หลงไหล Honda ตระกูล C คับแนะนำด้วยคับเล่นตัวใหนดี

ชื่อกระทู้: หลงไหล Honda ตระกูล C คับแนะนำด้วยคับเล่นตัวใหนดี

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หลงไหล Honda ตระกูล C คับแนะนำด้วยคับเล่นตัวใหนดี

เห็นเพื่อนซื้อหนังสือ Thailand Classic มาดู
    แล้วเห็นรถเก่าๆมากมายเลยครับสวยมากๆๆๆ
    ทำให้เกิดความอยากใด้ขึ้นมาทันที่โดยที่ไม่รู้เรื่อง เกี่ยวกับรถโบราณเลย (เพื่อนก็ไม่รุ้เรื่องเท่าไร)
    ผมมีงบอยุ่ 20000 บาท เพื่อนๆว่าเล่นรุ่นใหนดีคับ
    แนะนำด้วยนะคับ
    สายลมกับแสงแดดคือพลังที่จะทำให้ชีวิตผมสู้ต่อไป

แล้วแต่ความชอบส่วนตัวครับ อิอิ

มี20000.........เล่นได้ทุกรุ่นเลย.....เล่นรถมีถังย ังได้เลย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่มีc100ของครบของแต่งเพียบเดิมทั้งคันท่อเดิมเครื่ องเดิม 096443243

Senior Member MC_LOEI1's Avatar
    สถานที่
    MC_เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

มีตัวเลือกที่หลากหลาย-..- รีบซื้อนะครับอย่าเอาเงินไปเที่ยวหมด
    คสาสสิกขึ้นคอ ไม่ขอลืม
    MC_เมืองเลย >loei_classic_club
    แคพ >> Mc_เมืองเลย Tel.ONE-TWO-CALL 083-3502814 24 hr.

capger_182@hotmail.com

Senior Member
    สถานที่
    .....................
    ขอบคุณ
    0

เล่นบอร์ดนี้ บ่อยๆ เป็นเวลา ติดต่อกัน 3 - 4 เดือน แล้วจะพบคำตอบ

( ส่วนผม ชอบเวสป้า แต่ดันขี่ซีร้อย งงเลย )

ถ้าพูดถึงเรื่องความสวย รถเราอ่ะไม่เท่าไหร่ร๊อก ...แต่คนซ้อนท้ายนี่สิ

Junior Member auzi's Avatar
    สถานที่
    Phan Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้องเน่า อ่านข้อความ
    เล่นบอร์ดนี้ บ่อยๆ เป็นเวลา ติดต่อกัน 3 - 4 เดือน แล้วจะพบคำตอบ

( ส่วนผม ชอบเวสป้า แต่ดันขี่ซีร้อย งงเลย )

เหมือนกันเลยยยยยย อิอิอิ
    *ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง

มึ_จงสอนลูกหลานไว้ว่า แผ่นดินที่พวกมึ_เหยียบอยู่นั่น คือเถ้าถ่านของบรรพบุรุษ
    หากพวกมึ_ถ่มน้ำลายลงแผ่นดิน ก็เท่ากับพวกมึ_ถ่มน้ำลายรดตัวเอง

Faculty of Engineering Naresuan University

Senior Member L_N_G's Avatar
    สถานที่
    OrBit CluB
    ขอบคุณ
    0

Talking อยากรู้จักกับเรื่องรถหรือราคาที่เหมาะสม

ติดต่อผมได้นะคับที่ 085-955-0830 ห้วยขวาง จะได้ไม่ต้องเสียดายเวลาซื้อรถมาแล้วมานั่งทำไปเยอะแ ยะหรือได้รถมาไม่ถูกใจ ยินดีรับคำปึกษา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย L_N_G : 28-12-2006 เมื่อ 00:43
    ข้างหน้าโว้ยข้างหน้า จะไปมองข้างหลังทำไมวะ
    ถ้าอยากมองให้มองไปข้างหน้า แล้วจะได้เจออะไรอีกมาก

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

ซื้อรุ่นไหนก็ได้ตามแต่ใจชอบ ลองศึกษารูปทรงและสเป็คของแต่ละรุ่นไปเรื่อยๆก่อนครั บ ว่าเราชอบแบบไหนกันแน่ จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนรถกันบ่อยๆ และที่สำคัญครับ ต้องซื้อแบบที่มีทะเบียนโอนได้ จะดีที่สุด ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องเอาแบบที่มีภาษีไม่ขาดต่อจะดีมาก สำหรับมือใหม่ เพราะว่าเดี๋ยวนี้ รถตอก รถสวมมันเยอะครับ ดูไม่เป็นก็จะโดนหลอกครับ เสียเวลา เสียใจและเสียเงินครับ ด้วยความหวังดี...
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Senior Member carbins's Avatar
    สถานที่
    tood line.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DDT_A อ่านข้อความ
    เห็นเพื่อนซื้อหนังสือ Thailand Classic มาดู
    แล้วเห็นรถเก่าๆมากมายเลยครับสวยมากๆๆๆ
    ทำให้เกิดความอยากใด้ขึ้นมาทันที่โดยที่ไม่รู้เรื่อง เกี่ยวกับรถโบราณเลย (เพื่อนก็ไม่รุ้เรื่องเท่าไร)
    ผมมีงบอยุ่ 20000 บาท เพื่อนๆว่าเล่นรุ่นใหนดีคับ
    แนะนำด้วยนะคับ
    มี c70 เพิ่งทำมาไม่ถึง 3 เดือนครับ
    สภาพกริป เครื่องทำใหม่ออกทริปสบายคับ
    โทรมานะ 0865168512 มีทะเบียนด้วย พรบเต็ม
    scooter line
    open jook manager. line
    ---------------

Junior Member retine's Avatar
    สถานที่
    alonE
    ขอบคุณ
    0

Talking

ตัวเลือกเยอะจริงๆเลยยย

อยู่ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็รู้เองแหละน๊า
    อย่าso สิ่งที่ไม่ควรจะ so`
    {บทขยี้ กาม!!! }

^อนาคตคือข้างหน้า ^

อดีตหนาคือความฝัน

เพียงหนึ่งเดียวที่สำคัญ

^ปัจจุบันทำให้ได้แค่นี้พอ^

Msn : i-hate_myself@msn.com [เพทาย]