[ แนะนำ ] แจกของดังนี้ครับ - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจกของดังนี้ครับ

bom_club's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BirdMotor อ่านข้อความ
    ขอเบอร์โทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้ด้วยครับ
    0800260541
    รักเธอประเทศไทย

bomarmy12@hotmail.com
    ธนาคาร ทหารไทย
    เลขบัญชี 3532527458

T. 090-4580394 (บอม)

Senior Member TAE-SR400's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BirdMotor อ่านข้อความ
    สำหรับคุณสัญญา เจ๊ะโส๊ะ จ.ปัตตานี จองกล่องแบตเดิมไว้
    และคุณกฤษฎษา แซ่เตีย กรุงเทพ จองกันขี้โคลนไว้
    รบกวนขอเบอร์โทรศัพท์ที่สามารถติดต่อคุณได้ด้วยคับ
    บริษัทขนส่งไม่สามารถติดต่อคุณได้ครับ
    086-1300-803 โทษครับช้าไปหน่อย กฤษฎา ครับ

Black Monster

[IMG]http://www.***/show.php?id=0928f0e2035a9f176faaa39512bf92a8[/IMG]

Member Name~ศรัณย์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณครับ พี่

Senior Member ClassicToon's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์177
    ขอบคุณ
    0
    0

ใจดีจังครับ
    พอจะมีสเตอ sr เดิมๆ เก่าๆ มาให้ผมลองสักอันป่ะครับ
    พอดีรถผมมันสเตอใหญ่ไป แต่สเตอเต็ม ถ้าพอจะมีเบอร์45ฟัน มาแจกผมยินดีส่งของผมกลับไปให้ครับ
    อยู่เพชรบูรณ์ สเตอผมเบอร์56ฟัน
    TOON Chotchasanee ClassicBike
    Phetchabun
    RunWay Vespa Sprint150 .....

BirdMotor's Avatar
    สถานที่
    C-Flyin***
    ขอบคุณ
    0
    1 (67%)

ตอนนี้เหลือคุณสัญญา เจ๊ะโส๊ะ จ.ปัตตานี จองกล่องแบตเดิมไว้
    ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ เดี๋ยวจะเสียสิทธิ์นะครับ
    บริการจัดส่งทั่วประเทศ
    ธนาคารกรุงไทย สาขาย่อยม.นเรศวร
    (ออมทรัพย์)
    หมายเลขบัญชี 857-0-06355-5
    นายอภิชาติ เอี่ยมสนาม

ร้านเบิร์ดพิดโลก
    Tel. 084-0492023
    Facebook Bird Motor Design Apichat

เหนือกว่าด้วยรายละเอียด

i ต่ายนว.. อิอิ thai tane's Avatar
    สถานที่
    ไทยธานี
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

คอท่อเดิมอะมีไม่ครับขอหน่อยอยากได้
    ( เอาจริงๆ )
    089-4561888

ชื่อบัญชี ศุภชัย เกตุจันทร์
    083-0721-767
    กรุงเทพ
    ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี ศุภชัย เกตุจันทร์
    035-3500-127
    กรุงเทพ
    กระแสรายวัน

***** รับจดสรรพสามิตรทั่วประเทศ *****

^ รับแก้ไขงานทะเบียนที่โอนข้ามจังหวัดไม่ได้ หรือ เลขเฟรมที่ไม่ใช่ระหัสของ sr แก้ได้ครับ ^

ระยะทาง ไม่ถึง 100 กิโล หรือ 100 กิโลส่งฟรีครับ
    ( i ต่ายนว..อิอิ )
    เช็คการส่งของได้ที http://track.thailandpost.com/trackinternet/
    E-mail // thaitane @ hotmail.co.th

Member chareef.g's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

ตอนนี้เหลือคุณสัญญา เจ๊ะโส๊ะ จ.ปัตตานี จองกล่องแบตเดิมไว้
    ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ เดี๋ยวจะเสียสิทธิ์นะครับ
    ขออภัยครับพี่ ไปราชการต่างถิ่น ไม่ได้เฝ้าบอร์ด ๓ วัน สัญญา เจ๊ะโส๊ะ ๘/๑๓ ม.๔ ต.แม่ลาน อ.แม่ลาน จ.ปัตตานี ๙๔๑๘๐ โทร ๐๘๙-๙๗๗๕๓๓๙
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chareef.g : 28-04-2010 เมื่อ 20:21

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอด้วยคนได้ไหมครับพี่

พอดีพึ่งเห็นบอร์ด

ท่อเดิมๆๆ อ่ะครับ อิอิ อยากได้มากๆๆๆๆๆ

413 ม.1 ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110 โทร 082-3806193

เก็บปลายทางก็ได้ครับ พี่ ขอบคุณมากๆๆๆ นะคับบบบบ

อยากได้จริงๆๆๆ

พี่สุดยอดเลย ! !
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพๆๆๆๆๆ

รูป รูป  
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Senior Member tob_sr's Avatar
    สถานที่
    ปราจีน
    ขอบคุณ
    0
    0

ส่งมาแล้วหรือยังคับ ถ้าส่งมาแล้ว ผมได้รับของแล้วผมจะบอกนะคับ
    หน้าตี๋ มีรอยสัก รัก Vespa

kittivit13's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    7 (100%)

ขอลายเซ็นครับ ):

Member Name~ศรัณย์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

รับของแล้วครับ

ขอบคุณพี่BirdMotor มากๆ ครับ

Senior Member tag_2530's Avatar
    สถานที่
    ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

โฮ.....ไม่ทัน หุหุหุ ล็อตหน้าขอจองบังโคลนคลับแมนนะพี่เบิร์ด ถ้ามี......โทรคุยละถ้าวาสนาดีคงได้

Senior Member zeroclub's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ของถึงแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ!
    JAMAICA
    SOUND SYSTEM

BirdMotor's Avatar
    สถานที่
    C-Flyin***
    ขอบคุณ
    0
    1 (67%)

- ท่อเดิมไม่มีคอสวยๆ / คุณอดิศักดิ์ ธรรมชาติ จ.นครราชสีมา ส่งของแล้ว พัสดุภัณฑ์ไทย
    - กล่องแบตเดิมสวยๆ / คุณสัญญา เจ๊ะโส๊ะ จ.ปัตตานี ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
    - ชุดกรองเดิมสวยๆ / คุณกฤษณ์ ปัญญา จ.ชลบุรี ส่งของแล้ว ntc
    เพิ่ม
    - บังโซ่คลับแมนเดิมสวยๆ / คุณแบงค์ จ.ขอนแก่น ส่งของแล้ว พัสดุภัณฑ์ไทย
    - บังโซ่เอสอาร์เดิมสวย / คุณศรัณย์ ออมศิริ จ.ระยอง ส่งของแล้ว พัสดุภัณฑ์ไทย
    - กล่องสามเหลี่ยมเอสอาร์เดิม / คุณนิติพัฒน์ ศรีสุวรรณ์ ส่งของแล้ว พัสดุภัณฑ์ไทย
    - เบาะเดิม+ฝาขอบเบาะหลังเอสอาร์ สวยๆหนังเดิมสีนำ ตาล / คุณศุภกรณ์ ใจเขื่อน ส่งของแล้ว จ.อุตรดิตถ์ ส่งของแล้ว ntc {ทางขนส่งโทรมาแจ้งนะครับโทรไปไม่ติดช่วยไปรับเองแล้ วกันntcในตัวเมืองจ.อุตรดิตถ์ นะครับกรุณาให้เบอร์ที่ติดต่อได้ตลอดครับเดี๋ยวจะเสี ยเวลาครับ } "แจ้งมาเพื่อทราบ "
    - กันขี้โคลนเอสอาร์ สวยๆ / คุณกฤษฎษา แซ่เตีย ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
    - ถังสตีส400 ไม่มีฝาและก๊อก / คุณอาซัน มั่นอารีย์ จ.สงขลา ส่งของแล้ว พัสดุภัณฑ์ไทย
    - กระจกนาโบเลียน / คุณนนทวิทย์ เซะบากอ จ.ปทุมธานี ส่งของแล้ว พัสดุภัณฑ์ไทย
    - เบาะเดิม sr ปาดมาไม่มีฝาขอบเบาะหลัง / คุณอิทธิพล ช่างพัด ส่งของแล้ว พัสดุภัณฑ์ไทย
    ขอบคุณทุกๆ คนครับ

***กรุณารอรับโทรศัพท์จากทางบริษัทส่งของด้วยนะครับ* **

*** อีก 2 ท่านนะครับ กรุณาแจ้งเบอร์โทรศัพท์ด้วยนะครับ ***
    ออกค่าส่งเองเช่นเคย ผมไม่ได้อวดรวยมาจากไหนแต่ผมแจกลดโลกร้อนมันเต็มร้าน มีหลายชุด
    แจกทีละชุด
    เครื่องหมาย / แสดงว่าพร้อมส่งแล้ว

รูปคงไม่ต้องลงนะครับ เชื่อผม
    บริการจัดส่งทั่วประเทศ
    ธนาคารกรุงไทย สาขาย่อยม.นเรศวร
    (ออมทรัพย์)
    หมายเลขบัญชี 857-0-06355-5
    นายอภิชาติ เอี่ยมสนาม

ร้านเบิร์ดพิดโลก
    Tel. 084-0492023
    Facebook Bird Motor Design Apichat

เหนือกว่าด้วยรายละเอียด

Bookmarks