พี่น้องครับ เรามา ตอบแทน www.thaiscooter.com กันบ้างดีกว่านะ พวกพี่ๆที่เขาปักหมุด หรือเป็นสมาชิกvip เขาอุดหนุนกันอยู่แล้ว แต่พวกเด็กๆอย่างเราๆ บางทีก็ขาย รถ ขายอะไหล่ ได้กำไร จากwww.thaiscooter.com มาไม่มากก็น้อย
ผมว่าเราเอาอะไหล่เล็กๆน้อยๆ หรือของต่าง ออกมาขาย แล้ว แบ่งรายได้ส่วนหนึ่งสนับสนุนเว็บ ที่แสนดี ของเรา เพราะว่า เขาอยู่ได้ เราก็อยู่ได้ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับแต่ เราต้องพึ่งพาอาศัยกันนะครับ สังคมไทยจะได้น่าอยู่ครับ
ซึ้งตอนนี้เรา ท่านๆพี่น้องทราบกันว่ามีการ ซื้อเครื่องSERVER ใหม่ซึ้งต้องใช้เงิน จำนวนมากพอดู
จึงขอให้กระทู้นี้เป็นสื่อกลางระหว่างพวกเรากัน ทางเว็ป ในการช่วยเหลือกันนะครับ ใครมีอะไรจะมาขายก็ขาย จะแบ่งไปซื้อเครื่อง เท่าไหร่ก็ตาม ศรัทธา ครับพี่น้องยังไงได้อ่านแล้วก็ช่วยกันอัฟหน่อยนะครับ อย่าไห้ตกง่าย บ้านเรา จะได้เร็วปรื้ดๆๆๆๆ.......
ถ้าท่านเว็ปมาสเตอร์ เห็นควรมิควรก็ ลบทิ้งได้นะครับ ไม่ว่ากัน

• ธนาคาร กรุงเทพ จำกัด สาขา ย่อยเทสโก้ โลตัส วังหิน บัญชี ออมทรัพย์
  • ชื่อ บัญชี นาย ประวิทย์ เลขาขำ หมายเลขบัญชี 008-0-02247-8

• ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา ย่อย เซ็นทรัล ลาดพร้าว2 บัญชี ออมทรัพย์
  • ชื่อ บัญชี นาย ประวิทย์ เลขาขำ หมายเลขบัญชี 206-2-00060-8

• ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยประดิษฐ์มนูธรรม บัญชี ออมทรัพย์
  • ชื่อ บัญชี นาย ประวิทย์ เลขาขำ หมายเลขบัญชี 613-2-01474-2
.................................................. .................................................. .................................................. ............