ขอเชิญร่วมงาน "2 ล้อร่วมใจจากพี่สู่น้อง ครั้งที่2" โดยกลุ่มบางวัวคลาสสิค - หน้า 38

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 54 หน้า แรกแรก ... 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน "2 ล้อร่วมใจจากพี่สู่น้อง ครั้งที่2" โดยกลุ่มบางวัวคลาสสิค

Member navin's Avatar
    สถานที่
    สะพานสั้น_Classic Club
    ขอบคุณ
    0

พี่ ค่ะ เด็ก อา ชี วะ บาง ประ กง ออก เรื่อง จริง ผ่าน จอ ด้วย
    น่า กลัว มาก เลย ทาง ผ่าน ...จะ มี ปัญ หา มั้ย ค่ะ
    แบบ ว่า ...พก มีด ไป เรียน
    แล้ว จะ พก มีด ไป งาน มั้ย ค่ะ
    เป็น ห่วง ชาว สอง ล้อ ทุก คน มาก ๆๆๆๆ
    ตอบ ด้วย เพื่อ ความ มั่น ใจ ใน การ เดิน ทาง

Name:  g4Y7Nk639992-01.jpg
Views: 85
Size:  3.1 KB

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

ขออัพหน่อยนะครับ ไม่ได้มาอัพตั้งนาน

เด๋ววันพฤหัสเข้าไปนะบิ๊ก บอกพี่เเอคกะก็อบไว้แล้ว เด๋วเจอกันครับผม
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

คงได้คันใหม่ไป ซีบี 175 กำลังรออยู่ครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

BIKE HERO DISCO POWER.

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาเที่ยวกันนะครับน้า
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    อย่างงี้ก็หล่อเลยสิ อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    คงได้คันใหม่ไป ซีบี 175 กำลังรออยู่ครับ
    ครับแล้วเจอกันนะครับทิวขอบคุณมากครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    ขออัพหน่อยนะครับ ไม่ได้มาอัพตั้งนาน

เด๋ววันพฤหัสเข้าไปนะบิ๊ก บอกพี่เเอคกะก็อบไว้แล้ว เด๋วเจอกันครับผม
    ไม่มีปัญหาหรอกครับเราป้องกันทุกอย่างให้ดีที่สุดครั บ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ navin อ่านข้อความ
    พี่ ค่ะ เด็ก อา ชี วะ บาง ประ กง ออก เรื่อง จริง ผ่าน จอ ด้วย
    น่า กลัว มาก เลย ทาง ผ่าน ...จะ มี ปัญ หา มั้ย ค่ะ
    แบบ ว่า ...พก มีด ไป เรียน
    แล้ว จะ พก มีด ไป งาน มั้ย ค่ะ
    เป็น ห่วง ชาว สอง ล้อ ทุก คน มาก ๆๆๆๆ
    ตอบ ด้วย เพื่อ ความ มั่น ใจ ใน การ เดิน ทาง

Name:  g4Y7Nk639992-01.jpg
Views: 85
Size:  3.1 KB
    ดันๆดันอีกๆพี่เอก อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakaluk อ่านข้อความ
    เอ้าดันเข้าไปอีก
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member taezacrazy's Avatar
    สถานที่
    Mc สะเทือน!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เจอกันแน่นอนครับ

อย่าลืมมางานพวกเราด้วยเด้อ
    ก๊องโต้ หำเหงา

Member eakaluk's Avatar
    สถานที่
    โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

มากันเยอะๆๆนะครับ แล้วจะ รู้ว่าชาวภาคตะวันออกน่ารักจิง

Mc ร่วมใจ คลาสสิค bodyslam77777's Avatar
    สถานที่
    MC ร่วมใจ คลาสสิค สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรครับช่วยกันครับหนุ่ม

ช่วยกันมาวันไหนเนี่ยพฤหัสหรอ อิอิ

มาเลยๆชาวสลามบอยยินดีต้อนรับเสมอ

ขอบคุณครับสินวันนั้นไม่ได้คุยกันเท่าไหร่เลยขอโทษด้ วย

ขอบคุณครับเพื่อนบีม

ช่วยกันๆเนอะพี่จอมขี่รถมาป่าวเนี่ยงานนี้ อิอิ

ครับๆทำให้ดีที่สุดเท่าที่ทำได้ครับพี่ก้อ
    ไป พฤหัส เลย จ๊ะ

อิอิ
    Ruamjai - Classic - Surin

Phone _ 086-2520919 --- BB _ 22CF0D6F

R - Jan - Au _ Super cub
    Name _ Adipong _ Kakarndee
    Krung - thai Bank _382-107-17-45

Senior Member
    สถานที่
    Slam boys
    ขอบคุณ
    0

อัฟๆๆๆคาฟ

จะพากันไป ให้ เยอะๆๆ เลยครับๆๆๆ

.M. SLAM BOYS CLASSIC CLUB .C.

ชมรมรถเก่าประโคนชัย

http://SlamBoysClassic-CluB.hi5.com

การรักจะทำให้ชีวิตมีความสุข..
    ต้องรู้จักเก็บรักษาความหลังนั้นไว้ให้ดี
    จงอย่าให้ความขัดแย้งเล็กๆ

..น้อยๆ..มาทำลายมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่

Junior Member vampires_top's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

ดันๆ ครับ

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ดันๆจัดไปไอ้น้อง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vampires_top อ่านข้อความ
    ดันๆ ครับ
    ครับมาเลยครัยยินดีต้อนรับเสมอ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Smilebaby อ่านข้อความ
    อัฟๆๆๆคาฟ

จะพากันไป ให้ เยอะๆๆ เลยครับๆๆๆ
    ฮ่าๆมาเลยมาช่วยกันเหนื่อยเลย อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bodyslam77777 อ่านข้อความ
    ไป พฤหัส เลย จ๊ะ

อิอิ
    ใช่ครับพี่เอกแล้วจะรู้ถึงความน่ารักของพวกเรา อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakaluk อ่านข้อความ
    มากันเยอะๆๆนะครับ แล้วจะ รู้ว่าชาวภาคตะวันออกน่ารักจิง
    ครับทราบรายละเอียดแล้วครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taezacrazy อ่านข้อความ
    เจอกันแน่นอนครับ

อย่าลืมมางานพวกเราด้วยเด้อ
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

C-Angel's Avatar
    สถานที่
    C-Angel
    ขอบคุณ
    0

นับถอยหลังได้แล้ว
    รับซื้อขาย-แลกเปลี่ยนและจัดหาอะไหล่ไฟตก

ศุภฤกษ์ คำสิงห์ เลขที่บัญชี 5260366355
    บัญชี ออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขา บางคล้า

พบกันได้ที่ C -Angel Shop
    สาขา1 ช่วงเช้า ที่ บูรพาฟาร์ม 120/8 ม 2 ต.หัวสำโรง อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา 24190 จันทร์ -เสาร์
    สาขา2 12.00 - 21.00 C -Angel Shop ใกล้สี่แยกคอมเพล็กซ์ ตรงข้ามธนาคารทหารไทย อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา (จันทร์-เสาร์)
    ทุกวันพฤหัส ที่ตลาดนัดสนามมวยนานาชาดิ ฉะเชิงเทรา 15.00-21.00
    ทุกวันอาทิตย์ ที่ ตลาดคลองถมเมืองใหม่พนมสารคาม 15.00 -21.00
    หมายเหตุ รูปและรายการของสินค้าจะมีการอัพเรื่อยๆหรือถ้ามีของ ที่ต้องการนอกเหนือจากที่ลงไว้โทรสอบถามได้น่ะครับ

kung C-Angel 086-9999-152/ 089-833-7763
    E-mail - buraphafarm@yahoo.co.th
    Facebook http://www.facebook.com/profile.php?id=100002176831153

Senior Member mob_methawat's Avatar
    สถานที่
    รถเก่า กล้วยไท
    ขอบคุณ
    0

รถไม่แรงอย่างเราจาไปถึงงานเค้ามั้ยน้อ...อิอิ

คงต้องไปตั้งแต่วันจันทร์เลยม้างเหอะๆๆๆ
    ม๊อบ รถเก่า กล้วยไท อ.ปราสาท จ.สุรินทร์
    KLUAYTHAI CLASSIC SURIN
    087-4440712

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ก็ว่าไปคุณม๊อบสายแข็ง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mob_methawat อ่านข้อความ
    รถไม่แรงอย่างเราจาไปถึงงานเค้ามั้ยน้อ...อิอิ

คงต้องไปตั้งแต่วันจันทร์เลยม้างเหอะๆๆๆ
    ครับช่วยกันครับพี่กุ้ง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ C-Angel อ่านข้อความ
    นับถอยหลังได้แล้ว

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

งานน้องชายเราใกล้มาแล้ว พี่กลัวอย่างเดียว กลัวจำวันผิด 5+++
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 54 หน้า แรกแรก ... 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks