มาละจ้า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มาละจ้า

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาละจ้า

สึกแล้วนะ....พี่น้อง....
    เสาร์นี้เจอกัน.....ใครว่างมั่งเอ่ย....
    แล้วน้องใหม่ใครโทรติดต่ออยู่หว่า...ตอบด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uLtRaMaNnNn : 22-10-2006 เมื่อ 14:32

Member maf's Avatar
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uLtRaMaNnNn อ่านข้อความ
    สึกแล้วนะ....พี่น้อง....
    เสาร์นี้เจอกัน.....ใครว่างมั่งเอ่ย....
    แล้วน้องใหม่ใครโทรติดต่ออยู่หว่า...ตอบด้วย

***มาแว้วเหรอทิดสึกใหม่...เสาร์นี้เจอกัน***

รูป รูป  

Member RedDevil's Avatar
    สถานที่
    โลกใบนี้
    ขอบคุณ
    0

ทิด สึกแล้วไม่อยู่ในศีลในธรรมเลยเหรอ
    รักนะ
    คนบ้าบอลเข้าไปเลย www.juventus.th.gs

S i n g ...S i n g ...C l u b

Junior Member VesPaClassitum's Avatar
    สถานที่
    ยังไม่มีสังกัด
    ขอบคุณ
    0

Smile

ง่ะก้อยินดีด้วยน้าคร้า ที่กลับมาอยู่ในสภาวะปกติซักก่ะที อิอิ

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีนะ พี่ดุ๊กเด๋ววันเสาร์นี้ผมอาจจะไปรัชดานะพี่ เด๋วไงผมโทรไปหาพี่ละกันฮะ
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

ช่วงนี้ผมเครียดมากเลยตาดุ๊ก ช่วยเอาธรรมมะมาเข้าแทรกหน่อย
    เมื่อวานซัดพาราไป20เม็ด(นับเม็ดด้วย เหอๆ)ไม่เปนไรเลย
    หลับยาวเลย คงไม่ปวดหัวไป2ปี ชีวิตผมตอนนี้กำลังเจอมรสุม
    ยังไงวันเสาเจอกันครับ:o :o
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    pleza_qm@hotmail.com

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

เจอกันจ้าหมี.........

เฮ้ย..ยะ ใจเย็นไว้ก่อน........
    อกหักเรื่องเล็ก...ไข่เล็กเรื่องใหญ่

วันเสาร์เจอกันนะครับทุกคน
    ไม่แน่อาจจะเห็นมอส...อิอิ.....

Member pound's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

ใจเย็นคร้าบบบ พี่น้อง สึกแล้วก็ดีนะ เออ แล้วที่บอกมอส อ่ะ ใช่มอส ปฎิภาณ ปฐวีกาน หรือป่าว ยังงัยถ้าว่างเสาร์เลิกเรียนเร็วอาจได้เจอกันครับพี่ น้อง
    ช้านิด....ช้าหน่อย....แต่.......................เร ้าใจ..../\2

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uLtRaMaNnNn อ่านข้อความ
    เจอกันจ้าหมี.........

เฮ้ย..ยะ ใจเย็นไว้ก่อน........
    อกหักเรื่องเล็ก...ไข่เล็กเรื่องใหญ่

วันเสาร์เจอกันนะครับทุกคน
    ไม่แน่อาจจะเห็นมอส...อิอิ.....
    เฮ้ยพี่ เรื่องหญิงไม่เคยทำให้ผมเสียน้ำตาหรอก
    มันเป็นปัญหาจิงๆๆๆๆๆ ที่ผู้ชายตัวเล็กๆๆ
    อย่างผม ไม่สามารถทนกะมันได้
    แต่มันก็ผ่านมาได้ด้วยดีแล้วคับ
    (ด้วยตัวเอง )
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    pleza_qm@hotmail.com

Bookmarks