ซึ้งใจจริงๆๆๆๆจาก125แรงแมว

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ซึ้งใจจริงๆๆๆๆจาก125แรงแมว

phatiparn chaiyapat's Avatar
    สถานที่
    125 แรงแมว Nakhonsri C-classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ซึ้งใจจริงๆๆๆๆจาก125แรงแมว

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ดี ที่มีให้กันเสมอ ถ้ามีอะไรขาดตกบกพร่องขออภัยด้วยนะค่ะ เจอกันใหม่ปีหน้า หวาน125 แรงแมวนครศรีฯ
    กลุ่ม 125 แรงแมว Nakhon Sri C Classic Club

ผมเชษ คนดูแลเว็บบอร์ดนะครับผม มีอะไรติดต่อได้นะครับผมเบอร์ 0805359215

พวกเรา 125 แรงแมวไปไหนเราไปด้วยใจ(รถด้วย)

เว็บบอร์ดของเรานะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=277ว่างก้อเข้ามาเวะชมกันนะครับ หรือ ups007004@hotmail.com

em97

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb 125 Power Cat V.2

ขอบคุณครับ จ้ะหวาน บังลิบ และทีมงาน 125 แรงแมวทุกคน
    ที่สร้างสรรค์งานดีๆแบบนี้ขึ้นมา
    ประทับใจด้วยความซาบซึ้งทุกๆอย่าง
    ปีหน้ามีโอกาสคงได้รับใช้กันอีก

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

play boy's Avatar
    สถานที่
    แทนทาลั่ม ภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ จ้ะหวาน บังลิบ และทีมงาน 125 แรงแมวทุกคน
    ที่สร้างสรรค์งานดีๆแบบนี้ขึ้นมา
    ประทับใจด้วยความซาบซึ้งทุกๆอย่าง
    ปีหน้ามีโอกาสคงได้รับใช้กันอีก

ขอขอบคุณเช่นกันนะครับ

Ban nok Member สะหม้อ's Avatar
    สถานที่
    Phuket, Thailand
    ขอบคุณ
    0

ผมซึ้งมากมายครับ ใครดูภาพนี้ก็ต้องบอกว่าซึ้งจริงๆ ไม่ต้องมีคำพูดใดมาเปรียบได้ เอ้า คลายเครียดกันบ้าง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สะหม้อ : 04-05-2010 เมื่อ 16:16
    TANTALUM PHUKET
    มิตรภาพเหนียวแน่น ระหว่างเดินทาง ใช่อยู่ที่จุดหมาย

Senior Member ae_phuket's Avatar
    สถานที่
    ★T@nt@lum_Phuket ★
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะหม้อ อ่านข้อความ
    ผมซึ้งมากมายครับ ใครดูภาพนี้ก็ต้องบอกว่าซึ้งจริงๆ ไม่ต้องมีคำพูดใดมาเปรียบได้ เอ้า คลายเครียดกันบ้าง
    อ่ะคับ ซึ้งจริงๆ มากมายเลยทีเดียวเชียว ฮาฮ่า
    Tantalum Phuket

Bookmarks