รูปทริป และ บทสรุปทริปซับป่าว่าน - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รูปทริป และ บทสรุปทริปซับป่าว่าน

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

รูปสวย ๆทั้งนั้นเลย น่ะคับ
    คงจำกันได้น่ะที่เจอกันที่ปั้มขากลับอ่ะที่ว่าจะไปเท ียวกันต่อ
    ก้อว่าจะตามไปเหระคับ
    แต่พอดีเพื่อนประสพอุบัติเหตุซะก่อน เลยตามไปไม่ได้
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

ภาพอาร์คๆทั้งนั้น สวยมากเลยครับ

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ammo11 อ่านข้อความ
    รูปสวย ๆทั้งนั้นเลย น่ะคับ
    คงจำกันได้น่ะที่เจอกันที่ปั้มขากลับอ่ะที่ว่าจะไปเท ียวกันต่อ
    ก้อว่าจะตามไปเหระคับ
    แต่พอดีเพื่อนประสพอุบัติเหตุซะก่อน เลยตามไปไม่ได้

จำได้ครับ ขอให้เพื่อนหายไวๆนะครับ
    แล้วพบกันใหม่ อย่าลืมเอาสติกเกอร์มาเผื่อคราวหน้าด้วยนะ
    คราวนี้ได้ปลอกแขนมาแทน ขอบคุณครับๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ batmosman อ่านข้อความ
    ภาพอาร์คๆทั้งนั้น สวยมากเลยครับ

ขอบคุณคร้าบบ โปรดติดตามตอนต่อไปกับรูปสาวๆครับ

ขอบคุณ กลุ่มสะพานใหม่สำหรับเพื่อนเต่า (มิตรตะพาบ) ที่ยาวนานและเหนียวแน่น
    ขอบคุณติ้ว MC เมืองเลย ที่ร่วมเดินทางและถีบรถให้
    ยินดีที่ได้รุจักเพื่อนที่รักอุดมการณ์เดียวกันเพิ่ม ขึ้น
    หลายๆกลุ่ม หลายๆคน ที่ไม่ได้เอ่ยนามนะครับ ขอบคุณครับ
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

gg g0143's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอชม...รูปสวยดี....

รูปสวยดีครับ มีอิกปะครับ

Junior Member newzar's Avatar
    สถานที่
    Kmit~L!!! ClaSSiC>>CLUB
    ขอบคุณ
    0

ดีคับพี่เว้ง วันนั้นตื่นมาออกไปดูรถที่ระเบียง
    อ้าว....!รถพี่เว้งหาย ตะโกนเรียกพี่คอแทบขาด
    แต่ฮ่าๆลืมดูว่าพี่ออกไปแระ ตกใจแทบตาย -*-
    พี่ๆมีใครไปทริปกาญต่อบ้างคับ
    อยากไปด้วยจังง่ะ
    แต่มะรุว่าผมจาทันป่าวอ่า
    ^________^;n.z!

NewZ>>[P]as[S]er[B]y @ Kmit~L!!!
    LiFE On ThE RoCkER~SpiRiT oF ThE SaiN
    เราจะฝากชีวิตไว้ที่นาย kakuchi>>ชื่ออย่างไม่เป็นทางการของเจ้าc70 คันใหม่ของป๋มมม ^^

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ g0143 อ่านข้อความ
    รูปสวยดีครับ มีอิกปะครับ
    ขอบคุณคร้าบบ รูปในกล้องนี้มีแค่นี้ก่อนครับ
    เพราะตอนถึงที่พักแล้วแบตก้อหมดไม่รุจะไปชาร์ตที่ใหน
    เสียดาย เรยไม่มีกล้องถ่ายอะไรสวยๆงามๆตอนกลางคืนเรยครับ
    ไว้กล้องอื่นได้แล้วจะเอามาลงอีกครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ newzar อ่านข้อความ
    ดีคับพี่เว้ง วันนั้นตื่นมาออกไปดูรถที่ระเบียง
    อ้าว....!รถพี่เว้งหาย ตะโกนเรียกพี่คอแทบขาด
    แต่ฮ่าๆลืมดูว่าพี่ออกไปแระ ตกใจแทบตาย -*-
    พี่ๆมีใครไปทริปกาญต่อบ้างคับ
    อยากไปด้วยจังง่ะ
    แต่มะรุว่าผมจาทันป่าวอ่า
    ^________^;n.z!
    ทริปกาญเขาไปกันทั้งชมรมแหละครับ ใครไม่ไปหมดสมรรถภาพ..... 55+
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จากใจกบินทร์คาสสิค

หวัดดีค่ะพี่เว้ง และพี่น้อง กลุ่ม KMITL CLASSIC CLUB ทุกท่าน ไม่ได้เจอกันเลย ที่งานซับ เพราะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ไม่เป็นไรค่ะ โอกาสหน้ายัง มี รูปสวยดีนะค่ะพี่เว้ง แล้วต่อไป ออกทริปไหนกัน วันที่4 พย ไปบางแสนกันไม๊ ถ้าไปคงได้พบกันนะค่ะ

KaBin Classic ]

Junior Member kwanpugky's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

งานแบบนี้น่าไปแต่ผมต้องเซฟเงิน+รถไวไปกาญอยากให้บรร ยากาศสนุกแบบนี้มั้งหวังว่าคงม่มีใครเหนือยกันจนไม่ไ ปกาญนะ......สุดท้ายบรรยากาญนามตกอยากให้เกิดที่กาญม ากๆๆถถ้าฝ่ายสถานที่/นุ/จัดได้จะขอบพระคุณแบบงามๆๆเลยครับ...เจอกันวันศุกนะ
    มีทุกร่วมทุกมีสุขร่วมสุขมีรถร่วมเดินทาง.....แล้วจะ มีเพือนยาวนานตลอดไป...โครตซึ้ง

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมิตรภาพสำหรับ....."ชาวเรา".....

ว่างๆผมจะเวลาไปรบกวนคับ

ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Member ballza53's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ

ขอบคุณมิตรภาพสำหรับ....."ชาวเรา".....

ว่างๆผมจะเวลาไปรบกวนคับ

ครับผม....ว่าแต่ อยากได้จังเลยอ่ะโลโก ซับป่าว่านอันหย่ายๆเนี่ย

Member scootermania's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปสวยมากมากครับ

พวกผม ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ครับ
    ที่เจอกันที่ร้านซ่อมรถแถว ๆ หนองแคไงครับ
    ได้แต่มองตากันปริบ ๆ แต่ไม่ได้ทักทายกันอย่างเป็นทางการ
    เอาไว้คราวหน้าเราคงได้ทักทายกันอย่างเป็นทางการนะคร ับ
    (พอดีรถน้องในกลุ่มประสบอุบัติเหตุเลยไม่ค่อยจะมีกะจ ิตกะใจครับ.......มันเหวอ เหวอ)

/\2 /\2 /\2 /\2

Member ballza53's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scootermania อ่านข้อความ
    พวกผม ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ครับ
    ที่เจอกันที่ร้านซ่อมรถแถว ๆ หนองแคไงครับ
    ได้แต่มองตากันปริบ ๆ แต่ไม่ได้ทักทายกันอย่างเป็นทางการ
    เอาไว้คราวหน้าเราคงได้ทักทายกันอย่างเป็นทางการนะคร ับ
    (พอดีรถน้องในกลุ่มประสบอุบัติเหตุเลยไม่ค่อยจะมีกะจ ิตกะใจครับ.......มันเหวอ เหวอ)

ครับผมมม

สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwang อ่านข้อความ
    หวัดดีค่ะพี่เว้ง และพี่น้อง กลุ่ม KMITL CLASSIC CLUB ทุกท่าน ไม่ได้เจอกันเลย ที่งานซับ เพราะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ไม่เป็นไรค่ะ โอกาสหน้ายัง มี รูปสวยดีนะค่ะพี่เว้ง แล้วต่อไป ออกทริปไหนกัน วันที่4 พย ไปบางแสนกันไม๊ ถ้าไปคงได้พบกันนะค่ะ

KaBin Classic ]
    สวัสดีน้องกวาง ไว้โอกาสหน้าคงได้พบกันแน่นอน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scootermania อ่านข้อความ

โอกาศหน้าทักทายกันแน่นอนครับ ขอให้คนหายไวๆและรถกลับสู่สสถาพเดิมโดยเร็วครับ

ปล. ขอบคุณทั้งสองคนสำหรับคำติชมรูปครับ ไว้ติดตามผลงานกันต่อไปนะ
    /\2

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

พี่เว้ง ชวนพี่อี๊ด และคนอื่นๆ ไปบางแสนด้วยกันดิพี่ งานนี้บิ๊กแอสกะคาราบาวมา นะ

น่าหนุกมากๆ
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&MSN...vincentz28@hotmail.com
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bizkitmanz อ่านข้อความ
    พี่เว้ง ชวนพี่อี๊ด และคนอื่นๆ ไปบางแสนด้วยกันดิพี่ งานนี้บิ๊กแอสกะคาราบาวมา นะ

น่าหนุกมากๆ
    ลาดกระบัง คงไม่พลาดกกับงานนี้นะครับ
    แต่ตัวผมคงไปไม่ได้ ติดธุระจิงๆครับ
    /\2

Bookmarks