[ ขาย ] ขายฮาร์เล่ย์ roadking

ชื่อกระทู้: ขายฮาร์เล่ย์ roadking

มาตรฐาน ขายฮาร์เล่ย์ roadking

H-D RoadKing ใช้น้อย สภาพดีมากตามรูป ราคา 470,000 บาท
    ราคาคุยกันใด้สอบถามรายระเอียดใด้ที่ 0815403593
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ เช่น ปีผลิต เอกสาร อินวอย ทะเบียน ระยะไมล์ ฯลฯ ขอบคุณล่วงหน้าครับ 1340 Up!!!

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

bunny's Avatar
    สถานที่
    Youngfunky
    ขอบคุณ
    1

ขอรายละเอียดทุกอย่างด้วยครับ...กำลังหารถอยู่ครับ
    [email protected]

***กติกาวันนี้ชอบสินค้าอะไรลงจองไว้ได้เรยครับ**

- วันถัดไป กรุณาโอนเงินก่อนเที่ยงครับ ส่งของก่อน16.00น.

- ถ้าทั้งวันไม่โอนมา ขอยกเลิกการจอง และขายของต่อไปครับ

(ถ้าโทรมาบอกกันก็เอาตามความสะดวกที่โทรคุยกันครับ)

โทร 082-3777044

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

โทรไปคุยกับพี่เค้าแล้ว ใจดีมากๆครับ เป้นกันเอง อยากให้มีพี่ชายแบบนี้หลายๆคน ที่คอยสอนน้องๆที่พึ่งเข้าวงการ

คนรักรถจักรยานยนต์ ชอบขับขี่รถ มีความสุขกับการได้ขี่รถ การดูแลรถ

ขอบคุณจริงๆครับพี่ หลังจากที่ได้คุยกับพี่แล้ว รู้เลยว่าพี่รักรถขนาดใหน

รวมถึงการดำเนินชีวิต ให้ตายเถอะ ผมอยากมีพี่ชายแบบนี้จริงๆ สักวันผมคงได้มีโอกาสขับรถท่องเที่ยวกับพี่สักครั้ง

และยังไงผมต้องแวะไปทานข้าวมันไก้บ้านพี่ให้ได้ครับพ ี่

ขอบคุณครับ

Member
    สถานที่
    ตรังคลาสสิคอาร์มี่ไบค์
    ขอบคุณ
    0

แค่ฟังเสียงคุยกัน ยังไม่เคยพบกัน อย่าเพิ่งด่วนสรุป คบคนบางคนรู้หน้า ไม่รู้ใจ วงการนี้คนดีก็มีมาก คนคบยากก็มีเยอะ จะซื้อจะขายก็ของถึงเงินจ่าย ลองขี่ ลองขับ สอบถามเรื่องทะเบียน อย่างน้อยก็โอนรถกันให้เรียบร้อยก่อน เงินทุกบาทกว่าจะหามาได้มันแสนยากแสนเข็ญ เดี๋ยวจะเบื่อวงการนี้ มีเงินไม่ต้องรีบร้อน ของดีๆ ยังมีอีกเยอะ ค่อยๆ หา สอบถามดูหลายๆคน รับรองว่าวงการนี้คนดี มีมาก ด้วยความปราถนาดี ไม่ได้มาป่วน แต่คบคนมามาก รู้ใส้รู้พุงบางคนดี

เด็กใต้สะพาน's Avatar
    สถานที่
    ชอบอยู่คนเดียวครับ...โดดๆ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

>>>>>>>>> รถสวยมากครับ
    >> เงิน.........ตกลงบนหญ้า........................... ........หญ้าตาย <<
    >> เงิน.........ตกลงบนทราย........................... .......ทรายยุบ <<
    >> เงิน.........ตกลงบนมนุษย์......................... ........มนุษย์ขาดคุณธรรม <<
    **ขอบคุณ www.thaiscooter.com ไว้ ณ ที่นี้ด้วย..!!!!

Junior Member น้องอิงค์'s Avatar
    สถานที่
    ต้นจำปี
    ขอบคุณ
    0

up ครับส่งเสริมการขาย อยากบอกว่าเจ้าของเป็นคนรักรถเช็ดเช้าเย็น เห็นบอกว่าที่ขายเพราะจะไปขี่Screaming Eagle ครับ รถสวยจริงๆครับ ของซื้อของขายครับจะถูกจะแพงมันอยู่ที่ความพอใจคนฃื้ อและคนขาย

รูป รูป  

Member
    สถานที่
    สนิมน้อยหอยสังข์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โอ้โห

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้องอิงค์ อ่านข้อความ
    up ครับส่งเสริมการขาย อยากบอกว่าเจ้าของเป็นคนรักรถเช็ดเช้าเย็น เห็นบอกว่าที่ขายเพราะจะไปขี่Screaming Eagle ครับ รถสวยจริงๆครับ ของซื้อของขายครับจะถูกจะแพงมันอยู่ที่ความพอใจคนฃื้ อและคนขาย
    สงสัยรถคันนี้ คุณหว้าถูด้วยมันไก่รถจึงมันวาววับ 555

Bookmarks