ขอเชิญร่วมงาน "2 ล้อร่วมใจจากพี่สู่น้อง ครั้งที่2" โดยกลุ่มบางวัวคลาสสิค - หน้า 48

หน้าที่ 48 จากทั้งหมด 54 หน้า แรกแรก ... 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน "2 ล้อร่วมใจจากพี่สู่น้อง ครั้งที่2" โดยกลุ่มบางวัวคลาสสิค

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    นากะตะอะไรนั้นหรือป่าว อิอิ

พอจะรู้จัก บิ๊กไปบ่อยป่าวครับ อัพให้ครับ อีก 6 วันแล้ว โว้ย
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

Member eakaluk's Avatar
    สถานที่
    โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

ใกล้แล้ว เอ้าดันๆๆ ถีบๆๆ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ขอบใจน้องๆหรานๆชาวบางวัวคลาสสิคทุกคน.. ที่พาน้าไปมั่วนิ่มเยี่ยมชมสถานที่จัดงานครับ..

สถานที่กว้างขวาง..สบายตา..และอากาศดีมากจริงๆครับ.. ทำให้น้านึกถึงภาพบรรยากาศวันงานไปล่วงหน้าเลยครับ..

ขอขอบคุณสำหรับมิตรไมตรีอันอบอุ่นของน้องแอ๊ดและชาวบ างวัวคลาสสิคมากนะครับ..

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member Slow club Chonburi's Avatar
    สถานที่
    Slow club Chonburi สัต**บ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ farmmerse อ่านข้อความ
    ไปด้วยนะครับพี่เชน อิอิ
    LifeStyle Classic Club

นอนด้วยกันนะ เอิ๊กๆ มีเสียวๆๆ
    เชน Slow Club สัตหึบบ ชลบุรี 0841359545 -0835884663
    [SIZE=6]ธ.ทหารไทย 302-2-65580-1 จ.อ.คเชนท์ เกิดแก้ว
    [/img][/url]
    ขับช้า..คลาสสิค

[LEFT]e-mail [email protected]

Senior Member mhong's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

ไป ไป ไป
    089-4949969

ชมรมอิสระ ขอบคุณ WEBMASTER สำหรับการประชาสัมพันธ์ไร้พรหมแดน ครับ
    [email protected]

Junior Member ตนโบราณ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณสําโรงทาบ อ.สําโรงทาบ จ.สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อัพ อัพ

Senior Member nateepungwad's Avatar
    สถานที่
    เทิดเทิงคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ยาวไป ยาวไปครับ

อัพครับ

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณนะครับที่มาช่วยแพใกล้แล้วๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nateepungwad อ่านข้อความ
    ยาวไป ยาวไปครับ

อัพครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตนโบราณ อ่านข้อความ
    อัพ อัพ
    น้าหมงมาอัพแล้วครับ อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mhong อ่านข้อความ
    ไป ไป ไป
    ทำไรกันหรอครับ อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Slow club Chonburi อ่านข้อความ
    LifeStyle Classic Club

นอนด้วยกันนะ เอิ๊กๆ มีเสียวๆๆ
    ในนามของบางวัวคลาสสิคต้องขอขอบคุณน้าเช่นกันที่มาร่ วมประชุมกับพวกเรา
    พร้อมข้อแนะนำดีๆที่มีให้เสมอถ้าฝนไม่ตกคงยาวๆกันไปค ืนนั้น อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    ขอบใจน้องๆหรานๆชาวบางวัวคลาสสิคทุกคน.. ที่พาน้าไปมั่วนิ่มเยี่ยมชมสถานที่จัดงานครับ..

สถานที่กว้างขวาง..สบายตา..และอากาศดีมากจริงๆครับ.. ทำให้น้านึกถึงภาพบรรยากาศวันงานไปล่วงหน้าเลยครับ..

ขอขอบคุณสำหรับมิตรไมตรีอันอบอุ่นของน้องแอ๊ดและชาวบ างวัวคลาสสิคมากนะครับ..
    ใกล้แล้วที่ว่านี่ใช่วันเกิดใครหรือป่าว อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakaluk อ่านข้อความ
    ใกล้แล้ว เอ้าดันๆๆ ถีบๆๆ
    ไม่หรอกพี่ไม่เคยไปเลยเคยได้ยินเค้าพูดกัน อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    พอจะรู้จัก บิ๊กไปบ่อยป่าวครับ อัพให้ครับ อีก 6 วันแล้ว โว้ย
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Junior Member โยชมตะวัน's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเสิงสางชมตะวัน.โคราช
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ใครไปช้าไม่มีที่จอดรถนะครับ...ไปแน่นอนครับ.

Junior Member teembangwua's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อัพ ๆ ครับ
    ทีม คร๊าบ
    085-0854622
    ศิษย์หลวงพ่อดิ่ง
    บางวัวคลาสสิ
    จังหวัดฉะเชิงเทร
    แม่น้ำบางปะกงแหล่งชีวิ
    พระศักดิ์สิทธิ์หลอวงพ่อโสธ
    พระยาศรีสุนทรปราชญ์ภาษาไทย
    อ่างฤาไนป่าสมบูรณ์

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไว้พบกันคับ ....เพื่อนชาวคลาสสิค

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

Senior Member pod *_* 363's Avatar
    สถานที่
    The possible classic club Prachinburi 2009
    ขอบคุณ
    0

ขอเสียงบิ๊กบางวัว หน่อยคร๊าบบบ!!!
    "THE POSSIBLE CLASSIC CLUB
    NADEE PRACHINBURI 2009"

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นาป่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    นากะตะอะไรนั้นหรือป่าว อิอิ
    800จัดไปครับเพื่อนบิ๊ก
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Member สองล้อพเนจร's Avatar
    สถานที่
    สองล้อพเนจร The Recycle Club
    ขอบคุณ
    0

แวะมาอัพคับๆๆๆๆ

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ครับขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สองล้อพเนจร อ่านข้อความ
    แวะมาอัพคับๆๆๆๆ
    อิอิ สงสัยนายทิวไปบ่อย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    800จัดไปครับเพื่อนบิ๊ก
    ว่าไงเพื่อนป๊อด
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pod *_* 363 อ่านข้อความ
    ขอเสียงบิ๊กบางวัว หน่อยคร๊าบบบ!!!
    ครับแล้วพบกันพี่ก้อง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MUTU_Classic อ่านข้อความ
    ไว้พบกันคับ ....เพื่อนชาวคลาสสิค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teembangwua อ่านข้อความ
    อัพ ๆ ครับ
    ครับแล้วพบกันครับพี่โยมาพร้อมสามพระยาหรือป่าวครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โยชมตะวัน อ่านข้อความ
    งานนี้ใครไปช้าไม่มีที่จอดรถนะครับ...ไปแน่นอนครับ.
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

หน้าที่ 48 จากทั้งหมด 54 หน้า แรกแรก ... 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks