เงียบว๊ะ.....กระทู้ฆ่าตัวตายมาและ

ชื่อกระทู้: เงียบว๊ะ.....กระทู้ฆ่าตัวตายมาและ

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

Red face เงียบว๊ะ.....กระทู้ฆ่าตัวตายมาและ

เงียบกานไปนานเลย......

พี่น้องครับ....."ไครมีทริปหรืออะไรที่อยากเสนอ

ว่ามาโลด....เกลียดความเงียบคร๊าบบบบบบบบ....พี่น้อง ....
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

เสาไฟไรเดอร์'s Avatar
    สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

เอาเป็นกำหนดวันที่จะไปก่อนดีกว่านะ จะได้รู้ว่าใครว่างตรงกันวันไหน มีวันหยุดวันไหนที่น่าจะไปกันได้เยอะๆ
    ส่วนเรื่องไปที่ไหนค่อยว่าต่อกันมา และก็จะสนใจกันไปกี่วัน ประมาณเนี้ย เคม๊ะ ว่างๆก็ลงความเห็นกันดู
    ผู้หญิงหวังอะไรมากมายจากผู้ชายคนเดียว แต่ผู้ชายหวังเพียงสิ่งเดียวจากผู้หญิงตั้งมากมาย
    Women need many things from one man but man need only one things from many women

สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

เอางี้ดีมะ เดือนพฤษภาคม วันที่28 เป็นวันวิสาขบูชา ตรงกับวันศุกร์หยุด 3วัน รวมเสาร์/อาทิตย์
    ไปทำบุญกันที่ อ.ศรีสวัสดิ์ ร.ร.บ้านหาดแตง มีแพให้นอนฟรี หรือจะกางเต้นก็แล้วแต่พี่ อาหารการกินสมบูรณ์
    การทำบุญก็เหมือนเดิมเอาของไปบริจาค ส่วนที่แตกต่างจากเดิมคือ เราจะไปช่วยกันทาสี ร.ร. และก็ป้าย ร.ร.
    ซ่อมฝ้าที่ชำรุด ok มั๊ย... เออไอต๋องมันจะถ่าย vdo ที่เราไปบริจาคของและก็ที่เราร่วมกันซ่อมบำรุงอะไรต่ างๆ
    ที่ ร.ร ไปเป็นงานส่งอาจารย์ด้วย ฟันธงเลยว่าที่นั้นอากาศดีมากคับ ถ้าร้อนก็เล่นน้ำได้เลยแม่น้ำติดกับ ร.ร
    อะใครมีข้อเสนอดีๆ ก็ลงกันมาเลยนะคับ

ปล.ช่วยกันเสนอกันมาเยอะๆนะคับ เงียบกันเกินไปแล้ว
    ผู้หญิงหวังอะไรมากมายจากผู้ชายคนเดียว แต่ผู้ชายหวังเพียงสิ่งเดียวจากผู้หญิงตั้งมากมาย
    Women need many things from one man but man need only one things from many women

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสาไฟไรเดอร์ อ่านข้อความ
    เอางี้ดีมะ เดือนพฤษภาคม วันที่28 เป็นวันวิสาขบูชา ตรงกับวันศุกร์หยุด 3วัน รวมเสาร์/อาทิตย์
    ไปทำบุญกันที่ อ.ศรีสวัสดิ์ ร.ร.บ้านหาดแตง มีแพให้นอนฟรี หรือจะกางเต้นก็แล้วแต่พี่ อาหารการกินสมบูรณ์
    การทำบุญก็เหมือนเดิมเอาของไปบริจาค ส่วนที่แตกต่างจากเดิมคือ เราจะไปช่วยกันทาสี ร.ร. และก็ป้าย ร.ร.
    ซ่อมฝ้าที่ชำรุด ok มั๊ย... เออไอต๋องมันจะถ่าย vdo ที่เราไปบริจาคของและก็ที่เราร่วมกันซ่อมบำรุงอะไรต่ างๆ
    ที่ ร.ร ไปเป็นงานส่งอาจารย์ด้วย ฟันธงเลยว่าที่นั้นอากาศดีมากคับ ถ้าร้อนก็เล่นน้ำได้เลยแม่น้ำติดกับ ร.ร
    อะใครมีข้อเสนอดีๆ ก็ลงกันมาเลยนะคับ

ปล.ช่วยกันเสนอกันมาเยอะๆนะคับ เงียบกันเกินไปแล้ว
    เห็นด้วยกับ เอ็กซ์ ครับแต่ว่ามีเสียงเรียกร้องมาทาง ผมเยอะมาก ว่า ขอไปทะเล สักต้นเดือนพฤษภาคม ตรงนี้ผมขอจัดก่อนได้ไหมครับเพ่น้อง แต่ว่า ที่เอ็กซืจะไปผมก็ไปน่ะร้อยเปอร์เซนต์ แต่ว่า มีน้องๆบางคนเซี่ยน อยากจะขี่เวสป้าไปทะเลเต็มแก่แหละ
    จัดให้มานสักหน่อย แบบว่าบางคนก็ไม่เคย ไปทริปทะเลกะพวกเรา เลยจัดสะหน่อยไม่ว่ากัลน่ะครับ แต่เป้นต้นเดือน พค แน่นอน
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

อืม....จัดไปตามระเบียบ....

เอ้าtourismมาเสนอความคิดเห็นกันหน่อย...........!!! !
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ policia อ่านข้อความ
    อืม....จัดไปตามระเบียบ....

เอ้าtourismมาเสนอความคิดเห็นกันหน่อย...........!!! !
    ไปไหนก็ไปกันไปด้วยคน ว่าแต่ต้นเดือนนี้จะดีเร๊อะ เหมือนรุ้สึกว่าสิ้นเดือนต้องหาเงินใช้หนี้อยู่เนี่ย เวงกำ ไปไหนก็ได้

แต่ขอกลางเดือนได้ป่ะ....5555+ อยากๆๆๆไปๆๆๆๆ ทะเลๆๆๆๆๆ... จะไปทำไรเล่นบนหาดทรายย...เอิ๊กกกกกc23
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    เห็นด้วยกับ เอ็กซ์ ครับแต่ว่ามีเสียงเรียกร้องมาทาง ผมเยอะมาก ว่า ขอไปทะเล สักต้นเดือนพฤษภาคม ตรงนี้ผมขอจัดก่อนได้ไหมครับเพ่น้อง แต่ว่า ที่เอ็กซืจะไปผมก็ไปน่ะร้อยเปอร์เซนต์ แต่ว่า มีน้องๆบางคนเซี่ยน อยากจะขี่เวสป้าไปทะเลเต็มแก่แหละ
    จัดให้มานสักหน่อย แบบว่าบางคนก็ไม่เคย ไปทริปทะเลกะพวกเรา เลยจัดสะหน่อยไม่ว่ากัลน่ะครับ แต่เป้นต้นเดือน พค แน่นอน
    จัดไปพี่ติ๊ก งั้นวานพี่ติ๊กจัดโปรแกรมไปทะเลเลยละกันนะคับพี่ เอาเป็นว่าไปวันไหนเที่ยวที่ไหนก็ลองคุยกันดูนะพี่

Junior Member blue-jazz's Avatar
    สถานที่
    สายขี้เมา
    ขอบคุณ
    0

พี่ช่วงต้นเดือนมันมีวันหยุดชดเชยวันแรงงานด้วยนิคับ เสาร์ถึงจันทร์ออกซักวันศุกร์มืดๆ ผมว่าก็ดีน่า ทริปพี่เอ็กซ์น่าสนใจทำประโยชน์ให้สังคมดีพี่ จัดไปสองทริปเลยหนุกดี แต่ไปไหนไปกันมีเหล้ากินพอ...........ฮ่าาาาาาาาาาาา าา

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Unhappy เอิ๊กกก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blue-jazz อ่านข้อความ
    พี่ช่วงต้นเดือนมันมีวันหยุดชดเชยวันแรงงานด้วยนิคับ เสาร์ถึงจันทร์ออกซักวันศุกร์มืดๆ ผมว่าก็ดีน่า ทริปพี่เอ็กซ์น่าสนใจทำประโยชน์ให้สังคมดีพี่ จัดไปสองทริปเลยหนุกดี แต่ไปไหนไปกันมีเหล้ากินพอ...........ฮ่าาาาาาาาาาาา าา
    ก็บอกแล้วงัยว่าอย่าต้นเดือน สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจ ว่าแต่เพ่ลี้ภัยการเมืองไปกลับมาได้แล้วหรอคับเพ่

แหมปิดข่าวเงียบเลยนะ แต่อย่างว่าฟามลับไม่มีในโลก..55555+
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

กิจกรรมดี...น่าสนใจนะครับ
    ม า นี มี ต า แ ต่ กู มี ปื น

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

เอาเป็นว่าวันเสาร์นี้ประชุมใหญ่ แหละกัลน่ะครับเพ่น้อง tourism งานนี้จัดไปทั้งสองงานภายในเดือนเดียวน่ะครับ ใครไม่มีตังค์ไม่ไปก็ได้น่ะครับ เพราะเรื่องเที่ยว บังคับกัลม่ายได้
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Member tohshiro's Avatar
    สถานที่
    ขี่เรื่อยๆ เหนื่อยแวะดื่ม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    เอาเป็นว่าวันเสาร์นี้ประชุมใหญ่ แหละกัลน่ะครับเพ่น้อง tourism งานนี้จัดไปทั้งสองงานภายในเดือนเดียวน่ะครับ ใครไม่มีตังค์ไม่ไปก็ได้น่ะครับ เพราะเรื่องเที่ยว บังคับกัลม่ายได้
    o.k.คับ วันเสาร์ขอให้ไปกัลเยอะๆ นะคัฟ วันเสาร์เด๋วนี้ไม่ค่อยมีคนไปเลย แต่ผมว่าเสาร์นี้น่าจะเยอะนะคัฟ เพราะว่ามีคนอีกบางส่วนมันไปเที่ยวที่อื่นไม่ได้แล้ว ไปก่อเหตุมา

ป.ล.มีขนมจีบสูตรทับหลีขายคัฟ คุณภาพล้วนๆ หมูเน้นๆ พบกันได้ที่ตลาดนัด เจเจ นะคัฟ มาอุดหนุนกัลหน่อยนะคัฟ อิอิ ขายของ********เลย...
    " ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด "

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tohshiro อ่านข้อความ
    o.k.คับ วันเสาร์ขอให้ไปกัลเยอะๆ นะคัฟ วันเสาร์เด๋วนี้ไม่ค่อยมีคนไปเลย แต่ผมว่าเสาร์นี้น่าจะเยอะนะคัฟ เพราะว่ามีคนอีกบางส่วนมันไปเที่ยวที่อื่นไม่ได้แล้ว ไปก่อเหตุมา

ป.ล.มีขนมจีบสูตรทับหลีขายคัฟ คุณภาพล้วนๆ หมูเน้นๆ พบกันได้ที่ตลาดนัด เจเจ นะคัฟ มาอุดหนุนกัลหน่อยนะคัฟ อิอิ ขายของ********เลย...
    ผิดที่ผิดเวลาอะป่าวเนี่ย แหมพ่อค้าเชียวนะเด๋วเนี่ย

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

แหล่มเลยครับ เอาด้วย ไปๆๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กพิเศษ-30 อ่านข้อความ
    แหล่มเลยครับ เอาด้วย ไปๆๆๆ
    วันที่ 30 เจอกัล นะจร้ะทุกคน คัยไปมั่งฟร่ะเนี่ย

รายงานตัวหน่อยดีฟ่าไหมจร้ะ....

Bookmarks