เจกไม่ไหวเเล้ว อย่าเอาไปเเล้วเร่งนะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เจกไม่ไหวเเล้ว อย่าเอาไปเเล้วเร่งนะครับ

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เจกไม่ไหวเเล้ว อย่าเอาไปเเล้วเร่งนะครับ

ตอนนี้เจกมี รถที่มาทำมากถึงกับเหนื่อยเเละล้า เเละยังโดนเร่ง สงสารเจกด้วยครับ ข้าวเที่ยงได้ทานเย็นเรื่อยเลย ยังโดนบ่น โดนด่าอีก กรุณามีมารยาทด้วยนะครับ....ถ้าบ่นก็เอาไปทำที่อื่นไ ด้ครับ...ที่เจกท่านทำให้เพราะสงสาร ดูเเลเเกด้วยครับ
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

ใครมาว่า เจก หรอ พี่บี้......มานน่าโดนนะ
    ^: Little RetrO:^

Pang_boku@hotmail.com

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    ตอนนี้เจกมี รถที่มาทำมากถึงกับเหนื่อยเเละล้า เเละยังโดนเร่ง สงสารเจกด้วยครับ ข้าวเที่ยงได้ทานเย็นเรื่อยเลย ยังโดนบ่น โดนด่าอีก กรุณามีมารยาทด้วยนะครับ....ถ้าบ่นก็เอาไปทำที่อื่นไ ด้ครับ...ที่เจกท่านทำให้เพราะสงสาร ดูเเลเเกด้วยครับ

/\2 เห็นด้วยอย่างแรงครับ /\2
    รับผลิตแก้วน้ำพร้อมพิมพ์ลายในราคาโรงงาน

• เพื่อเป็นของชำร่วย• ของแจก ของแถม• ประชาสัมพันธ์ ส่งเสริมการขาย• เปิดตัวสินค้าใหม่• งานสัมนา,งานประชุมต่าง ๆ• งานเกษียณอายุ• งานฌาปณกิจศพ• ของขวัญปีใหม่• ของขวัญในโอกาสพิเศษต่าง ๆ

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
    ดนัย เตชสิริโกศล (โจ)
    โทร 085-939-6262
    E-mail: danai_te@hotmail.com

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

พี่ไก่ค๊าบบบบบบ ล้อส่ายอีกแล้วคับ เด๋วว่างแล้วเข้าไปน๊าค๊าบบบบบ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAM ITALY อ่านข้อความ
    /\2 เห็นด้วยอย่างแรงครับ /\2
    เห็นด้วยครับ เจ็กอายุมากแล้วนะครับ .................
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

Angry งุงิๆ

กรุณามีสัมมาคารวะ และ เป็นห่วงสุขภาพเจกด้วยครับ ...
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MTeowon อ่านข้อความ
    กรุณามีสัมมาคารวะ และ เป็นห่วงสุขภาพเจกด้วยครับ ...
    เห็นด้วยอย่างมากๆครับ

เจ็กไม่ใช่ช่างซ่อมรถนะครับ โปรดระลึกไว้ (แม้ในนามบัตรเจ็กจะบอกไว้อย่างนั้น)
    ท่านคือผู้ใหญ่ที่รู้จัก และผูกพันธ์ กับแลมเบรตต้าอย่างแท้จริง
    ท่านมีใจโอบอ้อมอารีย์ เห็นพวกเรามีใจรักแลมเบรตต้าท่านจึงช่วยเหลือ
    คำว่า "เจ็ก" แปลว่า พี่น้อง ของพ่อนะครับ

ท่าน ไม่ใช่ช่างซ่อมรถ นะครับ ขอย้ำ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MTeowon อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nez อ่านข้อความ
    เห็นด้วยอย่างมากๆครับ

เจ็กไม่ใช่ช่างซ่อมรถนะครับ โปรดระลึกไว้ (แม้ในนามบัตรเจ็กจะบอกไว้อย่างนั้น)
    ท่านคือผู้ใหญ่ที่รู้จัก และผูกพันธ์ กับแลมเบรตต้าอย่างแท้จริง
    ท่านมีใจโอบอ้อมอารีย์ เห็นพวกเรามีใจรักแลมเบรตต้าท่านจึงช่วยเหลือ
    คำว่า "เจ็ก" แปลว่า พี่น้อง ของพ่อนะครับ

ท่าน ไม่ใช่ช่างซ่อมรถ นะครับ ขอย้ำ
    /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2

กรุณาครับ กรุณาเห็นแก่สุขภาพเจ็กให้มากๆๆๆ ครับ.........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้เจีกไม่ ค่อย สบายนะคับ ยังไง ก็เพลาๆ หน่อยนะคับ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Bookmarks