน
    - Event
    DIGITAL งานพิธี,งานบริษัท
    - Wedding Ceremony
    DIGITAL /FILM pre wedding,งานพิธี
    - Profile portrait
    DIGITAL /FILM อัลบัมส่วนตัว,แฟชั่น

ติดต่อที่ 089-0388732 (นายแวน)
    E mail: [email protected]

,

-*-NaMe-*- nontapat's Avatar
    สถานที่
    bangsaen scooter club
    ขอบคุณ
    0

up up บางแสนคื่อกัน
    " t_nontapat@hotmail.com "

กูไม่เซียน....แต่กูเซี้ยน !!!

ofrestro's Avatar
    สถานที่
    มอ.ตรัง สกู๊ตเตอร์แวนซ์
    ขอบคุณ
    0

อัพให้ครับรถสวย สำนักนี้ของเค้าดีจิง
    Tel : 086-6989354 อ๊อฟ

Lambretta Engineering Lam_Rhythm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คันนี้แปลงโฉมจากคันส้มปะเนี้ย

มาตรฐาน แลมเคลียร์

คันนี้ พึ่งคลอดจากอู่ วิ่งที่สนามเทพนคร วิ่งได้19วิ (สำหรับลูก58.6 )
    (ปล.แลมเคลียร์มีแต่นโยบายผลิตแต่รถแรงอย่างเดียวครั บ ไม่มีน
    ดยบายย้อมแมวครับ)

รูป รูป  
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ผิดมั้ย...ที่ขายรถ...แล้วพาเพื่อนไปเที่ยวญี่ปุ่น(. ...............)

Junior Member sprint444's Avatar
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    Lambretta s4 150(q58.6 mm) คาบูร์ N pro. 28Q ตีทรงมาดีมากเก็บรายละเอียดได้ดีมาก เจ้าของใช้เวลาปั้นมาด้วยความตั้งใจสูง ซัดได้ความเร็วไม่เเพ้ 200 คอนเฟริมส์ ขอขายในราคา 55000
    ส่วนตัวผมเเล้วจากการที่ได้ขี่เอง เเละดูที่รายละเอียดรถเเล้ว ไม่เเพงครับ ใครที่หารถดีๆ ครบๆ สวยๆ เเรงๆ สักคัน
    ขอเสนอ เจ้าเปียกปูนคันนี้เลยครับ (เเม่งเเรง) รับประกันความเเรง โดย ช่างเจ๋ง เเลมเคลียร์
    ติดต่อ ได้ที่ โทร 083-8050456 POPเเลมเคลียร์ รถอยู่ บางเเสน ชลบุรี นัดดูรถเเละลองได้ทุกวัน ทุกเวลา
    รับประกัน ครับ คุ้ม!
    ซื้อไปไม่ต้องทำไรต่อ ลงเเข่งได้เลย เหมาะสำหรับท่านที่มองหารถไว้เกี้ยวสาว เปียกปูนรับประกันขายเพราะจุ๊บลมยางหน้าหาย

up up up

เคลียร์

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

up ค๊าบ

Senior Member
    สถานที่
    กลุ่มโรงกลึงโอมการช่าง
    ขอบคุณ
    0

รถสวยครับ up ให้อีกเเรง

รูป รูป  

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

อัพๆๆๆๆๆๆ ครับอัพ เพื่อเป็นทุนการศึกษา ของกลุ่ม ในปั้ม เอสโซ่นาเกลือ
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Member nu_malada's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วจะหาซื้อจุกลมหน้าได้จากที่ไหนอ่ะ555

Senior Member lookingdesign's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ฮาตรงจุกลมเนี้ยแหละ

up! Up! Up!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lookingdesign : 22-04-2010 เมื่อ 16:19

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lookingdesign อ่านข้อความ
    ฮาตรงจุกลมเนี้ยแหละ

[SIZE="6"]up! Up! Up![/SIZE]
    เจ้าของรถบอกว่านี่แค่จุกลมหาย ขาย********เลย ''แล้วถ้าขี่ขี่อยู่แล้วเมียหายไป'' สงสัย?????ว่าเขาจะทำเช่นไร

Bookmarks